SWALI; Vijana wengi wa Tanzania wako Chama gani, CCM au CHADEMA?

  • Thread starter NKUU SINDE KWETU
  • Start date

OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,416
Likes
24,411
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,416 24,411 280
CCM hakuna vijana kuna wachumia matumbo!
 
B

bujash

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
3,471
Likes
3
Points
0
B

bujash

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2013
3,471 3 0
Khaa!! Huo utafiti uliufanyia wapi?? Vijana gani uliowahoji?? Utafiti ni fani sio unakunywa tu viroba kisha unaleta ulevi wako hapa. Hapo kwenye nyekundu Hivi unajua sera za Chadema katika uendeshaji wa njia kuu za uchumi au unaongea tu?? Acha ulevi Jifunze bana :cool2:
Anzisha poll hapa jf uone! Mtakomea watoto wa mafisadi na wale wachache walamba viatu.
 
L

LUMBWA

Senior Member
Joined
Jul 1, 2014
Messages
124
Likes
0
Points
0
Age
30
L

LUMBWA

Senior Member
Joined Jul 1, 2014
124 0 0
Unaulize makofi polis ccm juuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu.from iringa municipal
 
L

LUMBWA

Senior Member
Joined
Jul 1, 2014
Messages
124
Likes
0
Points
0
Age
30
L

LUMBWA

Senior Member
Joined Jul 1, 2014
124 0 0
Vyama vingine vijana waloo tu wamadaraka ..
 
MILCAH28

MILCAH28

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2014
Messages
1,115
Likes
120
Points
160
MILCAH28

MILCAH28

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2014
1,115 120 160
Wengi Hawanaa vyaamaaaa...Ni wanaangalia upepo tu...
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,416
Likes
24,411
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,416 24,411 280
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,901
Likes
467
Points
180
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,901 467 180
JF Salaam,
Naomba tujiulize, hivi vijana wengi wa Tanzania wako chama gani kati ya CCM na Chadema??
Vijana wengi ni wachumia tumbo, ndiyo kwanza wanaanza harakati za maisha ya kujitegemea....kwa hiyo wengi hawana affiliations za kudumu bali maslahi ya kudumu.

Kutegemea na maslahi ya muda mfupi(bahasha za kaki, fulana nk) yapo upande upi, hayo huchangia kwenye maamuzi yao.

Kujibu swali lako, hawako chama chochote, bali husukumwa na hisia za wapi patawafaa. Infact ukitegemea vijana wa ki-Tz kuwa ndiyo ngao yako katika siasa zetu, basi uwezekano mkubwa ni kuwa itakula kwako....ilitokea 1995 kwa NCCR, 2000 kwa CUF, 2005 & 2010 kwa CDM na itatokea tena kwa CDM 2015.
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
10,003
Likes
4,893
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
10,003 4,893 280
Anzisha poll hapa jf uone! Mtakomea watoto wa mafisadi na wale wachache walamba viatu.
Khaa!! Ni mtafiti mbumbumbu atakayechukua maoni ya hapa JF pekee kama ndiyo yanariflekt jamii nzima. Kama sikosei tuliwahi kupata rais wa JMT hapa JF aliyeshinda kwa zaidi ya 75%. Kiko wapi sasa?? Acheni ujinga bana lazima ujue kanuni za utafiti ndiyo uanze kuufanya na siyo unakurupuka tu na viroba kichwani halafu unaleta ulevi wako hapa ukidai ni utafiti huko ni kuitusi taaluma. Hata hivyo sio vibaya kama mkitumia matokeo ya utafiti wenu kujipa faraja ya muda kwa kugonganisha bilauri za mvinyo...ndiyo kawaida ya walevi
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Khaa!! Huo utafiti uliufanyia wapi?? Vijana gani uliowahoji?? Utafiti ni fani sio unakunywa tu viroba kisha unaleta ulevi wako hapa. Hapo kwenye nyekundu Hivi unajua sera za Chadema katika uendeshaji wa njia kuu za uchumi au unaongea tu?? Acha ulevi Jifunze bana :cool2:
Nilitegemea useme hivi, kwa sababu tunacheza na ulaji wako.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,416
Likes
24,411
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,416 24,411 280
Kuna vijana wana ID mbili mbili humu,moja ya kuunga mkono CDM nyingine ya kuchumia tumbo buku 7
 
M

Mndokanyi

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
630
Likes
2
Points
35
Age
42
M

Mndokanyi

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
630 2 35
Vijana wengi wana hamu ya mabadiliko
Wanaona kuwa hali ngumu ya maisha,wizi wa mali za umma na nchi kutokuwa na dira maalum ya uchumi imeletwa na na CCM.Viongozi wengi wa CCM hawana uchungu na maisha ya mwananchi wa kawaida,na wanafikiri uongo ndo utawasidia kushika dola bila kikomo.Hivyo,tegemeo kubwa la vijana ni kuona mabadiliko katika mfumo wa utawala,uwe utaletwa na CDM au chama kingine chochote cha upinzani chenye nguvu.
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,074
Likes
13,295
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,074 13,295 280
Vijana wenye fikra pevu, kwa sasa tunaendelea kutafakari chama gani ni sahihi na chenye utashi wa kusimamia masilahi ya watanzania; kwa sasa CDM imepwaya na vijana tumegundua kuwa ni Saccos ya ukoo!
Umegundua wewe na nan??
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,074
Likes
13,295
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,074 13,295 280
Wenye akili ya maana wapo against CCM
 

Forum statistics

Threads 1,262,303
Members 485,543
Posts 30,120,250