Taarifa kwa vyombo vya habari kutoka CCM

Taarifa kwa vyombo vya habari kutoka CCM

mbona hatuambii vifungu vya she ria kwenye katiba ambavyo chadema wanavivunja na vile vinavyomlinda raid aonekane yuko sahihi kuzuia siasa mpk 2020
 
hivi huyu ndiye yule alitangazwa na Prof Muhongo, yaani yule mwenye bendera matokeo ya form six? Huyu anaweza kutathmini mafaniko ya uongozi? Only in Tanzania
 
Mpiga domo wa ccm kawa msemaji wa serikali

Hii ni ajabu na kweli!. Ccm kama chama haina wafuasi, wananchi hawakitaki, hakina lolote, sasa kimeamua kujibanza upenuni mwa serikali ili angalau kionekane kipo.

Kila mtu anadhani ccm itafufuliwa kwa kujibanza kwenye jina la Magufuli ambaye sijaona kitu anafanya kama mwenyekiti wa ccm, zaidi y akukimbizana na wapinzani. Sasa sijui anapokimbizana na wapinzani anakuwa amevaa kofia ya ccm ama y aserikali.

Mtumbwi emetoboka, unajaa maji, waliomo wote wanakimbilia kwa mpiga makasia, bila kujua ndiyo wanaharakisha anguko kwa sababu badala ya mtumbwi kuzama kwa sababu ya maji yanayojaa kwa kasi, wanaongezea na kulundikana sehemu moja bila kujua wanapoteza balance ya chombo chao.

CCM BYE BYE. Inafika mahala sasa hata polisi hawataweza kuiungaunga ili kiendelee kuwepo japo kama sanamu.
 
Nimefurahi hapo kwenye mafanikio. Yapo mengi ambayo Rais wetu amefanya na anaendelea kufanya. Wananchi wanajua na CHADEMA wanajua
Mafanikio na maendeleo haya hisabiwi kwa vidole!Maana yake ndio hakuna mafanikio au ni "neglible" Ni sawa na kuhesabu kwa kukumbuka siku uliowahi kumnunulia nguo mkeo mlioishi nae zaidi ya miaka 20!
 
Taarifa imeshidwa kuhainisha sharia inayokata shughuli za vyama vya siasa, mikutano na maandamano na hakueleza wapi vyama vinapokosea vinapotaka kutekeleza shughuli za kisiasa.
uko sahihi!
Kwisha habari ya wanachadema. Jana tume jadili hapa ibara ya 30(1)
Rejea katiba ya nchi ibara ya 30.

30.-(1) Haki na uhuru wa binadamu ambavyo misingi yake
imeorodheshwa katika Katiba hii havitatumiwa na mtu mmoja
kwa maana ambayo itasababisha kuingiliwa kati au kukatizwa
kwa haki na uhuru wa watu wengine au maslahi ya umma.
a)maslahi ya umma ndio nini?
b)kwani chadema sio umma?
 
Hivi kwenye press ya cdm jana kuna sehemu walitaja ccm!? Naona hii imejaa 'wapinzani' na 'chadema' au ndio ngoma ilishapigwa wanacheza!?
 
Nimefurahi hapo kwenye mafanikio. Yapo mengi ambayo Rais wetu amefanya na anaendelea kufanya. Wananchi wanajua na CHADEMA wanajua
Sasa hizi ni pole ni salamu ama ni taarifa ya mafanikio?
 
Ukiwa na akili ndogo lazima utatumia general statements (hakuna haki bila wajibu) ili ukwepe hoja! Ni lini hiyo ikawa ajenda hapa nchini?! Hoja ni kuwa tamko la kupiga marufuku mikutano linakiuka katiba na sheria! Hata hivyo mtu kama Christopher Sendeka ambaye hata matokeo yake ya form four hayatamkiki hadharani, si ajabu kuongea hayo.
 
haaaaaaaaaa

unasumbua waandishi ilihali huna cha maana cha kuwaambia
 
Naona wameambiazana wasitamke neno UKUTA kwenye huo mkutano maana limeshakuwa kuliko matarajio yao.
Wanaogopa makosa ya mkutano mkuu Dodoma ya kutaja jina la Lowasa mara nyingi kuliko hata mwenyekiti mstaafu au mpya lisijirudie
 
Back
Top Bottom