SWALI; Vijana wengi wa Tanzania wako Chama gani, CCM au CHADEMA?

  • Thread starter NKUU SINDE KWETU
  • Start date

Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,695
Likes
3,380
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,695 3,380 280
Wengi wapo ccm,mfano mwigulu,lusinde,nape na makamba jr
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,601
Likes
3,947
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,601 3,947 280
Ben,
Kuna vigezo vingi sana tunatumia kufanya tafiti ndogo, ikiwa ni pamoja na kuuliza maswali.

Hivi unavijua vigezo vya mtu kuitwa mwanachama wa chama fulani??
Ukiongelea utafiti maana yake kuna sampling methodology.Hapa utawezaje kuzipata?

Hiyo unayoongelea ni questionaire.Hapa umefika fikaje?
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,372
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,372 280
Bila kujiuliza kama tunafanya quantitative or qualitative analysis au bila kujiuliza which parameters ambazo ni scientific tuzitumie. Nikitumia kigezo cha mazingira na uzoefu wa ninakopita, vijana wengi wanaipenda CHADEMA (bila kujali kama ni wanachama au wapenzi tu wa chama hicho)

Ukiona kijana anaishabikia CCM au hata kavaa kiashiria chochote cha kiCCM, basi ujue ana akili za kushikiwa. Na akizeeka lazima awe mchawi. Take it from me!
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,123
Likes
95
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,123 95 145
JF Salaam,
Naomba tujiulize, hivi vijana wengi wa Tanzania wako chama gani kati ya CCM na Chadema??
kwa Tanzania,unachotakiwa kuangalia ni wapiga kura,maana vijana hata kama utakuwa nao wengi ktk chama,kazi yao kubwa ni kupiga kelele,kufuata bendera kama upepo na mizuka mingi,mwisho wa siku unapofika wakati wa kuvunia juani ,vijana huwa hawako tayari kuumizwa na jua na hupenda kutumia kilichovunwa.hapo ndipo tatizo linapoanzia.

jibu la swali lako ni kwamba,vijana wengi hawana vyama,husubiri tu wakati wa neema,ndipo utawaona na wakati wa kupiga kura hawaonekani.
 
Dijovisonjn

Dijovisonjn

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
462
Likes
2
Points
35
Dijovisonjn

Dijovisonjn

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
462 2 35
Vijana wengi wa kitanzania wasiokuwa na akili timamu na wasiojitambua wako CCM ama CHADEMA ila vijana wengi wa kitanzania wenye misimamo na tunaojitambua hatuna ushabiki wa kudumu na vyama vya siasa, wengi wetu ni wafuasi wa chama chochote kile kinachotetea kwa kweli na dhati kabisa interest zetu! So hata kesho wewe ukianzisha chama kitakachojipambanua kama mkombozi wetu sisi vijana tutakusupport ila ukibadilika tu na sisi tutabadilika!!!
JF Salaam,
Naomba tujiulize, hivi vijana wengi wa Tanzania wako chama gani kati ya CCM na Chadema??
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,914
Likes
52,232
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,914 52,232 280
Hivi cdm makao makuu wanajua idadi ya vijana walio ndani ya umoja/chama wao/chao??
nadhani hili ndilo swali la kijinga zaidi kwenye jukwaa hili tangu kuanza kwa mwaka 2013 .
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Vijana wote walio CCM wana matatizo au baba zao wana vyeo katika serikali au CCM kwenyewe. Sidhani kama vijana wengi Tanzania wana matatizo au wazazi wao wana vyeo serikalini na CCM. Hilo ni jibu tosha kuwa vijana wengi hawako CCM.
 
K

kitakali kiwofu

Senior Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
173
Likes
3
Points
0
Age
29
K

kitakali kiwofu

Senior Member
Joined Oct 3, 2013
173 3 0
Hivi cdm makao makuu wanajua idadi ya vijana walio ndani ya umoja/chama wao/chao??
jamaa ayo maswali yote si ungeyaunganisha kwenye post yako upewe majibu kama ulivyotaka!?LUMUMBA TEAM SHUGULISHENI MBONGO NA SIO KUKURUPUKA KAMA MV MWENYE TUMBO LA KUHARISHA
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,914
Likes
52,232
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,914 52,232 280
pamoja na mapungufu makubwa uliyonayo , lakini ngoja nikusaidie kitu, KWENYE MASUALA YA POSHO , vijana wengi wako ccm , maana tumewaruhusu wakazitafune ,ni zao ! hakuna haja ya kujivunga ! ( REJEA NGUMI ZA MARA KWA MARA PALE UVCCM ) , bali kwenye SANDUKU LA KURA wako chadema tena kwa kujitolea ! kwa ajili ya kushiriki kwenye ukombozi wa nchi , JE UMEELEWA ?
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
529
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 529 280
Vijana wengi wako kwenye chama kinachoshinda uchaguzi...
 
dafity

dafity

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2008
Messages
1,615
Likes
1,334
Points
280
dafity

dafity

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2008
1,615 1,334 280
Waliopo CHADEMA ni WACHACHE ila ndio BORA ZAIDI. Waliopo ccm ni wengi kwa idadi ila kichwani hamna kitu, wanarithi ufisadi wa wakubwa wao tu!
 
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
831
Likes
3
Points
0
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
831 3 0
Waliopo CHADEMA ni WACHACHE ila ndio BORA ZAIDI. Waliopo ccm ni wengi kwa idadi ila kichwani hamna kitu, wanarithi ufisadi wa wakubwa wao tu!
Naskia kuna Chadema mbili mkuu, ni kweli?
 
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
831
Likes
3
Points
0
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
831 3 0
pamoja na mapungufu makubwa uliyonayo , lakini ngoja nikusaidie kitu, KWENYE MASUALA YA POSHO , vijana wengi wako ccm , maana tumewaruhusu wakazitafune ,ni zao ! hakuna haja ya kujivunga ! ( REJEA NGUMI ZA MARA KWA MARA PALE UVCCM ) , bali kwenye SANDUKU LA KURA wako chadema tena kwa kujitolea ! kwa ajili ya kushiriki kwenye ukombozi wa nchi , JE UMEELEWA ?
Nani kakuambia uvccm wanagawa posho?
 
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
2,083
Likes
341
Points
180
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
2,083 341 180
wapo CDM mkuu, wewe unauliza jibu
 
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
831
Likes
3
Points
0
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
831 3 0
Njaa inawasumbua vijana wengi.....na uroho wa pombe za bei rahisi.
 

Forum statistics

Threads 1,263,756
Members 486,019
Posts 30,162,596