Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

  • Thread starter StarTimes Tanzania
  • Start date

StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
175
Points
225
StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined Jun 11, 2013
175 225
Habari zenu wanaJamiiForums

Je una tatizo lolote unapotumia huduma zetu? Unaushauri wowote ili kuboresha huduma zetu?

Tafadhali tunaomba utumie thread hii, ili tukusaidie. Tafadhali tunaomba unapokuwa na tatizo ili tukusaidie kirahisi.

1. Utaje tatizo lako
2. Taja sehemu unayoishi
3. Pia kama unaweza tunaomba ututumie na namba yako ya smartcard!

STARTIMES tutajibu maoni, malalamiko na ushauri ule tu ambao utakuwa umejitosheleza na wenye nia ya kutusaidia kuboresha huduma zetu.

kumbuka namba zetu za huduma kwa wateja ni 0764700800 au 0677700800

Ahsanteni sana na karibuni nyote.
 
Last edited by a moderator:
M

mleo123

Senior Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
112
Points
225
M

mleo123

Senior Member
Joined Aug 3, 2018
112 225
Hahahahaha.....Mungu ni Wa Wote....Ila Kanisa ni la Kristo....Kanisa Katoliki ni la Yesu Kristo peke yake....

Wangine wote ni matokeo ya baadhi kujitenga na Kanisa Katoliki....

Mathayo 16:18
Nami nakuambia, Wewe ndiwe Petro, na juu ya mwamba huu nitalijenga kanisa langu; wala milango ya kuzimu haitalishinda.
Sasa hapo Katoliki limeingiaje? Aisee Muombe sana Roho Mtakatifu akusaidie jamani!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

mleo123

Senior Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
112
Points
225
M

mleo123

Senior Member
Joined Aug 3, 2018
112 225
Huko kwenye bold

Tatizo unaandika huku una hasira na chuki...Huwezi lichukia Kanisa la Kristo kamwe..utakufa mapemaaa.....

Utaanzaje kulichukia....hujui Kanisa Katoliki ni Kama Oxygen ..

Ukitumia Biblia ujue umetumia Kitabu chao
Ukija Mahospitali..utakuta unawahitaji wao kuliko wao wanavyokuhitaji wewe..

Kwenye shule na vyuo sitaki kuongelea sana maana unaelewa mziki wake....Kwasasa Elimu bora ya Duniani Kote Inapatika Catholic Church na shule zake..

Si umeona matusi waliofanya St. Francis Mbeya.....

Kati ya Shule 100 bora...Kanisa Katoliki limetoa Shule 95...
Jinsi unavyojibu bado unamkosea Mungu, mjibu mwenzako kwa ustaarabu, hata anapokujibu kwa hasira hutakiwi kulipiza. Roho wa Mungu akupe wepesi wa kuwa mpole

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
59,001
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
59,001 2,000
Wakatoliki hawana tofauti na wafuasi wa Mo wote wamelishwa dini!
Huyu mmoja anakwambia Mungu ni Muislam
Huyu Mwingine anakwambia Yesu ndo kaanzisha kanisa katoliki
Halafu wanasema wanaogopa kulishwa matango pori
Na wakati wamelishwa MADODOKI kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
Duh !
 
L

lingamba lidodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2018
Messages
934
Points
1,000
L

lingamba lidodi

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2018
934 1,000
Unashangaa nini sasa...Bikira Maria mama Wa Yesu ni mmoja wa Watskatifu....na Watakatifu kazi yao ni kutuombea....

Ufunuo wa Yohana 5:8
Hata alipokitwaa kile kitabu, hao wenye uhai wanne na wale wazee ishirini na wanne wakaanguka mbele za Mwana-Kondoo, kila mmoja wao ana kinubi, na vitasa vya dhahabu vilivyojaa manukato, ambayo ni maombi ya watakatifu.
Ndiyo maana nilisema kusoma biblia ni jambo moja na kuielewa ni jambo la pili. Mr otorong'ong'o unapotea huku ukijiona wajua kumbe hujui kitu.
Mungu ni roho na wamwabudu imewapasa kumuabudu ktk roho na kweli.
Anaposema maombi ya watakatifu ana maana ya watu wanaomcha Mungu hapa duniani. Wanapomuomba Mungu maombi hayo humfikia kwa mungu kwa njia hiyo. Niambie ktk kifungu hicho ni wapi pameonyesha watakatifu watuombee. NDIYO MAANA TUNASEMA WAROMANI KATOLIKI MNAMWABUDU MUNGU KWA AKILI,SIYO KWA ROHO.
HATA MKIULIZWA TAFSIRI YA ROHO HAPO NDIYO MNAPOTEA KABISA.
MKIULIZWA MAMBO YA KUJAZWA ROHO MTAKATIFU,MAJIBU MTAYAFINYANGA FINYANGA TU. MODS UZI HUU MSIUONDOE WALA MSIUNGANISHE TUPATE MUDA WA KUINGIA KWENYE MAANDIKO TUWAPE VIFUNGU ILI WAKAE SAWA.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
L

lingamba lidodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2018
Messages
934
Points
1,000
L

lingamba lidodi

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2018
934 1,000
Punguza hasira bibie!
Umeandika kuwa, Yeye Mwenyewe (Mungu) hamjaribu mtu; kisha nikatoa mifano ya Ayubu na Ibrahim/Abraham kuwa walijaribiwa. Kataa kama hujaandika hivyo.
Je walijaribiwa au hawakujaribiwa?

Kabla ya hapo, niliandika kuwa Yesu(binadamu?) alijaribiwa na shetani lkn ushawishi wake uligonga mwamba ndipo Yesu alipomwambia shetani kuwa "... tena usimjaribu Mungu Bwana Mungu wako". C.f Mathayo 4:7
Nimekusukumia moto kuwa, ni nani hapa aliyekuwa akijaribiwa?
Kwanini Yesu hakusema shetani achana na Mimi, husinijaribu?

Sent using Jamii Forums mobile app
Niwasaidie wewe na faiza.
KWA SISI WATU WA ROHONI FUNDISHO HILI LINATAFSIRIWA HIVI:

MUNGU HUWA HAMJARIBU BINAADAM,BALI HUIJARIBU IMANI YA HUYO BINAADAM KUWA IKO THABITI.
HAIYUMBI. NDIYO MAANA MAHALI PENGINE ANASEMA AMJARIBUPO MTU HUTOA NA MLANGO WA KUTOKEA KTK JARIBU LAKE. BAHATI MBAYA NIKO MBALI NA BIBLIA NINGEWAPA NA MAANDIKO.
SHETANI HUMJARIBU MTU ILI AANGUKE KTK DHAMBI.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
L

lingamba lidodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2018
Messages
934
Points
1,000
L

lingamba lidodi

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2018
934 1,000
Unashangaa nini sasa...Bikira Maria mama Wa Yesu ni mmoja wa Watskatifu....na Watakatifu kazi yao ni kutuombea....

Ufunuo wa Yohana 5:8
Hata alipokitwaa kile kitabu, hao wenye uhai wanne na wale wazee ishirini na wanne wakaanguka mbele za Mwana-Kondoo, kila mmoja wao ana kinubi, na vitasa vya dhahabu vilivyojaa manukato, ambayo ni maombi ya watakatifu.
We Rafiki biblia huielewi kabisa,yaelekea wewe ni padre au askofu. Yaani mwepeee!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
L

lingamba lidodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2018
Messages
934
Points
1,000
L

lingamba lidodi

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2018
934 1,000
Mkuu umesema vizuri, lakini pia ni vyema sana na tena ni uungwana Kuheshimu watu wengine wanaamini nini? na ndio maana Hata wanaohubiri njia panda/ mitaani huwa hawalazimishi mtu kitu wao watasema Habari za Ufalme wa Mungu kisha wahusika anayekubali atamfuata, otherwise watu wengine wataendelea na shughuli zao pasi na kulazimishwa.
Unachekesha,umeshasoma mahubiri ya Yesu na mitume? Yesu aliwaambia wayahudi alisema ENYI UZAO WA NYOKA NINANI ALIYEWAAMBIA MUIKIMBIE HUKUMU ITAKAYO KUJA? BASI ZAENI MATUNDA YAPASAYO TOBA.Je kuna neno baya kama kuitwa uzao wa nyika,JE ALIWAHUKUMU?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mchumia Rungu

Mchumia Rungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
1,242
Points
1,500
Mchumia Rungu

Mchumia Rungu

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2013
1,242 1,500
Ahsante dada. Shemeji hajambo? Amekupa cha asubuhi?

Hakikisha muda wote unachezea mshedede wa shemeji kipindi hiki yuko likizo. Hakikisha hadi likizo inaisha amekujaza mimba nyingine ya mdogo wake na junior.
Kwa ujinga huu utaongea mambo ya Mungu? Wanakufa watu wa maana shetani na wafuasi wake mnaachwaje? Pole sana
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,482
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,482 2,000
MODS UZI HUU MSIUONDOE WALA MSIUNGANISHE TUPATE MUDA WA KUINGIA KWENYE MAANDIKO TUWAPE VIFUNGU ILI WAKAE SAWA.

We Kijana naona nikama umedandia tren kwa mbele.....

Ok!! Ngoja nione

Nipo...
 

Forum statistics

Threads 1,285,012
Members 494,369
Posts 30,847,295
Top