Spika Anna Makinda yupo ziarani nchini Oman

Spika Anna Makinda yupo ziarani nchini Oman

Si unaona Anne alivyopendeza kuliko siku zote anavyojiachia?

Amma kwa hakika mwanamke ni kujistiri, leo mnamtamani kwa hilo vazi, fananisha na hii:



Tena hapo ndio ana tabasamu!

Nani anamtamani? wewe nani anakutamani? kutamani ni hulka ya mtu, yaani wewe unavyoonekana hata upite una nguo moja tu, siwezi kukutamani!
 
Makinda anarejesha utawala wa mwarabu.

ImageUploadedByJamiiForums1413721629.888172.jpg
 
Si unaona Anne alivyopendeza kuliko siku zote anavyojiachia?

Amma kwa hakika mwanamke ni kujistiri, leo mnamtamani kwa hilo vazi, fananisha na hii:



Tena hapo ndio ana tabasamu!

Sekyu veree macheeee
 
Hivi Michele Obama naye anaweza valishwa hivi akiwatembelea? Au Chancellor wa germany. Anyway ni kilainishi cha kufanya bakuli tuliloenda nalo lisirudi tupu, lijae jae.
Huko hawana jeuri hiyo. Wataruhusu hata kuangia na viatu misikitini.
 
SI SABABU YA KUOMBA OMBA....Tulishaambiwa ili usionekane kituko, ili uwende sawa na taboos za watu unapokwenda kwao unatakiwa uwe kama wao...ndipo utapata yao...When in Rome do as the Romans do





Hii ndo faida ya kuomba omba. Angevalishwa kama nchi inajiweza??
 
Angependeza zaidi angevaa ile ya kufunika macho kama ninja
 
hongera zake kapendeza but hiyo minyonyo hakuifanyia maarifa kama ndala duuh natania tu jamani
 

Attachments

  • mbowe.jpg
    mbowe.jpg
    165.7 KB · Views: 103
  • mbowe2.jpg
    mbowe2.jpg
    187 KB · Views: 104
  • mbowe3.jpg
    mbowe3.jpg
    120.1 KB · Views: 111
Umaskini utatuua alikuwa anaomba fedha za kuendesha bunge la Jamhuri.
 
Huo ndio ujinga wa cc watanzania madini tunayo lkn bado tunaomba mpaka tunavaa nguo zao ili watuone tunafanana nao ili tupate msaaada
 
Back
Top Bottom