• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Suluhisho rahisi kwa wanaodhani wamepungukiwa nguvu, wanaosumbuka kurudia tendo au kuwahi kufika

RASCO BOY

RASCO BOY

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2018
Messages
428
Points
500
RASCO BOY

RASCO BOY

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2018
428 500
Kuna jamaa wangu alikuja kuniomba ushauri ktk hili , lakini yy tatzo lake nliliona kama kubwa kidogo nkajikuta mm mwenyew nashndwa kumshaur, ni ivi, , , , , yy alikuwa na manzi kwa room akamuandaa flesh takrbani kama dk 7, mpaka akajirdhsha kuwa ni wakt mahalum wa kumkung'uta #lakini alivo ingiza tu ikazama shuguli yake ikaishia apo((akakojoa)) , je tatzo ni nn apo?? Na afanyeje ????
Sema ni wewe mwenyewe na sio jamaa yako
 
M

MORIA

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
545
Points
195
M

MORIA

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
545 195
Umrandika vyema kabisa ...hilo ni tendo takatifu linahitaji usafi wa rohoni kwanza vinginevyo ni dhambi inayotendwa ktk mwili na nafsi na kupelekea HATIA.. Dhambi hii inakula mifupa kama kutu ilavyo chuma ...nitaendelea,..pili tendo linataka sana uchaji Mungu/kama yuko Mungu na shetani pia yupo kuleta sauti na mawazo yasiyo na tija ktk mahusiano (ndoa)na kuvuruga 'mawasiliano' ambayo turufu tanzu ktk ufanis wa teno hapa ndipo uchawi unaooanzia mawasiliano yakivurugwa kunazaliwa mataka taka meengi tunaitaga kukosa nguvu za kiume
 
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
6,216
Points
2,000
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
6,216 2,000
fanya squarts,kimbia,penda kutumia tikiti na limao,yaana tikiti saga juisi(lita moja) pamoja mbegu zake,chemsha juisi,mvuke utakapotoka tia maji ya malimao matatu,wacha ichemke hadi maji yaishe,tia hii kila siku kama utaweza
 
S

sina demu

Senior Member
Joined
Jul 25, 2019
Messages
173
Points
225
S

sina demu

Senior Member
Joined Jul 25, 2019
173 225
mimi ni mvulana miaka 17 ninaombeni msaada wenu kwasababu nilikuwa nafanya masturbation bila kujua madhara take sasa naona kama kuna mabadiliko katika mwili wangu uume umelegeea na mawazo mengi samahanini sana ninaombeni msaada wenu
Umepiga sana mdamchache kunawalio piga miaka mitatu nabado hawajathirika inategemeana naupigaji wako ukijizoesha kupiga ukiwa umeconcetrat unapata tatizolakuwahi kufika kileleni naukiwa unapiga kimoja tu unaacha BC ubongo unazoea naunapata matatizo kama hayo ilawewe unashindwa kusimamisha sababu umeji over chaputa kwahiyo kiasi chamanii nikidogosana namishipa yauume ishalegea


TIBA

Fanya mazoezi yaviungo na kegel
Kula mlowamaana wenye virutubisho
Matunda
Mbeguzamaboga mbichi

NB usipige tena nyeto

1moth utarudikwenye hali yako
 
S

sina demu

Senior Member
Joined
Jul 25, 2019
Messages
173
Points
225
S

sina demu

Senior Member
Joined Jul 25, 2019
173 225
Ingia YouTube andika kegel exercise itakuletea na jinsi ya kuyafanya ni mazuri sana ukiwa unafanya na unaweza fanya sehemu yoyote oficni nyumbani ata ukiwa umekaa na watu unafanya na yanaimarisha sana misuli ya mboo ukifanya wiki bila kugonga wallah utaona tofauti yake

Sent using Jamii Forums mobile app
Angalizo wakati unafanya kegel unahitaji uconcetrate kwenye hayomazoez sio unafanya ukiwa unawaza mambomengine hutoona matokeo
 
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
7,288
Points
2,000
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
7,288 2,000
Nina 44 sasa, kabla sijafikia hata 30. nilikuwaga napiga bao 7,8,9 wkt mmoja.

Nilioa mapema Sana, kunako 26. Shemeji yenu aliombaga aondoke...nikapunguza kupiga mashine.

Nikiwa na miaka 34 nilikuwa majuu -ughaibuni, nikawa nakula Malaya wa kizungu,kihindi nk. Nikawa napiga bao 3 mpaka 4. Nilivyogusa miaka 40 nguvu zilipungua Sana. Nikawa mtu wa bao moja kule, bao moja kule...sikuwa na nguvu tena.nilikiwa napiga bao imetokea wkt wakutoa bikra, mashine ikiteleza bao liligusa Dali. Siku moja nilivyopiga bao likamkosakosa mwanamke likanasa dalini kwenye gipsam, baada ya dakika 10 nikatembelewa bahati mbaya manii yakamdondokea mgeni. Niliona fadhaa Sana.

Wakuu. Nilitafuta binti mmoja yeye anapenda kupiga kelele. Hapo bao zikaanza kuongezeka...nikagundua nilikuwa na tatizo la kisaikolojia. Nikawa napenda mwanamke apige kelele za kuumia...asipopiga kelele siwezi kuendelea....

Idea ya kufanya mazoez ndio nanayoendelea nayo mpaka Sasa...nikipiga tizi. Shemeji yenu ataguna Sana siku hiyo..

Lakini pia, mashine yangu ikiwa Kiki-juu ∆ kichwani najitune nisimwage haraka, kila ninapoona nakaribia kumwaga naichomoa, nikiwa napetipeti, nikianza tena napiga mashine vzr ..nikikaribia kumwaga tena nachomoa, hapa naweza sex mpaka asubuhi.. hi ni mbinu yangu mpya..huwa tunapenda tuendelee na tendo..lkn mashine inakuwa imesinyaa....ili isisinyae..usipende kumwagilia humohumo..toa nje

Ninajirani hajaoa, anapoingiza mademu anapiga mashine na mwanamke analia Sana....

Nilianza tabia ya kupenda Sana Hali hiyo. Siku moja katika shighuli zangu nililala gest ndogo ndogo hizi...chumba Cha jirani alikuwa na mwanamke na mwanamke huyo alikuwa akilia usiku mzima...tofauti na milio ya wanawake wengine huyu alikuwa akilalama na jamaa naye analalama...Kama paka. Akisema imeingia imeingia jamaa nalo Lina Lia yooooo yooooo yooooo. Mwanamke akisema aaaaaaaiiiioooo mwanaume anajibu uuuuuuuiiiooooo..mwanamke akiillia uuuuuiiiiiiii. Mwanaume linajibu oooooooooooooiiii

Sijalala tena. Nikaamka nikaenda baa haikufungwa nikaagiza bia. Kurudi kelele Kama mwanzoni. Nikajilaza nikashika mashine yangu.. nikawa namwaga mbegu tu kwa zile sauti.
Aisee
 
S

Scrutunizer

Member
Joined
Sep 20, 2019
Messages
10
Points
45
S

Scrutunizer

Member
Joined Sep 20, 2019
10 45
We jamaa mwisho2016, bado upo hai kweli sio kwa kituko hicho cha guest hizo ndogondogo, maana karibia univunje mbavu sio kwa kuanza kumwaga mbegu hizo sasa du.
 
O

Ongea kuhusu pesa

Senior Member
Joined
Nov 20, 2018
Messages
107
Points
225
O

Ongea kuhusu pesa

Senior Member
Joined Nov 20, 2018
107 225
BadalA wawaze kusaka pesa na kufanya mazoezi cheki comment zilivyojazana kwenye hoja nyepesi
 
B

Buguzi jr

Member
Joined
Dec 1, 2018
Messages
6
Points
20
B

Buguzi jr

Member
Joined Dec 1, 2018
6 20
Kama wew hili tatizo limekusumbua kwa mda mrefu na umetumia dawa zote hazijafanya kazi nitafte inbox au kwa namba hi WhatsApp+255769765512. Usipopata matokeo ndani ya siku 30 pesa yako inarudishwa
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
9,123
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
9,123 2,000
Chakula wanacho kula masai ndio bora kwa sababu mashine ya kibabu cha kimasai inaweza dumu hata nusu saa.
Hayo yote wanaosema nguvu hata ufanye mazoezi vipi shida iliyopo ni chakula mengine mtawaotesha watu vigimbi kabla ya kwenda kulamba lolo kula dona lako na samaki shushia maji Safi au nunua supu chapati sita kale mzigo ndo utajua kama una nguvu au auna we unashindia muhindi wa kuchoma na pilipili Kisha unaenda kula mzigo hapo utazunguka hospital zote bila majibu
 
Z

zanzibariani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
310
Points
500
Z

zanzibariani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
310 500
Inaelekea wewe uko obbsseesd
Salaam sana Wakuu

Inavyoonekana siku hizi japo kweli kuna tatizo la upungufu wa nguvu za kiume haswa kwa mazingira ya mijini, Lakini hili tatizo linaonekana kukuzwa kuliko lilivyo hadi imepelekea woga mkubwa kwa baadhi ya wengi wetu.

Ndipo kwenye tafakari yangu nikaona NIANZISHE HUU UZI kwa machache tu kwa ufahamu mchache nilio nao, Ili NIWAALIKE wengi WENU kwa msaada zaidi wa mawazo kwa ndugu zetu wanaokutana na mfadhaiko huu. Nikiamini pia wengi wenu mna utaalamu na mnaoweza kuchambua haya makitu kwa ufanisi zaidi mkatatusaidia sana kwenye uzi huu. Yafaa sasa tujikite kwenye ufumbuzi kuliko kuripoti tatizo na kulaumu. Kadiri tunavyoendekeza kuripoti tatizo tunawaathiri hata wale waliokuwa wazima ambao kwa kuwa hakuna kipimo sawia kujua kipi ni kipi, nao wasiwasi unawafanya wanapoteza ujasiri wao na kujiona wana tatizo kumbe wapo imara sana kuliko mkuki.

Kwa kuanzia yafuatayo yaweza kusaidia kuboresha kulifurahia tendo la ndoa zaidi na kwa muda zaidi.

Kuuweka Mwili vizuri: Ni wazi kuwa tendo hili linachagiwa sana na mzunguko mzuri wa damu. Mwili ukiwa kwenye hali nzuri kiafya na tendo huwa linaenda ipasavyo. Na mwili ukiwa dhoofu basi tegemea tukio dhoofu pia. Hivyo ukitaka kuwa na matokeo mazuri kwenye ndoa yako, jitahidi sana kujiweka vizuri kwa kula sahihi na kufanya mazoezi mepesi mepesi tu kwa wale wanaoweza kuutumia muda vizuri wapiti pite Gym walau siku mbili na kuendelea kwa wiki.

Kufahamu kuwa kupumzika kwa uume baada ya baada kufika mara ya kwanza sio tatizo. Kwa wanaume walio wengi, baada ya mshindo wa kwanza hupumzika kidogo kabla ya kuendelea na awamu nyingine. Japo kuna ambao wana uwezo wa kuendelea moja kwa moja bila kupumzika (law ya use and misuse inahusika kwa wengine apa). Kwa hio kusinyaa kwa uume baada ya mshindo wa kwanza, isifahamike kuwa ni upungufu wa nguvu bali ni ajdustiment ya mwili wenyewe kutokana na kwamba mwanaume kabla ya tendo mapigo ya moyo huongezeka na huchangia damu kwenda kwa kasi, na kwa hali hio anakua yupo juu sana kimhemko, inapofikia anamaliza raundi ya kwanza mwili unakua unapoa /umesharudi kwenye hali yake ya kawaida, ndiko kunakosababisha hio maneno kusinyaa kwa wengi wakati mapigo ya moyo yanaporudi kawaida (MWILI KUPOA).

Maandalizi ya mwili. Wanaume tupo tayari muda wote… ila linapokua swala ya mwenza wako (kwa kuwa muda unaotumia kwa maandalizi na tendo una uhusiano wa moja kwa moja na satisfaction ya mwenzio)… unahitaji muda angalao nusu saa na kuzidi kujiandaa na mwenzi wako. Kama timu ya mpira inapoenda ugenini huhitaji muda kuzoea mazingira, ndio na mwanaume anavyohitaji muda kuzoea mazingira ya ugenini. Hili linakusaidia sana mwanaume kutoka kwenye mihemko na kurudi kwenye hali yako ya kawaida ambayo itakusaidia kuwa na muda mzuri zaidi wa kufurahia tendo. Jitahidi pia kuvuta pumzi nyingi ndani na uiachie polepole kukusaidia kukuweka kwenye utulivu mzuri.

Timing ya kuanza tendo: Kwa kuwa tendo linahusisha sana hisia za mwili, ukiwa umetumia muda unaotosha kuandaana, basi usiwe na papara mwanzoni, bali uwe na utulivu, pia jitahidi kuzungumza moja mawili wakati unaanza kuzoea mazingira mengine (core business) EPUKA UHARAKA na kuweka sana akili yako hapo, jinafikie mwenyewe kuwa its just a normal thing (mental pride)

Concetration/ Umakini uliopitiliza… Unapaswa kumfanya mkeo aweke akili yake yote hapo, na wewe unatakiwa katika kumuweka mkeo kwenye concentration uuharibu umakini wako (level of concentration). Ukiweka concentration ya juu sana kwenye tendo… haikuchukui dakika mbili umemaliza, na kuirudisha tena ile hali ya concentration uliokua nayo mwanzo itakuwia ngumu sana….. Usiweke sana akili yako hapo kama unataka kufurahia kwa muda zaidi. ila kama hutaki kudumu.. weka akili na umahini wako hapo woote.. just seconds or a minute you are done

MAZOEZI ya mwili ni muhimu sana sana sana sana sana kwetu wanaume. Kama huna muda wa kwenda jimu walau ukiamka piga ‘PUSH-UPS walau 50'' kila siku na ''SQUARTS'' . haya ni mazoezi mepesi lakini ni BORA zaidi kwa mwanaume. Kwetu sisi wanaume tunatumia sana misuli yetu wakati huu, kwa hio kuna ulazima wa kutafuta ustahimilivu wa misuli ''mussle strength n perseverance''. Hio kitu ni starehe na unatakiwa baada ya tendo uwe umekuwa refreshed na sio uwe unaumwa kila mahali na sijui joints zinauma sijui nini nini? ukijiona unakuwa hivyo baada ya tendo ujue mwili wako haujakaa fiti ipasavyo kimazoezi/kiafya

Pia Afya ya Akili inahusika sana, Japo inahitaji jitihada makhususi... lakini kila mtu ana uwezo wa kuchagua nini cha kufikiria na nini si cha fikiria(kupuuzia) na pia akienda hatua zaidi anaweza kupuuza kila kitu kwa wakati fulani kama unajua una huo uwezo na ukaamua kuutumia. Pia kuchagua kufikiri yale yaliopo kwenye uwezo na urefu wa kamba yako pekee; vitu usivyo na uwezo navyo utajisumbua tu bure na kujipa stress zaidi. Weka nguvu na jitihada zako kwenye kutafuta ufumbuzi wa changamoto zako, jifunze na acha kufikiria matatizo kwa maana hakubadilishi kitu na yataendelea kuwa hivyo n.k n.k................ Ukiwa na namna nzuri ya kuyachanganua mambo yako utasaidika sana kwenye afya ya akili yako na kuwa vizuri zaidi

Karibuni wadau kusaidia utatuzi wa hili jinamizi linalojizolea umaarufu kadiri siku zinavyokwenda kwenye jamii yetu.

Copy kwa msaada zaidi wa mawazo na uzoefu... BAK, watu8, utafiti, Mndengereko, Mr Rocky, Ntuzu, kabanga, OLESAIDIMU, Matola, Mtoto halali na hela, Excel, The Boss, Mtambuzi, sungura1980, Mentor, kiwatengu, Annael, Candid Scope, Kaizer, mwekundu, KakaKiiza, Freeland, Mapi, Sibonike, muuza ubuyu, Eli79, mzabzab, CYBERTEQ, na wengine wote ambao sijaweza kuwataja apa

Tz

Thanks Bro watu8


everlenk, Asante sana kwa coment yako yenye msaada sana. Umeongea kitu cha msingi sana..Thanks; You have nailed it.
Kila asomaye na afahamu!!!!


Brother Mtambuzi anatupa utambuzi wake apa:-

Dr Asprin, Zogwale, EMT, Tuko, Molembe, Jodoki Kalimilo, tpaul, na dada yangu Karucee, King'asti, Jawilat, Chujio KOKUTONA, First Lady, Kaunga, Ablessed, amu, black woman, Khantwe, Preta na wengineo wooote popote mlipo hekima zenu zinahitajita tafadhali

Mkuu BAK nimecheka sana aisee.. ila umeongezea kitu cha msingi sana Mkuu. Thanks


Mkuu Freeland anasema:-


Mkuu 1st AID anachambua kiutalamu khs wale wanaume wanaotumika sana:-


Kumbe kuwahi nako ni dili wakati mwingine!! kuchelewa nayo ni sheeedaaaa!!! Msome Mkuu EMT apa


Tunakushukuru tena Mkuu EMT kwa vitu vya maana sana kaka. Many thanks


Je mtu akifanya mara nyingi sana kuna madhara yeyote? Mkuu 1st AID anajibu


Thanks ICHANA, umetukumbusha vitu mihimu sana pia kuhusu kujikubali, kujali wakati na ahadi, Kuwa na shukrani n.k,



Mkuu Zogwale tunakushukuru kwa mchango wako makini, hakika umeshekheni!!!


Mtaalamu wa tiba asilia Mkuu MziziMkavu anatupa vitu vipya hapa:-

Anazidi kukazia ndugu MziziMkavu


Mkuu mwakabhuta anafafanua zaidi kuhusu vitambi na virutubisho.


Hivi kuchelewa kufika kileleni kwa mwanaume kunaweza kuchangia kutopata mtoto.
Dr EMT anasema (Dr. - PhD ya heshima kutoka kwa Tz)


Je? Kupiga masturbution {punyeto}kunaweza kusababisha kuishiwa nguvu za kiume?
EMT anasema;-


Kwa walioathirika na PUNYETO /MASTERBATION.... Mtaalamu wetu MziziMkavu anatoa hekima zake kwa namna kuacha hilo tatizo.
Shukrani sana Kaka Mkubwa.


Tunakushukuru sana Mkuu giyamo kwa mchango wako, Ukiwa na details na michango zaidi, Tutashukuru kukusikia tena. asante
Inaelekea uko obbssessed tafuta dawa
 
Glenn

Glenn

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
8,076
Points
2,000
Glenn

Glenn

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
8,076 2,000
Jf ni ndugu elimu hutolewa bure, inashangaza unajitangaza jf bila kulipia, watakaopigwa huko pm poleni.
Mwaga elimu hapa
Kama wew hili tatizo limekusumbua kwa mda mrefu na umetumia dawa zote hazijafanya kazi nitafte inbox au kwa namba hi WhatsApp+255769765512. Usipopata matokeo ndani ya siku 30 pesa yako inarudishwa
 

Forum statistics

Threads 1,404,312
Members 531,564
Posts 34,450,236
Top