Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

  • Thread starter StarTimes Tanzania
  • Start date

StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
175
Points
225
StarTimes Tanzania

StarTimes Tanzania

Verified Member
Joined Jun 11, 2013
175 225
Habari zenu wanaJamiiForums

Je una tatizo lolote unapotumia huduma zetu? Unaushauri wowote ili kuboresha huduma zetu?

Tafadhali tunaomba utumie thread hii, ili tukusaidie. Tafadhali tunaomba unapokuwa na tatizo ili tukusaidie kirahisi.

1. Utaje tatizo lako
2. Taja sehemu unayoishi
3. Pia kama unaweza tunaomba ututumie na namba yako ya smartcard!

STARTIMES tutajibu maoni, malalamiko na ushauri ule tu ambao utakuwa umejitosheleza na wenye nia ya kutusaidia kuboresha huduma zetu.

kumbuka namba zetu za huduma kwa wateja ni 0764700800 au 0677700800

Ahsanteni sana na karibuni nyote.
 
Last edited by a moderator:
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
2,614
Points
2,000
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
2,614 2,000
Soma heading frm above.... Ndipo rudi kukurupuka. Mtoa Uzi kauliza kasema wakristo wew ulitaka atenganishe wakati mtoa mada hajatenganisha au ndo kujifanya unajua Sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio dada. Shemeji hajambo? Hongera nasikia umejifungua mtoto wa kike. Hongera sana. Uwe makini sasa shemeji asikupe mimba nyingine, usizae kama kuku.
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,636
Points
1,500
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,636 1,500
Yakobo 1
13 Mtu ajaribiwapo, asiseme, Ninajaribiwa na Mungu; maana Mungu hawezi kujaribiwa na maovu, wala yeye mwenyewe hamjaribu mtu
Faiza acha kukalili!
Hili ndilo tatizo la kuokoteza vifungu vya Biblia Takatifu ili upotoshe maana.
Tatizo la Kiswahili ni kuwa kina msamiati finyu. Ipo tofauti kati ya 'trials' na 'temptations' lkn upande wa Kiswahili lipo neno mmoja 'majaribu'. The trials will test our faith. Lakini yule aliyekuta mke wa mtoto wake kulea yuko nusu uchi akamtamani sasa hiyo siyo trial ni temptation.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,636
Points
1,500
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,636 1,500
Faiza acha kukalili!
Hili ndilo tatizo la kuokoteza vifungu vya Biblia Takatifu ili upotoshe maana.
Tatizo la Kiswahili ni kuwa kina msamiati finyu. Ipo tofauti kati ya 'trials' na 'temptations' lkn upande wa Kiswahili lipo neno mmoja 'majaribu'. The trials will test our faith. Lakini yule aliyekuta mke wa mtoto wake wa kulea yuko nusu uchi akamtamani sasa hiyo siyo trial ni temptation.

Sent using Jamii Forums mobile app


Sent using Jamii Forums mobile app
 
TAJIRI MSOMI

TAJIRI MSOMI

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
302
Points
500
TAJIRI MSOMI

TAJIRI MSOMI

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
302 500
Sasa mbona kwa agano la kale mnachomoa chomoa machache mnayoyapenda peke yake?? Kwanini msibebe yote...maana ni NENO LA MUNGU

Sent using Jamii Forums mobile app
Kitu gani kilichochomolewa, halafu unahitaji hekima coz ukifuata kila kitu kwenye bible vingine hatuna uwezo navyo mfano hatuwezi kuoa wanawake 700 kama mfalme suleman
 
S

Salange

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
303
Points
250
S

Salange

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
303 250
Utaongea utatoka mishipa yote kanisa Ni moja Takatifu katoliki la mitume likisema Leo Ni Kwaresma, au pasaka wote itakuea hivyo. Na ndivyo ilivyo. Hakuna calendar tofauti wamejaribu hao kina sabbato wameshindwa wamebakia wenyewe the whole world wapo na kanisa moja ambalo Ni Takatifu katoliki la Mitume
Watu wanashindwa kutofautisha kati ya kanisa moja katoliki la mitume na kaisa la roman katoliki. Katoliki maana yake ni 'lililoenea duniani pote'

Sent using Jamii Forums mobile app
 
NaughtyGuy

NaughtyGuy

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2017
Messages
1,435
Points
2,000
NaughtyGuy

NaughtyGuy

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2017
1,435 2,000
Wakatoliki hawana tofauti na wafuasi wa Mo wote wamelishwa dini!
Huyu mmoja anakwambia Mungu ni Muislam
Huyu Mwingine anakwambia Yesu ndo kaanzisha kanisa katoliki
Halafu wanasema wanaogopa kulishwa matango pori
Na wakati wamelishwa MADODOKI kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
1,720
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
1,720 2,000
Tatizo la kudandia vitu usivyoelewa! Shetani aliposhindwa kumshawishi Yesu, aliambiwa na Yesu kuwa asimjaribu Bwana Mungu wake. Kwani aliyekuwa akijaribiwa kule nyikani alikuwa nani?
Sasa ndugu yangu wewe unabisha nini na unatetea nini?! Baada ya Ibilis kumpeleka Yesu juu ya mnara, akamwambia "jitupe chini kwa maana imeandikwa atakuagizia Malaika wake ambao watakuweka mikononi mwao ili usvinjuke" na hapo ndipo Yesu akwambia shetani "..imeandikwa usimjaribu Bwana Mungu wako!" Yesu anapomwambia shetani kwamba "imeandikwa usimjaribu Mungu wako" maana yake ni kwamba Mungu hajaribiwi, na ndicho alichosema FaizaFox!!

Sasa unakataa, ikiwa na maana Mungu anajaribiwa, au?

Kukujibu hapo kwenye bold, aliyekuwa anajaribiwa kule nyikani ni Yesu. Shetani kumwambia Yesu ajidondoshe kwa maana imeandikwa angeletewa malaika katika mazingira kama hayo, maana yake kumtii shetani kwa takwa lake hilo ingekuwa ni kumjaribu Mungu kuona kama angemletea hao malaika! Na ndio maana, katika majaribu yale, Shetani akafikia kumwahidi Yesu miliki za Ulimwengu endapo Yesu angemsujudia shetani na ndipo Yesu akasema "...nenda zako, shetani; kwa maana imeandikwa, Msujudie Bwana Mungu wako, Umwabudu yeye peke yake." Hapo Yesu anamzungumzia Mungu yule yule ambae hapo kabla alimwambia shetani kwamba Mungu hajaribiwi!
 
D

dahalani

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,419
Points
2,000
Age
40
D

dahalani

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,419 2,000
ETI KATOLIKI NI KANISA LA MITUME ACHA UJINGA UKATOLIKI NI NINI PILI TUPE MAANDIKO KWENYE BIBILIA NENO KATOLIKI TUU
 
D

dahalani

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,419
Points
2,000
Age
40
D

dahalani

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,419 2,000
TATIZO MNAKUMBATIA VITABU MAKWAPANI LAKINI HAMJUI KILICHOMO NDANI
 
M

mleo123

Senior Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
112
Points
225
M

mleo123

Senior Member
Joined Aug 3, 2018
112 225
Sijakuelewa...!! Hebu fafanua..


Halafu nikuambie kitu kimoja....

Biblia hii unayoiona iwe ya 66 books, 83 books(orthodox) au ya 72 books(catholics) ni Mali ya Kanisa Katoliki..

Kanisa Katoliki ndio iliyotupa/ipa dunia Biblia....Biblia ni Mali ya Kanisa Katoliki

Full Stop and Long Break
Duuh pole sana, ubarikiwe ndugu yangu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,016
Members 494,369
Posts 30,847,424
Top