Swali kwa wanaosali kwa mama Lwakatare

Swali kwa wanaosali kwa mama Lwakatare

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Posts
3,558
Reaction score
2,714
Hivi kuna solo gospel artist flani alikua anaitwa Jackrine William,kitoto flani kizuri kina asili ya bukoba na rwanda analikua anasali hapo na alikua muimbaji,hivi yupo wapi?
 
Mada imepoteza mwelekeo. Ushirombo uliza tena swali, limepotea.
 
Last edited by a moderator:
Nasikia huyu mama ni handsome kweli..

Kwa muda huu unaopost siwezi kukushangaa!!!

Teh teh teh!
charminglady kumbe na wewe umemshtukia huyo franko kuwa ni mlevi wa gongo haramu eee!

Teh teh teh teh!

Mi nilishamshtukia loooong time!
Yeye pamoja na yule mchaga Nicholas.

Huibuka saa mbaya sana, halafu comments zao gongo mtu!

Yule mama anasura km nyani kaonja ukwaju! Halafu yeye anamuona piiina kishenzi!

Dah! kweli gongo inapofua!
 
Last edited by a moderator:
Teh teh teh!
charminglady kumbe na wewe umemshtukia huyo franko kuwa ni mlevi wa gongo haramu eee!

Teh teh teh teh!

Mi nilishamshtukia loooong time!
Yeye pamoja na yule mchaga Nicholas.

Huibuka saa mbaya sana, halafu comments zao gongo mtu!

Yule mama anasura km nyani kaonja ukwaju! Halafu yeye anamuona piiina kishenzi!

Dah! kweli gongo inapofua!

Loh.., mi nlijua umeshaenda kwenye ile Jihad mlioitwa kule Iraq...!
 
Mi jihadi yangu ni kwa wanywa gongo km nyie.
Mkimalizika ndio ntaangalia habari ya Iraq.

Em' nenda kaone dini ya Allah inavyopiganiwa kule.., loh yaan Mungu apiganiwe..., nyie mna mambo nyie..., yaan basi tu sijui tufanyeje hakyanani...
 
Em' nenda kaone dini ya Allah inavyopiganiwa kule.., loh yaan Mungu apiganiwe..., nyie mna mambo nyie..., yaan basi tu sijui tufanyeje hakyanani...

Mfanyeje!?

We kaa mkao wa kula uje upakuliwe nanihii!
Wazee wakitoka vitani wakukute umepaka kabisa wanja!
Japo sura lako bovu lkn Usisahau na rangi za midomo!
 
Mfanyeje!?

We kaa mkao wa kula uje upakuliwe nanihii!
Wazee wakitoka vitani wakukute umepaka kabisa wanja!
Japo sura lako bovu lkn Usisahau na rangi za midomo!

Nyie si mnabikra 72 wanawasubiri so naamini mtajiulisha vitani makusudi ili mkawawahi huko huko mbinguni...hahahahahahahahahah....!!!! Ila mi niachieni tu wale 'bounty of war'.., wale wake za askari mliowauwa mnaowachukuaga mateka.., hao mi niachieni tu...
 
Nyie si mnabikra 72 wanawasubiri so naamini mtajiulisha vitani makusudi ili mkawawahi huko huko mbinguni...hahahahahahahahahah....!!!!

Hao 72 si mpaka tufe!?
Sisi tunaanza na nyie wa hapa hapa duniani kwanza!
Na mimi nafahamu kuwa we sio bikra lkn kuna wazee huku hawaangalii hio! Wanapitia tu hata mali ya zamani!

Kaa sawa! Wanakuja huko bukoba!
 
Hao 72 si mpaka tufe!?
Sisi tunaanza na nyie wa hapa hapa duniani kwanza!
Na mimi nafahamu kuwa we sio bikra lkn kuna wazee huku hawaangalii hio! Wanapitia tu hata mali ya zamani!

Kaa sawa! Wanakuja huko bukoba!

Nileteeni hao 'bounty of war' kabla hamjajilipua bwana..., msiwe wachoyo sasa..., nyie si mna 72 kule tena nasikia ni watoto wa kitanga wale....
 
Back
Top Bottom