Sumaye ashangaa agizo la kukamatwa kwake

real G

JF-Expert Member
Feb 7, 2013
5,245
2,000
Waziri mkuu wa zamani Fredrick Sumaye ameshangaa agizo la mkuu wa wilaya ya Ubungo la kutaka akamatwe
Ameseam serikali inataka kukatisha tamaa mipango ya Chadema lakini hawataweza, wataleta vurugu zisizo na msingi

Amedai wao walikuwa wanatembelea kukagua miradi ya maendeleo inayotekelezwa na madiwani wa Chadema kwa faida ya wananchi na kama CCM wanavyofanya na kuhoji hilo ni kosa kwa misingi ipi

 

kirengased

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
3,704
2,000
ilipasa iwe miradi ya chama lakini miradi inayotekelezwa na serikali haipaswi "kukaguliwa" na yeyote Bali kiongozi toka serikalini!! Ivi alivyokagua angekuta Kosa na kusema labda wabomoe wangebomoa ingekuwaje?? Tusifanye siasa nyiiingi hatakama ccm hufanya siyosawa kuwaiga
 

bs group

JF-Expert Member
Apr 28, 2017
821
500
kuna nn kwan, alivyotembelea hiyo miradi kuna vurugu ilitokea pahali! kweli mpinzani tz yataka moyo.
 

Ghosryder

JF-Expert Member
Jul 6, 2014
9,535
2,000
Waziri mkuu wa zamani Fredrick Sumaye ameshangaa agizo la mkuu wa wilaya ya Ubungo la kutaka akamatwe
Ameseam serikali inataka kukatisha tamaa mipango ya Chadema lakini hawataweza, wataleta vurugu zisizo na msingi

Amedai wao walikuwa wanatembelea kukagua miradi ya maendeleo inayotekelezwa na madiwani wa Chadema kwa faida ya wananchi na kama CCM wanavyofanya na kuhoji hilo ni kosa kwa misingi ipi

Katika mawaziri wakuu Bomu waliowahi kuvumiliwa Tanzania ni huyu.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
32,661
2,000
Sumaye atulie tu, kipindi yupo madarakani walipitisha sharia za kipumbavu alijua ni kwa ajili ya Mbowe pekee, hili no fundisho kwa watawala wrote.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom