Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Yaani sitosubiri kuchunguzana nahalalisha fasta....kama uyo Prof Jay katika hiyo miaka 13 alishawahi muacha uyo na wakarudiana tena hiyo yote inatokana na kuchunguzana/kuandaana
Duuuuh!!! Best ngoja nikusubiri nichukuepo kaexperience, yakikunyookea nami nahalalisha tu[emoji12] [emoji12]
 
Kuchunguzana miaka 13 daa mie siwezi 2yrs ikiisha hakuna cha maana tunabwagana sina muda wa kupoteza watu wenyewe mpo bongo hapa hapa hakuna aliye shule matokeo yake mkifunga ndoa tu ndiyo mnaanza tena kugomba na kuachana

Post sent using JamiiForums mobile app
Mkuu, kwa hiyo upo nae mda gani sasa? Usiogope, ya prof j inahitaji noble prize!!
 
Mkuu, kwa hiyo upo nae mda gani sasa? Usiogope, ya prof j inahitaji noble prize!!
Sie mwaka ulitosha tukalianzisha hapa bado kidogo miaka 9 tunagonga na hakuna vya kujuta miaka yote hiyo duu mnajenga mnara wa babel au!

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Sie mwaka ulitosha tukalianzisha hapa bado kidogo miaka 9 tunagonga na hakuna vya kujuta miaka yote hiyo duu mnajenga mnara wa babel au!

Post sent using JamiiForums mobile app
Hongereni sana, 9yrs inabidi nikinyimwa nije kwako kwa ushauri uliotukuka.
 
Sie mwaka ulitosha tukalianzisha hapa bado kidogo miaka 9 tunagonga na hakuna vya kujuta miaka yote hiyo duu mnajenga mnara wa babel au!

Post sent using JamiiForums mobile app
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mbona mnara!!!
 
Nalendwa,
Ingekuwa vizuri tusirushe mpira kwa side B. Mara nyingi tukisema wale wanafanya makosa fulani, wale hivi na vile, tunafunika makosa yetu which isn't right IMO.

Jinsi zote zina sehemu zinakosea, hasa kwenye mahusiano, we just need to complement, understand and help each other katika mapungufu yetu.


Ni kweli Eli usemavyo kusaidiana muhimu.
Lakini wakati mwingine makosa yenu yanazidi sana asee, na hapo ndo huwa na sisi kuamua kumwaga mboga na kama mbwai iwe mbwai.

Na pia hapa pameonyesha vizuri jinsi ambavyo wakati mwingine huwa mnajitoa ufahamu tu, na kumbe na nyie mna mahitaji pia.
 
Hongereni sana, 9yrs inabidi nikinyimwa nije kwako kwa ushauri uliotukuka.
Karibu sana [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] unajua kuchunguza sana uongo ndiyo mnaachana kisha mnarudiana hivi huko anakoenda hakutani na wengine wanaanzisha kisha akiona afadhali nilikotoka mnaanza tena hiyo hapana

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Uh!!! Am keeping it for that special person[emoji12] [emoji12]
You can't be serious, he's out there shagging other chicks, just lemme drain it...[emoji12] [emoji12] [emoji125] naona sasa usiku umeingia[emoji1] [emoji1] nimeanza kale katabia.
 
Back
Top Bottom