T-shirts za jamiiforums | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

T-shirts za jamiiforums

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kanyagio, May 15, 2011.

  1. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 980
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    za jioni wana-jamvi.
    just wondering where i can get JAMIIFORUMS T-SHIRTS. are they still in stock or not??
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Wasiliana na wahusika.
     
  3. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ask invisible
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,504
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    I need em too!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Sharti kubwa LA T-Shirts zile ni kuwa Premium Member(kwa mujibu wa Maxence)!
    Ni kama vile Mkuu huyu aliamua kuwatambua marafiki zake waliojishughulisha kwa namna yoyote kuhakikisha kuwa JF inabaki hewani!
    Sasa sitamhukumu mtu, kila mmoja wetu achanganye na zake...Utu Uzima Dawa!
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,570
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hope ni zaidi ya kikombe cha babu
     
  8. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,504
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Rejea mbayuwayu ....Changanya na zako *hehe the only prezidaaa*
     
  9. kaitlynne

    kaitlynne Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi pia nazitaka
     
  10. kaitlynne

    kaitlynne Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngja nitume email huko
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    No Maxence; jamii forum ni kwa wana jamii forums; huku kuchangai points isiwe kigezo cha kutubaguaga bana; kama kweli ni haya yanayosemwa hapa ndo kigezo cha kugawa tshirt then mie na hesabia ni ubaguzi
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu, kama ni kweli mh maxence ameamua tshirts za jf wapewe premium members tu (siamini) basi amekosea bana! Jamani hzo tshirt ziuzwe, na ndy chanzo cha mapato. Kuchangia JF tutachangia tu mazee muda muafaka ukifika, na hizo Tshirt tunazitaka sana-tena nyingi!
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mkuu MJ,

    Si kuchangia POINTS, ni kuchangia HELA(Mkono mtupu.......)!

    AHSANTE!
     
  14. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 587
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nakushauri we nenda kwa hawa jamaa wanaotengeza T-shirt wape sample na order yako then subiri mzigo wako ila ninachofahamu hadi sasa kuna BOXERS kwa wanaume na BIKINI kwa Ladies tu.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,807
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    I am sure Max atahakikisha unapata tisheti yako mkuu:biggrin1:
     
  16. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 0
    Hizo zina nembo ya JF? Acha masihara!
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,355
    Likes Received: 11,116
    Trophy Points: 280
    wewe umechanganya na za kwako kweli?
     
  18. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,577
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    We Maskini Jeuri tuma msg kule uliko elekezwa na Preta, kule utapata majibu ya uhakika. Ubarikiwe.
     
  19. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 587
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Zipo mbona mimi nimevaa ila nikifua boxer zenye hii nembo huwa nazianika bafuni tu! nje zitaonekana.
    kama unabisha nipe contact zako nikutumie complimentary.
     
Loading...