Suala la ESCROW, Ikulu yabanwa zaidi

Suala la ESCROW, Ikulu yabanwa zaidi

Ma V8 ya mawazir yote yameambiwa yarudishwe. Tamko rasmi jumatatu. :msela:
Mmh..... tetesi nyingine bana, inabidi mtu uwe mpole na kuwa mtazamaji tuu, kusubiri kutimia au kutotimia kwa utabiri husika.
 
AG wa zanzibar alifukuzwa kwa kutetea maoni ya wananchi.NENDA KWA AMAN AG wa zanzibar.AG tumbiri sasa anafukuzwaa kwa wizi na ujambazi wa mali za umma .
 
Hijab haina uhusiano na integrity ya mvaaji. Yeye ni muongo tu, wala dini yake isiingizwa alifanya peke yake.
 
This is very serious. Nimeona mwenyewe kwenye mtandao wa MCC. This is the shame Kikwete.
 
Kwa nini viongozi wa Kiafrika hawaoni mbali? Si ni vizuri kiongozi kubaki katika historia kuliko kufanya mambo hata ukiondoka kesho utasahaulika?
Nani anawakumbuka marais waliopita zaidi ya Nyerere? Angalia, Nyerere amekufa lakiini bado anatajwa kila siku.Wao wako hai wakitajwa labda wamehudhuria dhifa, tena na magazeti yao
I cannot imagine greater stupidity than this!
 
Katiba mpya iweke, hakuna kukubali misaada hadi bunge lipitishe.
Bunge lipitishe uteuzi wa Mawaziri
Mikataba yote ijadiliwe na kupitishwa na Bunge
Mkuu wa Usalama wa Taifa ateuliwe kutoka Chama Kikuu cha upinzani,kisha apitishwe na bunge
Haya tayari yanafanyika katika baadhi ya nchi.
 
Kikwete atajuta kuiita Ocean Road Obama Drive.

Mkuu, wanasiasa ni watu wabaya sana.
Hapo hakuna chochote cha kujuta,wanachofanya wakoloni ni kutupiga mkwara mbuzi na kisha kutoa kauli kama hizi "the Board voted to continue MCC’s engagement with Tanzania" wakijua nchi yetu ina rasilimali kama mafuta,uranium gas na nyingine kibao. Kwa kuendelea kushirikiana na makoloni yao(TZ) wanajua wataendelea kukwapua mali zetu na si vinginevyo.
 
Nakumbuka hotuba ya George Bush pale Ikulu Dar es Salaam. Alisema wazi kabisa,hawatoi misaada kwa wezi!

Siasa ni siasa tu hata akifanya mzungu.
Yote hiyo ni mikwara tu na kujifanya wao ni viranja wa dunia ili waendelee kukwapua mali zetu. Tazama walivyoifanya Iraq na Libya wakidai kupeleka amani.
 
Kabla ya yote nawapa hongera sana wanajamiiforums na watanzania wote kwa ujumla kwa kuonesha nia kubwa ya mabadiliko kupitia chaguzi za s / mitaa zilizofanyika iyo jana.

Binafsi nina furaha sana mtaani kwetu ukawa tumeshinda.

Leo ningependa tujuzane na tutafakari ya kwamba je kama wafadhili wakigoma kutoa fedha za MCC nini hitima yake kwa taifa letu, kwa makampuni binafsi, asasi mbali mbali na kwa mtanzania mmoja mmoja?

Katika soma soma yangu nimeokota machache yafuatayo #

1. Kushuka kwa thamani ya shillingi. Serikali hutegemea sana fedha za kigeni kwa malipo au manunuzi ya nje ya nchi.

Kwa hiyo kama wafadhili wakigoma kutoa fedha hizo basi serikali haitakuwa na budi kupanga foleni kwenye maduka ya bureau De change ku convert TZS TO USD ....patanogaje? ?

2. Watu binafsi, makampuni na asasi mbalimbali kukosa mikopo kutoka benki. Hii ni kwa sababu serikali yetu italazimika kukopa fedha nyingi kutoka benki za ndani ilikufidia fedha za MCC walizokosa.

HIVYO BASI BENKI ITATOA KIPAUMBELE KUIKOPESHA SERIKALI AMBAYO INA UHAKIKA YA KURUDISHA MIKOPO HIYO TENA KWA RIBA KUBWA.

Hapa mm ndio nakosa amani kwa sababu mikopo huwa inanisaidia sana kufanya maendeleo na kujenga taifa. . Mungu niepushe na kikombe hiki.

3. Kukwama kwa miradi ya maendeleo. Hii ni kwa sababu miradi mingi hutegemea fedha za MCC.
Usishangae siku moja ule mradi wa kupeleka umeme vijijini ukabaki historia

Au wale jamaa wanaojenga barabara ya mabasi yaendayo kasi wakaongezewa muda hadi mwaka 2025 kukamilisha mradi huo.

4.Wafadhili wengine kama WORLD BANK kujitoa au kupunguza misaada kwa Tanzania. Hii inaitwa ........ vicious cycle. ....au.... wenzetu ma engineer wanasema. ....garbage in garbage out. .....gold in gold out. ..

5. Ufisadi kupungua. ..ni kwa kuwa budget itabana sana. .. ukichomoa kidogo tu lazima ijulikane. ....

KARIBUNI TUONGEZEE NA KUTAFAKARI. ..


ILA nasikitika sana kwamba eti tunasubiria maamuzi ya mtu mmoja tu.....ili kuondokana na janga hili. ....
 
Unachokisema ni kweli kabisa, ila ndugu yangu wananchi walio wengi hicho unachokisema wala hawakijui kwani maisha kwao ni magumu tu siku zote. Wanaojua hiyo tofauti ni wale waliozoea kuiba pesa serekalini, kwenda kwenye vikao visivyo na semina zisizo na tija, lakini kwa mtanzania wa kawaida wa kijijini ambaye hakopeshiki benki, anakula mlo mmoja, hospitali iko mbali, nyumba yake inavuja hata hali iwe ngumu vipi yeye anajua ni kawaida. Sasa hao waliozoe kwenda sokoni na mavx ya serekali, kwenye semina na vidosho acha waipate fresh. Nawaomba sana wafadhili washikilie hivyohivyo kama miaka saba hivi ili tuheshimiane.
 
Yote kayataka Tumbili haya

Mzee Tupatupa

Sio yeye tuu, kwa wahusika haya yote kayaleta huyu!
ImageUploadedByJamiiForums1419517124.995867.jpg
 
China wasivyo wapenda mafisadi si watamuandikia '' injection undistilled water''

China hawapendi mafisadi wa ndani, ila kama unafisadi huko kwenu kwa manufaa ya china utapokewa kwa Red carpet na maua juu.
 
Kuna vibaka vya aina mbalimbali. Kuna hawa wanaozunguka mitaani kuiba na hawa wanaozungukia ikulu. Hawa wa mitaani tunajua namna ya kuwadhibiti ila hawa wengine eti tunafumba macho!!!! Ebu tuanze mwaka huu walau kuwarushia mawe tu wanapopita barabarani
 
Kayatata 2mbili kivp, nawewe ulikuwa kwenye mgao, kiukweli watanzania wangekuwa na akili kama zako, igekuwa bule kabisa.
 
Kuna vibaka vya aina mbalimbali. Kuna hawa wanaozunguka mitaani kuiba na hawa wanaozungukia ikulu. Hawa wa mitaani tunajua namna ya kuwadhibiti ila hawa wengine eti tunafumba macho!!!! Ebu tuanze mwaka huu walau kuwarushia mawe tu wanapopita barabarani

Mkuu COPD una maana "panya road" wako mpaka "Obama road" au??? Kama hao wa mtaani wameweza kusababisha tafrani kubwa hivyo Dar, sembuse hao wa "Obama Road" ukiwagusa si ndio nchi nzima itatetemeka???
 
Back
Top Bottom