Sugu atangaza rasmi kumsapoti Jide Ijumaa


Mkare_wenu

Mkare_wenu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
1,708
Likes
90
Points
145
Mkare_wenu

Mkare_wenu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
1,708 90 145
Ameandika hivi kwenye ukurasa wake wa Facebook;

"its official : catch me live on stage ijumaa hii kwenye show ya miaka 13 ya lady jay dee kwenye game...be there or be no where...ni noma!!!"
 
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
694
Likes
4
Points
0
Abdillahjr

Abdillahjr

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
694 4 0
Subiri mawingu & co wake watoe povu na shombo!!!
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
Hahaha, genge la walokabidhi Vijiti! Kwa Clouds wote lazima wachutame ndo wajojoe!
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,787
Likes
3,112
Points
280
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,787 3,112 280
Hakika hii si ya kukosa, na wale wasanii uchwara munaotumika na na ile radio wa wafu nendeni mkaandae show yenu,muipate aibu ya mwaka.......hongera sugu,hongera jide,hongera yeyote atakayesupport hii show,tunataka sanaa ya tz iendelee na kuwa na wigo mpana sio kushikwa na majambazi halafu wanajifanya wanaiendeleza......
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
862
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 862 280
Ngojea tuwasikie mashosti wa pale redio ya wafu watakuja kwa namna ipi.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,679
Likes
2,806
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,679 2,806 280
White collar mbeba box Nyani Ngabu, nakusalimia tu my trainer.
 
Last edited by a moderator:
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
1,736
Likes
1,461
Points
280
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
1,736 1,461 280
Huyu sugu haya akiimba bure mimi siingii hana swaga wala style huyo jide sauti za nyimbo zake sasa hata mchiriku inanafuu zinaumiza masikio bora nikaziweke kwenye mashamba yangu ya mpunga kufukuzia ndege
 
N

Napoleon 1

Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
79
Likes
1
Points
0
N

Napoleon 1

Member
Joined Apr 5, 2013
79 1 0
Safi Sugu i like it.. We ni mwanaume sio hao vilaza wafuatao mkumbo..
 
Ford mkagulu

Ford mkagulu

Senior Member
Joined
Apr 17, 2013
Messages
104
Likes
6
Points
35
Ford mkagulu

Ford mkagulu

Senior Member
Joined Apr 17, 2013
104 6 35
Yahaya unaishi wapi
Huyu sugu haya akiimba bure mimi siingii hana swaga wala style huyo jide sauti za nyimbo zake sasa hata mchiriku inanafuu zinaumiza masikio bora nikaziweke kwenye mashamba yangu ya mpunga kufukuzia ndege
 
N

Napoleon 1

Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
79
Likes
1
Points
0
N

Napoleon 1

Member
Joined Apr 5, 2013
79 1 0
Huyu sugu haya akiimba bure mimi siingii hana swaga wala style huyo jide sauti za nyimbo zake sasa hata mchiriku inanafuu zinaumiza masikio bora nikaziweke kwenye mashamba yangu ya mpunga kufukuzia ndege
Da.mn little rat ulivyokuwa sh.o.ga you mean hatujui sauti na uimbaji wa jide.. Acha utoto mtu mzima ww.. Hebu fikiria maisha sio kujishaua et mashamba
 
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
2,873
Likes
381
Points
180
Age
38
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined Jul 30, 2011
2,873 381 180
Huyu sugu haya akiimba bure mimi siingii hana swaga wala style huyo jide sauti za nyimbo zake sasa hata mchiriku inanafuu zinaumiza masikio bora nikaziweke kwenye mashamba yangu ya mpunga kufukuzia ndege
1992 yuko boda anaitafuta ZA, wewe ulikuwa wapi?
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,196
Likes
110
Points
160
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,196 110 160
Huyu sugu haya akiimba bure mimi siingii hana swaga wala style
sasa nani alikwambia Sugu anataka mabwabwa kwenye show yake, izo swagga na style zinazokufaa nenda kazipate kwa isha mashauzi uko mnaposhikwashikwa masaburi.

''nikaziweke kwenye mashamba yangu ya mpunga kufukuzia ndege''

hii msemoi uliikopi kwangu alafu unaitumia kila mara tafuta ya kwako mpya au njoo nikupige mjengo ili niwe nakupa nyingine mpya.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Likes
358
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 358 180
Huyu sugu haya akiimba bure mimi siingii hana swaga wala style huyo jide sauti za nyimbo zake sasa hata mchiriku inanafuu zinaumiza masikio bora nikaziweke kwenye mashamba yangu ya mpunga kufukuzia ndege
MwanaFatuma @work!
 
L

luofe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
325
Likes
22
Points
35
L

luofe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
325 22 35
FA. akili zako bado hazina akili unakubali vipi kutumika. kwa maslahi ya watu wengine! sikupendi na sikukubali tena kwa hiyo tabia yako ya kichoko
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Huyu sugu haya akiimba bure mimi siingii hana swaga wala style huyo jide sauti za nyimbo zake sasa hata mchiriku inanafuu zinaumiza masikio bora nikaziweke kwenye mashamba yangu ya mpunga kufukuzia ndege
Mawazo ya kishoga haya
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,097
Likes
312
Points
180
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,097 312 180
wapi yule nyani fatuma...? mapovu kila mahali...sugu moto chini...
 

Forum statistics

Threads 1,275,064
Members 490,894
Posts 30,531,911