Songoro
JF-Expert Member
- May 27, 2009
- 4,122
- 1,022
Kuna watu kama Mbowe na Lukuvi kwenye picha ya tatu, au ni macho yangu!
Ndo wao, Sio kila muda ni kuandamana nyakati nyingine ni za kuchapa kazi walizotumwa na mkumbukwa Jakaya
Kuna watu kama Mbowe na Lukuvi kwenye picha ya tatu, au ni macho yangu!
....
![]()
Hili vazi halimkataagi mtu.
alikuwa wapi hapa?[
Kama kawaida kuombaomba ughaibuni,Mkuu umesahau kama ndio sera ya Ccm?
Kikwete baada ya kuvurunda mchakacho wa Katiba na kushtukia mataifa ya magharibi ambayo ni wahisani wakubwa wa bajeti ya serikali kuanza kumgeuzia mgongo huyo ameandaa safari ya kwenda China na baadaye nchi za kiarabu kuendelea kupitisha baliki kuombaomba wakati rasilimali za nchi zipo.
bora mlemavu wa kiungo kuliko mlemavu wa akili kama wwFikiria kabla hujasema
inawezekanaMbona anaonekana ana manyonyo makubwa. Ama kaweka vifu?
Mbona anaonekana ana manyonyo makubwa. Ama kaweka vifu?
Hajavaa kwa matakwa yake ni kwa msukumo fulani so haina hata maana
nani kakwambia? huo ni utamaduni wao! nyie si ni watumwa tu! lazima muwafuate wao wanachotaka!Hilo ndio vazi la kike
nani kakwambia? huo ni utamaduni wao! nyie si ni watumwa tu! lazima muwafuate wao wanachotaka!
mbona hawezi kusafiri safari moja na wapuuzi wa ccm
angalia hata nembo yao ni majambia, Yaani Mungu anaumba watu, wenyewe wanatoa roho!Kweli ndugu yangu hao watu sio watu wema kabisaaa