Swali lake nimelishindwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali lake nimelishindwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Nov 22, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Habari zenu watanzania wenzangu!!ebana nina rafiki yangu wa kike{wa kawaida},ambae tumezoeana sana,jana kkt mazungumzo yetu akaniuliza hvi,hvi wanaume huwa tunapenda vitumbua vya aina gani,maana boyfriend wake kila wakiwa wana do lazima amsifie kuwa eti ana kitumbua kizuri na kitamu.wadau,vitumbua vina ubora tofauti kwani?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Senetor duh kazi kweli kweli
    :lol:
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Atakayekujibu kuwa ni vitamu au sivyo atakuwa ni mtu ambaye hajatulia,cha msingi ni kutambua kuwa mapenzi ni hisia na kila mtu ana zake kwa mpenzi wake,hivyo sifa anazotoa jamaa yako ni hisia zake tu.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Joseph afadhali umemjibu vyema huyu jamaa
    Duh maana nimeshindwa kupata jibu hapo
     
  5. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,472
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Vitumbua???????
    Naomba nivipige picha kwanza!
    :photo:
     
  6. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo swali ni bora umuulize huyo rafiki yako wa kike,
    na yeye aende amuulize huyo mpenzi wake,
    alafu arudi akujibu wewe rafiki yake.
     
  7. M

    Mpemba asilia Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mi nadhani kitumbua ni usafi na mapishi ya mpikaji,kama ni hisia tu huwezi,utaona kwa nje upate hisia ila ukija kula ukakuta kina harufu tata na mapishi feki hakika hisia zitaisha na hautorudi tena.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kitumbua chenye iriki ndio kitamu zaidi kuliko cha kawaida sawa senetor
     
  9. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa atakuwa anamlaghai tu
     
  10. RR

    RR JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,696
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Kuna vingine zaidi ya vya mchele?:eyebrows:
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    ameelezwa na BF wake sasa anakueleza wewe ile iweje........ukakionje au
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    fafanua mkuu.
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    alikua anataka kujua tu.
     
  14. M

    MyTz JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nafikiri upo sahihi hapo kwenye nyekundu...
     
  15. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kaka, noamba uwe makini na swali hilo unaloulizwa
    inawezekana huyo dada anakutaka kimapenzi ila anashindwa kukuambia so be very careful usije siku moja ukataka kujua utamu wa hicho kitumbua ulichoambiwa kuwa kinasifiwa na mtu mwingine.
    good day bro
     
  16. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    hahaha!!!unajuaa wanaume wakwaree wasanii sanaa...hata kitumbua kiwee kibaya,hawezi kusemaa unajitumbuaa mbayaaa,ila kwa vile anakiziii haja yake atakusifiaa ili kisho akirudi umpe zaidi ya jana.utamu wa kitumbua anajua mlajii kitumbua.kwako kinakuvutaa chenye iliki na mafutaa bwenaa,mwingine anataka kikavuu kisicho na mafutaa wala hiliki.
     
  17. M

    MyTz JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sio anataka kujua Senator...
    shinda majaribu hayo, mdada anataka maniaje...
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    wakuu_mm napita tu hapa.
     
  19. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,472
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Changia bwana! kwanza we hulagi kitumbua?
     
  20. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kitumbua cha mayai kizuri sana
     
Loading...