Duh!!!! Nmezunguruka hukooo nikasema namzoom tu penny nikiingia nakuta kitu na box.JAMANI LEO NIMECHOKA SIPO KWA MOOD YA KUANDIKA STORI KABISA
NAOMBA NIILETE KESHO
[emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]Tulia nikiweka nakuita
Gigi she is a real gaidiNjoo tayar
Duh! Noun +pronoun!!!!Gigi she is a real gaidi
Itabidi tuandamane au tumuombe PENNY atutafutie na sie size zetu loooh.[emoji23] [emoji23] [emoji23] wenye vibamia tunaumiaje na haya madharau
ha ha haaa shikamoo tarime one[emoji23] [emoji23] [emoji23] wenye vibamia tunaumiaje na haya madharau
Hebu zilete maana si kwa dharau hizi. Binamu bikra ishatoka tumsaidieZipoooo
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] basi nikajua watu wa tarime mmebarikiwa nikiikalia inabana na naikatikia frshh ehhhee kumbe ata kukalia haiwezekani duuuu pole [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85][emoji23] [emoji23] [emoji23] wenye vibamia tunaumiaje na haya madharau
All is well,kimalkia kilikuja kwa ndege. Sio lugha yangu ya kwanza. Makosa lazima yawemo.How about
GIGI is a real Gaidi?!
Namna hiyo,kilikuja na ndege na meli. Sio lugha yangu ya kwanza.Duh! Noun +pronoun!!!!