Spika Anna Makinda yupo ziarani nchini Oman

Spika Anna Makinda yupo ziarani nchini Oman

Asisahau kuuliza HAKIi za dada zetu wanaofanya kazi za majumbani jinsi WANAVYOLAWITIWA kwa nguvu na maboss wao!

Sijui kwanini Waarabu wanapenda MCHEZO huo?!
 
mtaendelea kukashfu watu wanaendelea kutuombea misaada ili tuendelee mnamshangaa makinda malkia wa uk akienda huko huvaa kama makinda
 
UNAPOKUWA NA MARAFIKI NA WATU WA IMANI NYINGINE LINDA IMANI YAKO mwenye kusikia asikie imsaidie kuelewa
 
Usanii hauishi, akienda uarabuni anapiga hijabu, akienda ulaya anavaa vimino na akienda Marekani anapiga full jeans.
 
Hii ndo faida ya kuomba omba. Angevalishwa kama nchi inajiweza??


Hivi Michele Obama naye anaweza valishwa hivi akiwatembelea? Au Chancellor wa germany. Anyway ni kilainishi cha kufanya bakuli tuliloenda nalo lisirudi tupu, lijae jae.
 
Tungekuwa na vazi la Taifa, tusungekuwa tunakuwa vinyonga hivi kwenye maswala ya mavazi.
 
Huyo ni mbowe kama mnadhani yy hana njaa ya kwenda kuomba huko kwa waarabu mmepotea sana.
 
Si unaona Anne alivyopendeza kuliko siku zote anavyojiachia?

Amma kwa hakika mwanamke ni kujistiri, leo mnamtamani kwa hilo vazi, fananisha na hii:



Tena hapo ndio ana tabasamu!
 
Back
Top Bottom