Suluhisho rahisi kwa wanaodhani wamepungukiwa nguvu, wanaosumbuka kurudia tendo au kuwahi kufika


K

kiluvya

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,292
Likes
330
Points
180
K

kiluvya

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,292 330 180
Kaka umeongea point sana,kwenye inshu ya mazoez me 1 kati ya ao wanao fanya sana mazoez na mawanzo nilikuawa naamini ivyo kuwa ukifanya sana mazoez kwenye 6×6 unakuwa fit badala yake nikifanya sana mazoez hata hamu ya ilo tendo uwa sina kabsaaa na ata ikitokea siku nimejiskia kufanya ilo tendo bdo nakuwa niko kawaida 2 na ambavyo uwa nakuwa hata kma sikufanya mazoez,alafu kuna hii kitu inaitwa msonobari unaifaham kaka.
Kweli mkuu....hata mie nafanya mazoezi nakula vizuri lishe na matunda kila siku lakini round moja asumani lazima azime....sio kama zile enzi za under 35yrs old.....naenda round 3 ndo napumzika...yaani hili linaitaji mjadawa wa kitaifa......hehe.....
 
runtown

runtown

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
222
Likes
148
Points
60
runtown

runtown

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
222 148 60
Salaam sana Wakuu

Inavyoonekana siku hizi japo kweli kuna tatizo la upungufu wa nguvu za kiume haswa kwa mazingira ya mijini, Lakini hili tatizo linaonekana kukuzwa kuliko lilivyo hadi imepelekea woga mkubwa kwa baadhi ya wengi wetu.

Ndipo kwenye tafakari yangu nikaona NIANZISHE HUU UZI kwa machache tu kwa ufahamu mchache nilio nao, Ili NIWAALIKE wengi WENU kwa msaada zaidi wa mawazo kwa ndugu zetu wanaokutana na mfadhaiko huu. Nikiamini pia wengi wenu mna utaalamu na mnaoweza kuchambua haya makitu kwa ufanisi zaidi mkatatusaidia sana kwenye uzi huu. Yafaa sasa tujikite kwenye ufumbuzi kuliko kuripoti tatizo na kulaumu. Kadiri tunavyoendekeza kuripoti tatizo tunawaathiri hata wale waliokuwa wazima ambao kwa kuwa hakuna kipimo sawia kujua kipi ni kipi, nao wasiwasi unawafanya wanapoteza ujasiri wao na kujiona wana tatizo kumbe wapo imara sana kuliko mkuki.

Kwa kuanzia yafuatayo yaweza kusaidia kuboresha kulifurahia tendo la ndoa zaidi na kwa muda zaidi.

Kuuweka Mwili vizuri: Ni wazi kuwa tendo hili linachagiwa sana na mzunguko mzuri wa damu. Mwili ukiwa kwenye hali nzuri kiafya na tendo huwa linaenda ipasavyo. Na mwili ukiwa dhoofu basi tegemea tukio dhoofu pia. Hivyo ukitaka kuwa na matokeo mazuri kwenye ndoa yako, jitahidi sana kujiweka vizuri kwa kula sahihi na kufanya mazoezi mepesi mepesi tu kwa wale wanaoweza kuutumia muda vizuri wapiti pite Gym walau siku mbili na kuendelea kwa wiki.

Kufahamu kuwa kupumzika kwa uume baada ya baada kufika mara ya kwanza sio tatizo. Kwa wanaume walio wengi, baada ya mshindo wa kwanza hupumzika kidogo kabla ya kuendelea na awamu nyingine. Japo kuna ambao wana uwezo wa kuendelea moja kwa moja bila kupumzika (law ya use and misuse inahusika kwa wengine apa). Kwa hio kusinyaa kwa uume baada ya mshindo wa kwanza, isifahamike kuwa ni upungufu wa nguvu bali ni ajdustiment ya mwili wenyewe kutokana na kwamba mwanaume kabla ya tendo mapigo ya moyo huongezeka na huchangia damu kwenda kwa kasi, na kwa hali hio anakua yupo juu sana kimhemko, inapofikia anamaliza raundi ya kwanza mwili unakua
unapoa /umesharudi kwenye hali yake ya kawaida, ndiko kunakosababisha hio maneno kusinyaa kwa wengi wakati mapigo ya moyo yanaporudi kawaida (MWILI KUPOA).

Maandalizi ya mwili. Wanaume tupo tayari muda wote… ila linapokua swala ya mwenza wako (kwa kuwa muda unaotumia kwa maandalizi na tendo una uhusiano wa moja kwa moja na satisfaction ya mwenzio)… unahitaji muda angalao nusu saa na kuzidi kujiandaa na mwenzi wako. Kama timu ya mpira inapoenda ugenini huhitaji muda kuzoea mazingira, ndio na mwanaume anavyohitaji muda kuzoea mazingira ya ugenini. Hili linakusaidia sana mwanaume kutoka kwenye mihemko na kurudi kwenye hali yako ya kawaida ambayo itakusaidia kuwa na muda mzuri zaidi wa kufurahia tendo. Jitahidi pia kuvuta pumzi nyingi ndani na uiachie polepole kukusaidia kukuweka kwenye utulivu mzuri.

Timing ya kuanza tendo: Kwa kuwa tendo linahusisha sana hisia za mwili, ukiwa umetumia muda unaotosha kuandaana, basi usiwe na papara mwanzoni, bali uwe na utulivu, pia jitahidi kuzungumza moja mawili wakati unaanza kuzoea mazingira mengine (core business) EPUKA UHARAKA na kuweka sana akili yako hapo, jinafikie mwenyewe kuwa its just a normal thing (mental pride)

Concetration/ Umakini uliopitiliza… Unapaswa kumfanya mkeo aweke akili yake yote hapo, na wewe unatakiwa katika kumuweka mkeo kwenye concentration uuharibu umakini wako (level of concentration). Ukiweka concentration ya juu sana kwenye tendo… haikuchukui dakika mbili umemaliza, na kuirudisha tena ile hali ya concentration uliokua nayo mwanzo itakuwia ngumu sana….. Usiweke sana akili yako hapo kama unataka kufurahia kwa muda zaidi. ila kama hutaki kudumu.. weka akili na umahini wako hapo woote.. just seconds or a minute you are done

MAZOEZI ya mwili ni muhimu sana sana sana sana sana kwetu wanaume. Kama huna muda wa kwenda jimu walau ukiamka piga ‘PUSH-UPS walau 50'' kila siku na ''SQUARTS'' . haya ni mazoezi mepesi lakini ni BORA zaidi kwa mwanaume. Kwetu sisi wanaume tunatumia sana misuli yetu wakati huu, kwa hio kuna ulazima wa kutafuta ustahimilivu wa misuli ''mussle strength n perseverance''. Hio kitu ni starehe na unatakiwa baada ya tendo uwe umekuwa refreshed na sio uwe unaumwa kila mahali na sijui joints zinauma sijui nini nini? ukijiona unakuwa hivyo baada ya tendo ujue mwili wako haujakaa fiti ipasavyo kimazoezi/kiafya

Pia Afya ya Akili inahusika sana, Japo inahitaji jitihada makhususi... lakini kila mtu ana uwezo wa kuchagua nini cha kufikiria na nini si cha fikiria(kupuuzia) na pia akienda hatua zaidi anaweza kupuuza kila kitu kwa wakati fulani kama unajua una huo uwezo na ukaamua kuutumia. Pia kuchagua kufikiri yale yaliopo kwenye uwezo na urefu wa kamba yako pekee; vitu usivyo na uwezo navyo utajisumbua tu bure na kujipa stress zaidi. Weka nguvu na jitihada zako kwenye kutafuta ufumbuzi wa changamoto zako, jifunze na acha kufikiria matatizo kwa maana hakubadilishi kitu na yataendelea kuwa hivyo n.k n.k................ Ukiwa na namna nzuri ya kuyachanganua mambo yako utasaidika sana kwenye afya ya akili yako na kuwa vizuri zaidi

Karibuni wadau kusaidia utatuzi wa hili jinamizi linalojizolea umaarufu kadiri siku zinavyokwenda kwenye jamii yetu.

Copy kwa msaada zaidi wa mawazo na uzoefu... BAK, watu8, utafiti, Mndengereko, Mr Rocky, Ntuzu, kabanga, OLESAIDIMU, Matola, Mtoto halali na hela, Excel, The Boss, Mtambuzi, sungura1980, Mentor, kiwatengu, Annael, Candid Scope, Kaizer, mwekundu, KakaKiiza, Freeland, Mapi, Sibonike, muuza ubuyu, Eli79, mzabzab, CYBERTEQ, na wengine wote ambao sijaweza kuwataja apa

Tz

Thanks Bro watu8


everlenk, Asante sana kwa coment yako yenye msaada sana. Umeongea kitu cha msingi sana..Thanks; You have nailed it.
Kila asomaye na afahamu!!!!



Brother Mtambuzi anatupa utambuzi wake apa:-

Dr Asprin, Zogwale, EMT, Tuko, Molembe, Jodoki Kalimilo, tpaul, na dada yangu Karucee, King'asti, Jawilat, Chujio KOKUTONA, First Lady, Kaunga, Ablessed, amu, black woman, Khantwe, Preta na wengineo wooote popote mlipo hekima zenu zinahitajita tafadhali

Mkuu BAK nimecheka sana aisee.. ila umeongezea kitu cha msingi sana Mkuu. Thanks


Mkuu Freeland anasema:-


Mkuu 1st AID anachambua kiutalamu khs wale wanaume wanaotumika sana:-


Kumbe kuwahi nako ni dili wakati mwingine!! kuchelewa nayo ni sheeedaaaa!!! Msome Mkuu EMT apa


Tunakushukuru tena Mkuu EMT kwa vitu vya maana sana kaka. Many thanks


Je mtu akifanya mara nyingi sana kuna madhara yeyote? Mkuu 1st AID anajibu


Thanks ICHANA, umetukumbusha vitu mihimu sana pia kuhusu kujikubali, kujali wakati na ahadi, Kuwa na shukrani n.k,



Mkuu Zogwale tunakushukuru kwa mchango wako makini, hakika umeshekheni!!!


Mtaalamu wa tiba asilia Mkuu MziziMkavu anatupa vitu vipya hapa:-

Anazidi kukazia ndugu MziziMkavu


Mkuu mwakabhuta anafafanua zaidi kuhusu vitambi na virutubisho.


Hivi kuchelewa kufika kileleni kwa mwanaume kunaweza kuchangia kutopata mtoto.
Dr EMT anasema (Dr. - PhD ya heshima kutoka kwa Tz)


Je? Kupiga masturbution {punyeto}kunaweza kusababisha kuishiwa nguvu za kiume?
EMT anasema;-



Kwa walioathirika na PUNYETO /MASTERBATION.... Mtaalamu wetu MziziMkavu anatoa hekima zake kwa namna kuacha hilo tatizo.
Shukrani sana Kaka Mkubwa.


Tunakushukuru sana Mkuu giyamo kwa mchango wako, Ukiwa na details na michango zaidi, Tutashukuru kukusikia tena. asante
Wakuu naombeni ushauri!!! Nina miaka 28 na nilianza kuangalia pornography nikiwa form two japo niliangalia mara moja ...kwenye saloon ya rafiki yangu miaka kama kumi iliyopita. Kufika form six...shule flani hivi kila mwanafunz akawa na simu kipindi hicho fb ndo deal .. Basi niliangalia sana porn kwa miaka miwili. Kufika chuo... Nikawa addicted!!!!! Nikaangalia porn saaana kiasi kwamba hata hamu ya ngono ikakata !!!!! Baadae nastuka .... Nikapata mbunye flan hivi....kufika ghetto ....jambo lisilo la kawaida likatokea.... Mwili ulishuka joto hadi baridi ikaanza kunipata nikashindwa hata kudindisha!!!! ...baadae tena nikapata mbunye nyingine...kuenda bao moja ...basi sikurudia tena ..hela ikaliwa bure...na nikapoteza muda bure. Nikatafuta dawa za masai ...dawa flan hivi unakoroga kwenye chai unakunywa...ikabaki kuwa bao moja tu. Na mgongo unauma ...sipati hata raha sipati...nikabadili mmasai ....yaleyale..!!! Nikakata tamaa ya mapenzi na ukumbuke tangu la kwanza hadi form siksi sikuwahi kuwa na demu niliogopa sana UKIMWI nikamezwa na pornography!!!!!!!!!!!! Nakumbuka dem flan tuko form 3 aliwah hata kudiriki kumwambia rafiki yangu nimkubalie ila nilikataaa!! Sasa nimemaliza chuo nina mchumba nataka kuoa ila naona hatari kubwa na aibu inaninyemelea kwa kuwa na upungufu wa nguvu za kiume...najuta ila ....kwa sasa tangu mwezi wa saba porn nimeacha hata kuangalia na sijatest kuona kama nguvu jata angalau za kumridhisha dem kama nnazo.mchumba wangu ananipenda ila sidhani kama anaweza vumilia suala la kuridhishwa kimapenzi tukioana. Nimechoka maisha ya kibachela ila "nguvu za kiume " ndo zinaniweka matatani kutooa kwa wakati na kwa kweli inaniuma sana sana Sana sana kutokuwa na uwezo huo. Naombeni ushauri maoni na nasaha pamoja na tiba jamani...yamenikuta haya ...!!!!!! MUNGU NISAMEHE MADHAMBI YANGU YOTE ..NATUBU KWAKO.AMEEN!!!
Ukiwa kwe 6*6 ukiwa unakaribia kumaliza round one tulia mpaka ile hali iishe afu endelea na ligi na uwe unafanya hivo hivo mpaka utakaposhindwa kuvumilia
 
seph0408

seph0408

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
1,100
Likes
564
Points
280
seph0408

seph0408

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
1,100 564 280
Uninstall that driver
Aisee kilichonikuta jana sikuwai kukutana nacho kabisaaa...... kuna demu nimemgonga Goli la kwanza na Kondom nataka kupiga la pili nikivaa Kondom tu mboo inalala nikivua inasimama nikivaa inalala nikivua inasimama nimemaliza pakiti 2 za kondo wapi sasa sijajua tatizo lilikua ni nini....??? Wakuu msaada wenu
 
Chausiku siyo Chamchana

Chausiku siyo Chamchana

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
374
Likes
204
Points
60
Age
48
Chausiku siyo Chamchana

Chausiku siyo Chamchana

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
374 204 60
kwenye kipengele cha mazoezi..ongezea the so called "kegel exercises" ili kuimarisha stamina ya misuli uume...inapelekea strong and hard erection..ni nzuri mno ii ki2 wadau
Ufafanuzi kidogo mkuu kuhusu hiyo kegel exercise
 
mwisho2016

mwisho2016

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2016
Messages
371
Likes
302
Points
80
mwisho2016

mwisho2016

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2016
371 302 80
Nina 44 sasa, kabla sijafikia hata 30. nikilikuwaga napiga bao 7,8,9 wkt mmoja.

Nilioa mapema Sana, kunako 26. Shemeji yenu aliombaga aondoke...nikapunguza kupiga mashine.

Nikiwa na miaka 34 nilikuwa majuu -ughaibuni, nikawa nakula Malaya wa kizungu,kihindi nk. Nikawa napiga bao 3 mpaka 4. Nilivyogusa miaka 40 nguvu zilipunguza Sana. Nikawa mtu wa bao moja kule, bao moja kule...sikuwa na nguvu tena.

Wakuu. Nilitafuta binti mmoja yeye anapenda kupiga kelele. Hapo bao zikaanza kuongezeka...nikagundua nilikuwa na tatizo la kisaikolojia. Nikawa napenda mwanamke apige kelele za kuumia...asipopiga kelele siwezi kuendelea....

Idea ya kufanya mazoez ndio nanayoendelea nayo mpaka Sasa...nikipiga tizi. Shemeji yenu ataguna Sana siku hiyo..

Lakini pia, mashine yangu ikiwa Kiki-juu ∆ kichwani najitune nisimwage haraka, kila ninapoona nakaribia kumwaga naichomoa, nikiwa napetipeti, nikianza tena napiga mashine vzr ..nikikaribia kumwaga tena nachomoa, hapa naweza sex mpaka asubuhi.. hi ni mbinu yangu mpya..huwa tunapenda tuendelee na tendo..lkn mashine inakuwa imesinyaa....ili isisinyae..usipende kumwagilia humohumo..toa nje

Ninajirani hajaoa, anapoingiza mademu anapiga mashine na mwanamke analia Sana....

Nilianza tabia ya kupenda Sana Hali hiyo. Siku moja katika shighuli zangu nililala gest ndogo ndogo hizi...chumba Cha jirani alikuwa na mwanamke na mwanamke huyo alikuwa akilia usiku mzima...tofauti na milio ya wanawake wengine huyu alikuwa akilalama na jamaa naye analalama...Kama paka. Akisema imeingia imeingia jamaa nalo Lina Lia yooooo yooooo yooooo. Mwanamke akisema aaaaaaaiiiioooo mwanaume anajibu uuuuuuuiiiooooo..mwanamke akiillia uuuuuiiiiiiii. Mwanaume linajibu oooooooooooooiiii

Sijalala tena. Nikaamka nikaenda baa haikufungwa nikaagiza bia. Kurudi kelele Kama mwanzoni. Nikajilaza nikashika mashine yangu.. nikawa namwaga mbegu tu kwa zile sauti.
 
MAJIYAPWANI

MAJIYAPWANI

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
743
Likes
896
Points
180
MAJIYAPWANI

MAJIYAPWANI

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
743 896 180
Nina 44 sasa, kabla sijafikia hata 30. nikilikuwaga napiga bao 7,8,9 wkt mmoja.

Nilioa mapema Sana, kunako 26. Shemeji yenu aliombaga aondoke...nikapunguza kupiga mashine.

Nikiwa na miaka 34 nilikuwa majuu -ughaibuni, nikawa nakula Malaya wa kizungu,kihindi nk. Nikawa napiga bao 3 mpaka 4. Nilivyogusa miaka 40 nguvu zilipunguza Sana. Nikawa mtu wa bao moja kule, bao moja kule...sikuwa na nguvu tena.

Wakuu. Nilitafuta binti mmoja yeye anapenda kupiga kelele. Hapo bao zikaanza kuongezeka...nikagundua nilikuwa na tatizo la kisaikolojia. Nikawa napenda mwanamke apige kelele za kuumia...asipopiga kelele siwezi kuendelea....

Idea ya kufanya mazoez ndio nanayoendelea nayo mpaka Sasa...nikipiga tizi. Shemeji yenu ataguna Sana siku hiyo..

Lakini pia, mashine yangu ikiwa Kiki-juu ∆ kichwani najitune nisimwage haraka, kila ninapoona nakaribia kumwaga naichomoa, nikiwa napetipeti, nikianza tena napiga mashine vzr ..nikikaribia kumwaga tena nachomoa, hapa naweza sex mpaka asubuhi.. hi ni mbinu yangu mpya..huwa tunapenda tuendelee na tendo..lkn mashine inakuwa imesinyaa....ili isisinyae..usipende kumwagilia humohumo..toa nje

Ninajirani hajaoa, anapoingiza mademu anapiga mashine na mwanamke analia Sana....

Nilianza tabia ya kupenda Sana Hali hiyo. Siku moja katika shighuli zangu nililala gest ndogo ndogo hizi...chumba Cha jirani alikuwa na mwanamke na mwanamke huyo alikuwa akilia usiku mzima...tofauti na milio ya wanawake wengine huyu alikuwa akilalama na jamaa naye analalama...Kama paka. Akisema imeingia imeingia jamaa nalo Lina Lia yooooo yooooo yooooo. Mwanamke akisema aaaaaaaiiiioooo mwanaume anajibu uuuuuuuiiiooooo..mwanamke akiillia uuuuuiiiiiiii. Mwanaume linajibu oooooooooooooiiii

Sijalala tena. Nikaamka nikaenda baa haikufungwa nikaagiza bia. Kurudi kelele Kama mwanzoni. Nikajilaza nikashika mashine yangu.. nikawa namwaga mbegu tu kwa zile sauti.
HAHAAAAAAAAAAAA
 
B

bn papaa

New Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
2
Likes
0
Points
3
B

bn papaa

New Member
Joined Oct 26, 2018
2 0 3
mimi ni mvulana miaka 17 ninaombeni msaada wenu kwasababu nilikuwa nafanya masturbation bila kujua madhara take sasa naona kama kuna mabadiliko katika mwili wangu uume umelegeea na mawazo mengi samahanini sana ninaombeni msaada wenu
 
B

bn papaa

New Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
2
Likes
0
Points
3
B

bn papaa

New Member
Joined Oct 26, 2018
2 0 3
naombeni msaada wenu nimepiga puli kwa mwaka na nusu bilakujua madhara yake na nina miaka 17nasumbulwa na uume wangu hausimami namawazo pia tafadhali naombeni msaada nifanyeje
 
C

Chuppa10boy

Member
Joined
Aug 15, 2018
Messages
9
Likes
1
Points
5
C

Chuppa10boy

Member
Joined Aug 15, 2018
9 1 5
naombeni msaada wenu nimepiga puli kwa mwaka na nusu bilakujua madhara yake na nina miaka 17nasumbulwa na uume wangu hausimami namawazo pia tafadhali naombeni msaada nifanyeje
Mi pia nna tatizo hilo ndugu yangu hata sijui tutapataje tiba
 
The conceited

The conceited

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2017
Messages
277
Likes
188
Points
60
The conceited

The conceited

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2017
277 188 60
Aisee kilichonikuta jana sikuwai kukutana nacho kabisaaa...... kuna demu nimemgonga Goli la kwanza na Kondom nataka kupiga la pili nikivaa Kondom tu mboo inalala nikivua inasimama nikivaa inalala nikivua inasimama nimemaliza pakiti 2 za kondo wapi sasa sijajua tatizo lilikua ni nini....??? Wakuu msaada wenu
Iliwahi nitokea hiyo hali nikaamua kuingia kavu tu matokeo yake nilitia mtu mimba.
 
The conceited

The conceited

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2017
Messages
277
Likes
188
Points
60
The conceited

The conceited

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2017
277 188 60
Wakuu naombeni ushauri!!! Nina miaka 28 na nilianza kuangalia pornography nikiwa form two japo niliangalia mara moja ...kwenye saloon ya rafiki yangu miaka kama kumi iliyopita. Kufika form six...shule flani hivi kila mwanafunz akawa na simu kipindi hicho fb ndo deal .. Basi niliangalia sana porn kwa miaka miwili. Kufika chuo... Nikawa addicted!!!!! Nikaangalia porn saaana kiasi kwamba hata hamu ya ngono ikakata !!!!! Baadae nastuka .... Nikapata mbunye flan hivi....kufika ghetto ....jambo lisilo la kawaida likatokea.... Mwili ulishuka joto hadi baridi ikaanza kunipata nikashindwa hata kudindisha!!!! ...baadae tena nikapata mbunye nyingine...kuenda bao moja ...basi sikurudia tena ..hela ikaliwa bure...na nikapoteza muda bure. Nikatafuta dawa za masai ...dawa flan hivi unakoroga kwenye chai unakunywa...ikabaki kuwa bao moja tu. Na mgongo unauma ...sipati hata raha sipati...nikabadili mmasai ....yaleyale..!!! Nikakata tamaa ya mapenzi na ukumbuke tangu la kwanza hadi form siksi sikuwahi kuwa na demu niliogopa sana UKIMWI nikamezwa na pornography!!!!!!!!!!!! Nakumbuka dem flan tuko form 3 aliwah hata kudiriki kumwambia rafiki yangu nimkubalie ila nilikataaa!! Sasa nimemaliza chuo nina mchumba nataka kuoa ila naona hatari kubwa na aibu inaninyemelea kwa kuwa na upungufu wa nguvu za kiume...najuta ila ....kwa sasa tangu mwezi wa saba porn nimeacha hata kuangalia na sijatest kuona kama nguvu jata angalau za kumridhisha dem kama nnazo.mchumba wangu ananipenda ila sidhani kama anaweza vumilia suala la kuridhishwa kimapenzi tukioana. Nimechoka maisha ya kibachela ila "nguvu za kiume " ndo zinaniweka matatani kutooa kwa wakati na kwa kweli inaniuma sana sana Sana sana kutokuwa na uwezo huo. Naombeni ushauri maoni na nasaha pamoja na tiba jamani...yamenikuta haya ...!!!!!! MUNGU NISAMEHE MADHAMBI YANGU YOTE ..NATUBU KWAKO.AMEEN!!!
Kwanza mkuu inatakiwa uelewe nguvu za kiume zipo akilini.

Nguvu za kiume ni namna unavyoiweka akili yako kabla na hata katika kipindi unafanya mapenzi

Jiamini kabla ya kufanya mapenzi kuwa unaweza mridhisha mwanamke yoyote,kuwa na mandalizi binafsi kabla ya kufanya mapenzi mfano week kabla kula matunda ya kutosha usisahau yenye mafuta kama vile parachichi na kama uwezo upo vizuri hakikisha unakunywa supu hii itaongeza kasi ya uzalishaji wa shahawa,kunywa maji ya kutosha kila siku,Fanya mazoezi yanayoimarisha misuli ya miguu kama kukimbia,kichura,kibatabata na squarts( yani unasimama halafu unachuchumaa).

Pili kuwa na mindset ya kuwa zile pornography sio reality bali zina animations na editing kwa hali ya juu hivyo usitegemee kuperform kama wale wacheza porno mana mostly wanatumia viagara.

Na hii itakusaidia kujiamini na kumumudu mapenzi wako.

Kama hatua ya awali fanya niliyokushauri mkuu.
 
The conceited

The conceited

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2017
Messages
277
Likes
188
Points
60
The conceited

The conceited

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2017
277 188 60
naombeni msaada wenu nimepiga puli kwa mwaka na nusu bilakujua madhara yake na nina miaka 17nasumbulwa na uume wangu hausimami namawazo pia tafadhali naombeni msaada nifanyeje
Hausimami hata kama ukiangalia pornography au hataukiwa na mwanamke chumbani?

Au unamanisha kutosimama asubuhi ukiamka?

Fafanua tuone tatizo
 

Forum statistics

Threads 1,238,925
Members 476,277
Posts 29,336,972