Taarifa kwa vyombo vya habari kutoka CCM

Taarifa kwa vyombo vya habari kutoka CCM

Taarifa imeshidwa kuhainisha sharia inayokata shughuli za vyama vya siasa, mikutano na maandamano na hakueleza wapi vyama vinapokosea vinapotaka kutekeleza shughuli za kisiasa.
 
Kwisha habari ya wanachadema. Jana tume jadili hapa ibara ya 30(1)
 
Taarifa imeshidwa kuhainisha sharia inayokata shughuli za vyama vya siasa, mikutano na maandamano na hakueleza wapi vyama vinapokosea vinapotaka kutekeleza shughuli za kisiasa.
Waliotoa Div 0 A level sina deni nao tena!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Rejea katiba ya nchi ibara ya 30.

30.-(1) Haki na uhuru wa binadamu ambavyo misingi yake
imeorodheshwa katika Katiba hii havitatumiwa na mtu mmoja
kwa maana ambayo itasababisha kuingiliwa kati au kukatizwa
kwa haki na uhuru wa watu wengine au maslahi ya umma.
 
Ccm ikiisha mna mbadala,? Au mnasubiri ccm wafukuze mwingine ndo mpate pa kutokea!
Kuna faida ipi kuwa na kitu kisichokuwa na manufaa kwako! Nakumbuka nikiwa mtoto kuna mzee mmoja alisema msemo mmoja ambao hadi leo naukumbuka .. alisema hivi (kwa kilugha) .. "Olwokunyegel'omubi Oleyamba, Kumunywegela okagenda nochwa kiki?"

Tafsiri yake .. Ni bora kujilamba kuliko kumbusu mtu mbaya, ya nini kumbusu alafu ukatema?
 
Rejea katiba ya nchi ibara ya 30.

30.-(1) Haki na uhuru wa binadamu ambavyo misingi yake
imeorodheshwa katika Katiba hii havitatumiwa na mtu mmoja
kwa maana ambayo itasababisha kuingiliwa kati au kukatizwa
kwa haki na uhuru wa watu wengine au maslahi ya umma.

.
Haki ya uhuru wa watu kukutana bila fujo haihusiki na hiyi section.
 
Nafikri suala la mafanikio ni wanqnchi wenyewe kubaini kama kuna mafanikio ama nq siyo kujipa kick mwenyewe, huyo6 msemaji wa ccm ni sawa na mwalimu anayetunga mtihani harafu anafanya yeye mwenyewe, hakika hawezi kufeli, lakini kama akiwapa wanafunzi wapo watakao feli, kwa mantiki hiyo anachoita mafanikio kutoka kwa serikali ya awamu ya tano ni sawa ja kujipa kick kwani wananchi ndo wanatakiwa kusema kama mafanikio ama la
 
Nimefurahi hapo kwenye mafanikio. Yapo mengi ambayo Rais wetu amefanya na anaendelea kufanya. Wananchi wanajua na CHADEMA wanajua
Hahahahaha kweli ukipenda hata chongo utaona kengeza,nisiseme sana maana......
 
Wafahamu watu 6 walio onja hasira za Mwalimu Nyerere ,
1. Idd Amini - Alipoivamia Tz.... Mwalimu alitamka tutampiga
nduli!.. Na kweli Idd Amini alipigwa hadi akaikimbia Uganda....
2. Kolimba - Alipotamka CCM imepoteza Dira na Mwelekeo...
Mwalimu alimwita Dodoma akamuuliza nani kakutuma useme
hivyo?!.. Ndio ukawa mwisho wa Kolimba!..
3. Samweli Sitta - Alipokuwa kiongozi wa serikali ya
wanafunzi UDSM aliongoza mgomo wa wanafunzi wenzake
kudai siagi na maziwa!... Mwalimu aliibuka pale chuoni
akamuuliza Samweli Samweli kwenu mnakunywa maziwa
kweli?!.. Akamwambia lala chini, akamcharaza bakora na
mgomo ukaishia hapo hapo!...
4. Abdul Jumbe! - Alipotaka serikali tatu!.. Nyerere alimuuliza
moja kujumlisha moja ni ngapi?!.. Jumbe akajibu ni mbili!..
Nyerere akamwambia kama ni mbili mbona unataka serikali
tatu?!.. Huo ndio ukawa mwisho wa Abdul Jumbe kuwa Rais
wa Zanzibar!..
5. John Samwel Malecela - Ni baada ya taarifa kuzagaa kuwa
amebadili dini na jina ili apate kuungwa mkono na nchi za
kiislamu kugombea Urais mwaka 1995!.. Nyerere alimwambia
wee John wewe umeenda Arabuni mara moja umebadilisha
jina sasa unaitwa Jumanne!. Ukienda mara ya pili si
utabadilisha kabila?!... Huo ukawa mwisho wa ndoto zake
kuwa Rais wa Tz !...
6. Edward Lowassa - Alipokodi ndege binafsi ikampeleka hadi
dodoma kwenye vikao vya mchujo wa wagombea Urais kupitia
CCM mwaka 1995 alimpa lift JK!.. Nyerere alimuuliza
mmekuja na Ndege dodoma pesa mmetoa wapi?!.. Jina la
Lowassa likakatwa kabla ya vikao vya mchujo!...
Natamani Nyerere angekuwepo sasa na mwaka 2015!!....
#Nakukubali
 
Hivi standard gauge itajengwa na pesa ya magufuli au mkopo ?
Hivi unaposema viwanda na wakati wizara ya viwanda ilitengewa 80bilions mwaka wa budget unamaanisha nini??

Unatoka hapo unaitangaza geita kama mkoa masikini kwa vigezo gani??
Alafu masiki unawajengea uwanja wa ndege sijui watapandaje ndege wakati ni watu masikini !

Ni Tanzania pekee ambapo mtu anaweza kuongea ugolo kama huu watu wakamuelewa!!
 
kwikwikwikwi huna hoja umeishiwa.
Tukisoma katiba tusikariri maana inalinda pande zote inatoa uhuru wa jambo Fulani na kiliwekea masharti ili lisitumiwe vibaya.
Sheria ikitungwa kuhusu jambo lolote inawekewa na kanunu kwa utekelezaji wake.
Shida ni pale Bw Sendeka asipotaka kueleza wazi wazi sheria inasemaje na kanuni za utekelezaji wake zikoje na vyama au chama kimezikiuka kwa namna gani.
Ukileta siasa kwa watu wa aina Div 0 for sure tutategemea makofi na andiko kama lako na ndiyo maana serikali imekuwa vigumu kushinda kesi za aina hii mahakamani imebaki kutesana tu mahabusu,
 
Nimefurahi hapo kwenye mafanikio. Yapo mengi ambayo Rais wetu amefanya na anaendelea kufanya. Wananchi wanajua na CHADEMA wanajua
Mbona bado sijaielewa au ni mwendo kasi [emoji28][emoji28]
 
Back
Top Bottom