Asprin
Platinum Member
- Mar 8, 2008
- 68,392
- 96,718
You owe me some explanations, girl.Sure kabisa past nyingine duh
Vipi mbona mtakatifu umenichanganya na watu wa mataifa? Tuna nini mimi na wewe??
You owe me some explanations, girl.Sure kabisa past nyingine duh
Vipi mbona mtakatifu umenichanganya na watu wa mataifa? Tuna nini mimi na wewe??
Shida ni kwamba unaweza tumia background kuchafua picha ya sasa.. Ili tuende sawa hakuna kujua saana jua kwa bahat mbaya wakati wa story na nini hapo sawa lakini si unakuja kama unanifanyia interview aku mie
Ndiohapo sasa kuna mwingine kakitu kadogo tu past inakua kama reference mpaka unajuta kumueleza oh ndiomana x alikushindwa kwa tabia hii hii,,, mara alikushindwa y kakushindwa mi ntakuweza!! So mimi sishauri kabisaaaaa
Siwezi kumuuliza wife swali kama hilo.
Najua nikimuuliza atanidanganya.
Vimada huwa naviuliza japo najua majibu nayopewa si ya kweli.
Wife hajawahi niuliza swali kama hilo.
Akiniuliza ntamdanganya....
Michepuko huwa inaniulizaga.... nawajibu uongo mtupu!!
Kuna maswali mengine si ya kuulizana wanandoa. Ni kujitafutia matatizo tu.
Baada ya kusema hayo, Zinduna, ukiwaacha wale wanne naowajua, kabla yao ulishakuwa na wangapi? (Najua utanidanganya)
hahahahahaaaa...
Mbona wapo tu ila ukitaka kuwapata usiwe na haraka.
Na usifikiri utakutana nao maeneo yafuatayo:
-bar
-chuoni
-club
-na sehem nyingine za starehe
haina umuhimu kabisa
Nah..nah!! I don't believe you kiongozi..!
Teeeh..nimefikiria kitu, mamito utakuwa na ki-Noah chako ndio maana hupendi hayo maswali..teh teh!
Hapana bado kinohaa nionge basi kibaby walker he he he mtani usijekufa ukatembea na hela kiunoni he he he
Ha ha ha..mtani zidumu mila zetu, lol. Ujue kuhonga kunaenda na mengi mamito...!
Kwenye hayo mengi mimi kwani sina jamani mwenzio
Unayo lakini kwa vile ushanibania zamani sikuamini tena..!
zamani si nilikuwa nakupima nione kama unaweza basi nitongoze tena uone kama nitakubali? embu fanya