SWALI; Vijana wengi wa Tanzania wako Chama gani, CCM au CHADEMA?

  • Thread starter NKUU SINDE KWETU
  • Start date

N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
831
Likes
3
Points
0
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
831 3 0
JF Salaam,
Naomba tujiulize, hivi vijana wengi wa Tanzania wako chama gani kati ya CCM na Chadema??
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,601
Likes
3,951
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,601 3,951 280
JF Salaam,
Naomba tujiulize, hivi vijana wengi wa Tanzania wako chama gani kati ya CCM na Chadema??
Unajua mtu wa kiwango chako na unavyopenda kujipambanua hustahili kuuliza maswali hapa kama vile uko baa.

Unauliza vijana wengi ndani ya vyama hivi based of quantitave au qualitative analysis?
 
K

kitakali kiwofu

Senior Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
173
Likes
3
Points
0
Age
29
K

kitakali kiwofu

Senior Member
Joined Oct 3, 2013
173 3 0
weng ni cdm mkuu! Mbona hilo liko waz
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,370
Likes
1,681
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,370 1,681 280
wako CCM
 
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
831
Likes
3
Points
0
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
831 3 0
Unajua mtu wa kiwango chako na ilunavyopenda kujipambanua hustahili kuuliza maswali hapa kama vile uko baa.

Unauliza vijana wengi ndani ya vyama hivi based of quantitave au qualitative analysis?
Ben,
Kuna vigezo vingi sana tunatumia kufanya tafiti ndogo, ikiwa ni pamoja na kuuliza maswali.

Hivi unavijua vigezo vya mtu kuitwa mwanachama wa chama fulani??
 
R

Rohongumu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2013
Messages
433
Likes
1
Points
35
Age
35
R

Rohongumu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2013
433 1 35
Wengi walikuwa cdm ila kwasasa wamepoteza Dira hawajui waende wapi?
 
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
182
Likes
2
Points
35
N

NyakaiIkagogo

Senior Member
Joined Nov 5, 2013
182 2 35
Vijana wenye fikra pevu, kwa sasa tunaendelea kutafakari chama gani ni sahihi na chenye utashi wa kusimamia masilahi ya watanzania; kwa sasa CDM imepwaya na vijana tumegundua kuwa ni Saccos ya ukoo!
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,679
Likes
3,241
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,679 3,241 280
weng ni cdm mkuu! Mbona hilo liko waz
Nakupinga.
hakika Vijana wengi wanapenda madiliko na kwa sasa wanasupport CHADEMA kwa kuwa ndio walio jipambanaua na kufanana nawao Vijana.

lakini kikitokea chama kingine kipya kikajipambanua na Vijana, hakika CHADEMA watapoteza japo kama kwa kila chama kinawatu wake.

nacho amini CHADEMA kwa kilipo fikia hata kiki poromoka,hakiwezi fikia level ya CUF au NCCR ilipo sasa kwani CHADEMA inawenyewe.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,713
Likes
1,685
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,713 1,685 280
wote wenye akili timamu tupo CHADEMA
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,713
Likes
1,685
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,713 1,685 280
Mkuu una kadi na unashiriki katika shughuli za chama??
ninayo Mkuu, tangu mwaka 2010.

huku Kimanga kumejaa vizimba vya CHADEMA na mimi ndo mmoja wa Makamanda Watiifu waliofanikisha hilo. Juzi tu tumekizinduwa kimoja pale Mtaa wa The Place. sasa tunataka kuzinduwa chengine Mtaa wa Tembomgwaza karibu na Shule ya Msingi Kisukuru.

Karibu tujenge chama, Mkuu.
 
major mwendwa

major mwendwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2011
Messages
2,220
Likes
652
Points
280
major mwendwa

major mwendwa

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2011
2,220 652 280
Mi nazani wengi ni ushabiki ukitaka kuamini Tafuta wenye kadi. Bahati mbaya wengi hatuna uelewa mpana wa siasa. Mi nimeshashindwa kuchagua chama bora kwa mtazamo na upeo wangu. Sababu vyote vinafanana na tofauti ni majina na nguvu mwingine ana Dora mwingine mpinzani mkuu mwengine mpinzani mdogo. Ila yanayofanyika kwenye yanapishana ukubwa ila ni yale yale. Nimebaki katika imani ya kuchagua mtu na si chama.
 

Forum statistics

Threads 1,272,333
Members 489,924
Posts 30,447,791