Taarifa kwa vyombo vya habari kutoka CCM

Taarifa kwa vyombo vya habari kutoka CCM

HIVI OLESENDEKA ANATAKA DAMU ZA WATANZANIA ZIMWAGIKE MARA NGAPI?
-Watanzania damu zetu zilishamwagika sasa hivi tuna maumivu makali sana na ili tupone lzm CCM itoke madarakani iwe kwa shari au kwa amani lkn ccm itatoka tu.

-CCM imeshamwaga damu za watanzania kwa matukio mengi ya kikatili na ya hovyo hovyo, hata sasa udikteta unamwaga damu zetu kwa unyanyasaji ulipewa jina la UCHOCHEZI.
Ufisadi,mauji ya tembo,kutorosha twiga= UMWAGAJI WA DAMU ZA WATANZANIA.

-Unyonyaji wa rasilimali za nchi,unyanyasaji unaofanywa na vyombo vya dola,umwinywaji wa haki za kiraia, matumizi mabaya ya madaraka, ubaguzi wa vyama, jumlisha ukabila na ukanda unaojengwa na CCM ni zaidi ya kumwagika damu za watanzania.

-Olesendeka alisoma sheria wapi hadi ajue kutafsiri katiba na sheria za nchi, anahisi hatuna elimu yake ilivyo HEWA huku mtaani?. Awadanganye wana CCM waliokalia NDIYO kwa kila kitu. Tuko 2016 4G hatudanganyiki na maigizo hayo ya CCM.

-Kusema kwamba CHADEMA wanataka kuchafua jina la TZ kimataifa, kwani yeye anataka watufanyie hujuma humu humu halafu tufiche tu kama wanavyoficha uhalifu wa CCM?

-Wao ndio wanafanya uchochezi kwa kupitia redio UHURU, Gazeti la UHURU,TAZAMA,MKAKATI nk mbona hatusemi...yani unakuta magazeti yote yameandika mauji ya polisi lkn uhuru inaandika MAALIM SEIF na CUF....UCHOCHEZI MTUPU,,GAZETI MWANZO MWISHO NI UCHOCHEZI,,REDIO UHURU UCHOCHEZI MTUPU NA NDIO MAANA WANAONUNUA AU KUSIKILIZA RADIO HIZO ZA AJABU NAO NI WALE WALE....

-Hayo maigizo yao wanayofanya kwa kuwatumiaUVCCM mara WASANII CCM,,,mara Cheyo na mrema ccm,,,wanawake CCM,,, wapeleke huko, hao tushawajua ni wenye njaa tupu na ni maajenti wa CCM wote na wako kwenye kundi la Umoja wa Kumpongeza Magufuli

-Hata bila UKUTA Kila nafsi itaonja mauti tu,,,,,Ukifa ukiwa CCM ni dhambi kubwa isiyosameheka maana utakufa ukiwa mnafiki,mwongo,mwendawazimu na msaliti
 
Anafikiri anaongea na wala masia waliokuwa wakiishi polini ajui kwamba wote walisharudi mjini?
 
HIVI OLESENDEKA ANATAKA DAMU ZA WATANZANIA ZIMWAGIKE MARA NGAPI?
-Watanzania damu zetu zilishamwagika sasa hivi tuna maumivu makali sana na ili tupone lzm CCM itoke madarakani iwe kwa shari au kwa amani lkn ccm itatoka tu.

-CCM imeshamwaga damu za watanzania kwa matukio mengi ya kikatili na ya hovyo hovyo, hata sasa udikteta unamwaga damu zetu kwa unyanyasaji ulipewa jina la UCHOCHEZI.
Ufisadi,mauji ya tembo,kutorosha twiga= UMWAGAJI WA DAMU ZA WATANZANIA.

-Unyonyaji wa rasilimali za nchi,unyanyasaji unaofanywa na vyombo vya dola,umwinywaji wa haki za kiraia, matumizi mabaya ya madaraka, ubaguzi wa vyama, jumlisha ukabila na ukanda unaojengwa na CCM ni zaidi ya kumwagika damu za watanzania.

-Olesendeka alisoma sheria wapi hadi ajue kutafsiri katiba na sheria za nchi, anahisi hatuna elimu yake ilivyo HEWA huku mtaani?. Awadanganye wana CCM waliokalia NDIYO kwa kila kitu. Tuko 2016 4G hatudanganyiki na maigizo hayo ya CCM.

-Kusema kwamba CHADEMA wanataka kuchafua jina la TZ kimataifa, kwani yeye anataka watufanyie hujuma humu humu halafu tufiche tu kama wanavyoficha uhalifu wa CCM?

-Wao ndio wanafanya uchochezi kwa kupitia redio UHURU, Gazeti la UHURU,TAZAMA,MKAKATI nk mbona hatusemi...yani unakuta magazeti yote yameandika mauji ya polisi lkn uhuru inaandika MAALIM SEIF na CUF....UCHOCHEZI MTUPU,,GAZETI MWANZO MWISHO NI UCHOCHEZI,,REDIO UHURU UCHOCHEZI MTUPU NA NDIO MAANA WANAONUNUA AU KUSIKILIZA RADIO HIZO ZA AJABU NAO NI WALE WALE....

-Hayo maigizo yao wanayofanya kwa kuwatumiaUVCCM mara WASANII CCM,,,mara Cheyo na mrema ccm,,,wanawake CCM,,, wapeleke huko, hao tushawajua ni wenye njaa tupu na ni maajenti wa CCM wote na wako kwenye kundi la Umoja wa Kumpongeza Magufuli

-Hata bila UKUTA Kila nafsi itaonja mauti tu,,,,,Ukifa ukiwa CCM ni dhambi kubwa isiyosameheka maana utakufa ukiwa mnafiki,mwongo,mwendawazimu na msaliti
 
HIVI OLESENDEKA ANATAKA DAMU ZA WATANZANIA ZIMWAGIKE MARA NGAPI?
-Watanzania damu zetu zilishamwagika sasa hivi tuna maumivu makali sana na ili tupone lzm CCM itoke madarakani iwe kwa shari au kwa amani lkn ccm itatoka tu.

-CCM imeshamwaga damu za watanzania kwa matukio mengi ya kikatili na ya hovyo hovyo, hata sasa udikteta unamwaga damu zetu kwa unyanyasaji ulipewa jina la UCHOCHEZI.
Ufisadi,mauji ya tembo,kutorosha twiga= UMWAGAJI WA DAMU ZA WATANZANIA.

-Unyonyaji wa rasilimali za nchi,unyanyasaji unaofanywa na vyombo vya dola,umwinywaji wa haki za kiraia, matumizi mabaya ya madaraka, ubaguzi wa vyama, jumlisha ukabila na ukanda unaojengwa na CCM ni zaidi ya kumwagika damu za watanzania.

-Olesendeka alisoma sheria wapi hadi ajue kutafsiri katiba na sheria za nchi, anahisi hatuna elimu yake ilivyo HEWA huku mtaani?. Awadanganye wana CCM waliokalia NDIYO kwa kila kitu. Tuko 2016 4G hatudanganyiki na maigizo hayo ya CCM.

-Kusema kwamba CHADEMA wanataka kuchafua jina la TZ kimataifa, kwani yeye anataka watufanyie hujuma humu humu halafu tufiche tu kama wanavyoficha uhalifu wa CCM?

-Wao ndio wanafanya uchochezi kwa kupitia redio UHURU, Gazeti la UHURU,TAZAMA,MKAKATI nk mbona hatusemi...yani unakuta magazeti yote yameandika mauji ya polisi lkn uhuru inaandika MAALIM SEIF na CUF....UCHOCHEZI MTUPU,,GAZETI MWANZO MWISHO NI UCHOCHEZI,,REDIO UHURU UCHOCHEZI MTUPU NA NDIO MAANA WANAONUNUA AU KUSIKILIZA RADIO HIZO ZA AJABU NAO NI WALE WALE....

-Hayo maigizo yao wanayofanya kwa kuwatumiaUVCCM mara WASANII CCM,,,mara Cheyo na mrema ccm,,,wanawake CCM,,, wapeleke huko, hao tushawajua ni wenye njaa tupu na ni maajenti wa CCM wote na wako kwenye kundi la Umoja wa Kumpongeza Magufuli

-Hata bila UKUTA Kila nafsi itaonja mauti tu,,,,,Ukifa ukiwa CCM ni dhambi kubwa isiyosameheka maana utakufa ukiwa mnafiki,mwongo,mwendawazimu na msaliti
 
Mpuuzi wewe. Nani kakupa mamlaka ya kuwaongelea Watz wote?? Nyie msio na mambo ya maana ya kufanya au watu wa shughuli za hapa na pale waacheni watz wengine waendeshe mambo yao.
Eti maandamano yasio na ukomo. Uliona Wapi???
 
Chadema watakuja kubeza hapa , lkn wao wakiulizwa ahadi waliyotimiza hata moja hakuna!!

Vichwa vyao vinawaambia eti watanzania wanahitaji maandamano badala ya maendeleo.

Kwani Chadema ndio wanakusanya kodi siku hizi ?..Unajua wajibu wa vyama vya Upinzani kweli .?
 
Chadema watakuja kubeza hapa , lkn wao wakiulizwa ahadi waliyotimiza hata moja hakuna!!

Vichwa vyao vinawaambia eti watanzania wanahitaji maandamano badala ya maendeleo.

Kwani Chadema ndio wanakusanya kodi siku hizi ?..Unajua wajibu wa vyama vya Upinzani kweli .?
 
kuendelea kutoa matamko kutokana na vitendo vya Chadema, inaonyesha Ni jinsi gani serikali inawaogopa hawa wajinga
 
kuendelea kutoa matamko kutokana na vitendo vya Chadema, inaonyesha Ni jinsi gani serikali inawaogopa hawa wajinga

Sina hakika kama serikali inawaogopa ingawa ni kweli serikali inachukua tahadhari...
 
Nenda shule kwanza ukaongeze kiwango. Siongeagi na mapumbavu yaliyokimbia shule kwa ujinga, halafu yanang'ang'ania kujifanya yanaufahamu.

Kwa comment yako hii ni rahisi kufahamu wewe ni mtu wa aina gani...Inawezekana pia una ID nyingi ili ukifungiwa kwa ID moja utumie ID nyingine...Kuna mmoja tulibishana kauli humu JF akasema hata akifungiwa atatumia ID nyingine kwani ana ID 15 humu JF...kwa hiyo baadhi ya watu humu JF wana ID nyingi kwa ajili ya kutukana wengine na kudhalilisha wengine na it is possible wewe ni mojawapo...Hivi una sababu ya kunitukana kama ulivyofanya ??? Je, ni uongo mtu kusema kuwa serikali hii iliyopo madarakani ni ya CCM na kwamba CCM ina haki kuizungumzia serikali yake???
 
Hongera CCM chama changu. Ni vema kama taarifa hii ingekuwa na takwimu badala ya kutumia maneno ya jumla. Mfano barabara ngapi zimejengwa, ndege ngapi zimenunuliwa (siyo zinazotarajiwa). Hii itatusaidia kupima kasi ya utekelezaji wa Ilani.
 
HIVI OLESENDEKA ANATAKA DAMU ZA WATANZANIA ZIMWAGIKE MARA NGAPI?
-Watanzania damu zetu zilishamwagika sasa hivi tuna maumivu makali sana na ili tupone lzm CCM itoke madarakani iwe kwa shari au kwa amani lkn ccm itatoka tu.

-CCM imeshamwaga damu za watanzania kwa matukio mengi ya kikatili na ya hovyo hovyo, hata sasa udikteta unamwaga damu zetu kwa unyanyasaji ulipewa jina la UCHOCHEZI.
Ufisadi,mauji ya tembo,kutorosha twiga= UMWAGAJI WA DAMU ZA WATANZANIA.

-Unyonyaji wa rasilimali za nchi,unyanyasaji unaofanywa na vyombo vya dola,umwinywaji wa haki za kiraia, matumizi mabaya ya madaraka, ubaguzi wa vyama, jumlisha ukabila na ukanda unaojengwa na CCM ni zaidi ya kumwagika damu za watanzania.

-Olesendeka alisoma sheria wapi hadi ajue kutafsiri katiba na sheria za nchi, anahisi hatuna elimu yake ilivyo HEWA huku mtaani?. Awadanganye wana CCM waliokalia NDIYO kwa kila kitu. Tuko 2016 4G hatudanganyiki na maigizo hayo ya CCM.

-Kusema kwamba CHADEMA wanataka kuchafua jina la TZ kimataifa, kwani yeye anataka watufanyie hujuma humu humu halafu tufiche tu kama wanavyoficha uhalifu wa CCM?

-Wao ndio wanafanya uchochezi kwa kupitia redio UHURU, Gazeti la UHURU,TAZAMA,MKAKATI nk mbona hatusemi...yani unakuta magazeti yote yameandika mauji ya polisi lkn uhuru inaandika MAALIM SEIF na CUF....UCHOCHEZI MTUPU,,GAZETI MWANZO MWISHO NI UCHOCHEZI,,REDIO UHURU UCHOCHEZI MTUPU NA NDIO MAANA WANAONUNUA AU KUSIKILIZA RADIO HIZO ZA AJABU NAO NI WALE WALE....

-Hayo maigizo yao wanayofanya kwa kuwatumiaUVCCM mara WASANII CCM,,,mara Cheyo na mrema ccm,,,wanawake CCM,,, wapeleke huko, hao tushawajua ni wenye njaa tupu na ni maajenti wa CCM wote na wako kwenye kundi la Umoja wa Kumpongeza Magufuli

-Hata bila UKUTA Kila nafsi itaonja mauti tu,,,,,Ukifa ukiwa CCM ni dhambi kubwa isiyosameheka maana utakufa ukiwa mnafiki,mwongo,mwendawazimu na msaliti[/QUnatakiwaufanye ufanye kazi!!!
 
Sasa huyu anaongea kama ccm ama kama serikali? Yeye ni nani katika srikali hata aisemee?
Nyie misukule mnaboa sana, mambo yakiwa mabaya mnasema serikali ya CCM, mambo yakiwa mazuri hamtaki CCM ijivunie
 
Back
Top Bottom