Speed ya CHADEMA, CCM hoi Mwanza, Tabora, Shinyanga, Kigoma...

Speed ya CHADEMA, CCM hoi Mwanza, Tabora, Shinyanga, Kigoma...

1504007_1386950111554594_1356393642_n.jpg
 
picha za mwaka 2010 zinatumiwa leo na wafuasi wa chadema kudanganya umma. si kwenye mitandao ya kijamii, gazeti la tz daima na hata itv

Siku hizi itv ni ya chadema?? Kama niyao habari njema...ila kwa kuwa wewe ni msema kweli hebu tupe picha halisi
 
Speed ya chama cha Demokrasia na Maendeleo mikoa ya Shinyanga, Kigoma, Tabora na Mwanza ilikopamba na fitna nyingi za CCM na wasaliti waliokuwa wanachama wa chama hicho Zitto, Matata, Habibu, Amani Kabouru (Mwenyekiti CCM Kigoma) kwa usimamizi wa karibu kabisa na chama cha majagili,mafisadi.
Nilipo-bold ni ujumbe tosha kwa MM na wasaliti wenzake.
 
ITV inamilikiwa na chadema? si ndio tv ya taifa?
TBCCM yenu si mnaimimilik? waambieni wachakachue picha ili kuwapa credit.
ukweli haujitengi CHadema wamewashika pabaya.
Tumabie chadema walikuwa na redbrigade mwaka 2010?
walinzi wa chadema wameaza kuvaa tshirt nyekundu lini? acheni kuweweseka
picha za mwaka 2010 zinatumiwa leo na wafuasi wa chadema kudanganya umma. si kwenye mitandao ya kijamii, gazeti la tz daima na hata itv
 
CDM Wanapenda sifa wenzao CCM wameomba poo na kukubali yaishe na hata rais kasema wasilipize kisa wakiingia madarakani wao wanakomaa nao mtawaua wenzenu kwa presha.
 
Tupe za 2013.. Mkuu pole sana.
[h=1]Dk Slaa apokewa kwa mabango Kakonko, Kigoma[/h]

Na Fredrick Katulanda na Anthony Kayanda, Mwananchi

Posted Ijumaa,Decemba6 2013 saa 11:57 AM

KWA UFUPI
Dk Slaa alimnanga Katibu Mkuu wa CCM, Abdulrahman Kinana kuhusiana na kilio chake cha mawaziri mizigo akisema hakupaswa kulalamikia majukwaani, bali alitakiwa kumshauri Rais Jakaya Kikwete kuwatimua mara moja.



​










Kakonko/Mwandiga.Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk Wilbrod Slaa amepokewa kwa mabango katika mkutano wake wa hadhara wilayani Kakonko, Kigoma lakini akawaambia waliofanya hivyo kuwa chama chake hakitayumbishwa huku akiwataka wanaosimama na mabango kumtetea Zitto Kabwe kung'oka naye ndani ya chama.

Dk Slaa yuko mkoani Kigoma ikiwa ni sehemu ya ziara yake ya siku 11 kutembelea Mikoa ya Shinyanga na Kigoma kukagua na kuimarisha uhai wa chama.

Akizungumza katika mkutano wa hadhara uliofanyika kwenye Uwanja wa Mwenge Kakonko, Dk Slaa alisema Chadema ni chama imara na kinaendeshwa kwa misingi ya katiba na kanuni.

"Hakuna kiongozi aliye juu ya katiba, ninawaasa wote wanaobeba mabango kujiangalia kwa kuwa ninafahamu wanatumiwa."

Kabla ya kupokewa kwa mabango hayo, Dk Slaa aliyewasili Kakonko saa 5:11 asubuhi akitokea Wilaya ya Kahama, Shinyanga alikwenda moja kwa moja katika Kata ya Mhange ambako alifanya mkutano wa hadhara.

Dk Slaa alikumbana na mabango hayo saa 8:45 mchana msafara wake ulipowasili Kakonko Mjini ukitokea Mhange.

Wakati Dk Slaa akiingia katika uwanja wa mkutano, ulio jirani na Ofisi za CCM Wilaya ya Kakonko, kuliibuka kundi la vijana wapatao watano wakiwa na mabango mkononi na kuanza kukimbia kuyafuata magari matatu ya msafara wa Dk Slaa huku wakionyesha mabango yao. Hatua hiyo iliwafanya polisi waliokuwapo eneo hilo la mkutano kuwazuia na kuanza kuwatimua lakini mara baada ya Dk Slaa kuteremka katika gari yake na kuingia uwanjani hapo, aliomba kipaza sauti na kuwataka askari hao kuacha kuwatimua wenye mabango. "Naomba msiwaondoe waacheni waje... waruhusuni kwenye mkutano na mabango yao. Waacheni waje hapa … msiwazuie, waacheni waonyeshe mabango yao na muwaruhusu tu wapite hapa mbele, msiwapige tafadhali," alisema Dk Slaa.

Baada ya kauli hiyo, polisi waliwaruhusu vijana hao watano ambao walibakiwa na mabango manne, moja likiwa limechanika walipokuwa wanawazuia.

Mabango hayo yaliyokuwa na maandishi ya aina moja, yalikuwa na ujumbe uliosomeka: "Tanzania Kigoma Kakonko bila Zitto Haiwezekani", ‘Mhe. Slaa, Mhe. Mbowe mnatakiwa kujiuzuru mara moja" na jingine lilisomeka; "Hatupo tayari kwa kusikiliza lolote bila ya Zitto".

Mara baada ya kupanda jukwaani Dk Slaa aliwataka tena wenye mabango kusogea karibu na jukwaa kuu alipokuwa amesimama na kuanza kuwauliza maswali vijana hao iwapo wanajua Katiba ya Chadema na kama wana kadi za chama. "Naomba niwaulize, hivi nyie wenye mabango mnaijua Katiba ya Chadema?" Walimjibu: "Hapana." Dk Slaa akawauliza tena: "Sasa mnadai nini kwa mabango yenu kama hamjui Katiba ya Chadema?"

Mmoja wa walioshika mabango hayo alijibu: "Mtetezi wetu Zitto."

Kutokana na hali hiyo Dk Slaa aliwauliza, atakuwa amekosea akiwakabidhi kwa Polisi kuwa siyo wanachama wa Chadema lakini wanafanya vurugu katika mkutano halali?

 
Mkuu angalia picha hizo vizuri
2010 hatukuwa na hizi t-shirt za red nyingi hivyo
mwaka huu baada ya chama cha mauaji (CCM) kuanza kuwaua wanachadema wetu ndo tumeimarisha rasmi jeshi letu
Pole sana mkuu vipi kwani wewe utakuwemo kati ya wale tutakao washtaki waliojilimbikizia mali za wananchi?


Mmebakia kutengeneza picha na kuleta JF akili za gongo hatari sana.
 
Wasaliti wote tupa kule.
Umoja Ndio Fahari ya Chadema
Misingi Ndio Nguvu.
Chuki na Ukabila,Havivumiliwi Hata.
Mshikamano wa Chadema Utabadili Sura ya Tanzania.
 
chadema wauwaji wakubwa

duuu!! Unahoja za zamani sana mkuu punguza jazba tumia akili utajua nani muuwaji kati ccma na chadema ,vp kuhusu dr. Ulimboka??kibanda je?? Aha! Vipi kuhusu dr mvungi?? Na mwangosi je?? Vp kuhusu bomu la arusha unafikiri wangekuwa chadema ccm wangefunga mabakuli yao hadi leo?jibu unalo, enhe! Vip kuhusu kubenea na tindikali?? Haya mkamfanyia na kijana wa tabora hayo hayo ,mkataka kuwauzia chadema kesi yakawashinda ,badae ikawa sera ya chama chenu kumzungusha kijana wawatu wakati nyie ndio mlio mdhuru na yeye alivyo mjinga akakubali kutumika na watesi wake, vip kuhusu kijana wa morogoro?? Enhe! na msitu w amabwepande si waujua matumizi yake kwa chama chenu?
 
Mmebakia kutengeneza picha na kuleta JF akili za gongo hatari sana.

Hata kutengeneza video za kigaidi, kuua waandishi na kurusha mabomu kwenye ibada na mikutano, kughilibu wanasiasa wanaoibukia yote hayo yanafanywa na akina nani
 
picha za mwaka 2010 zinatumiwa leo na wafuasi wa chadema kudanganya umma. si kwenye mitandao ya kijamii, gazeti la tz daima na hata itv

Kauri ya Vua gamba vaa Gwanda ilikuwa kipindi cha oepration M4C,hii ni baada ya 2010 so hauko sahihi, kubali yaishe mkuu, mbona ni mambo ya kawaida ktk maisha
 
mpute mpute mpaka maccm yatapike nyongo kama sio mapafu na hapo ndo utakua ukombozi wa pili wa Tanzania hii walojimilikisha maccm na familia zao.
 
hakuna kulala mpaka walisha watu sumu, wamwagia watu tindikali, walipua watu na mabomu na wapora wake za watu watokomezwe!!!!!!!!!!!!!!

mm mwigulu nchemba anawekwa hadharani na hawa vijana??. kt uchaguz wa igunga mwigulu hakumpora tu mke wa watu nasikia pia alimgegeda jaman nyie vjana wa lumumba ata wahukumu mwigulu.

Dr ulimboka alitiwa adabu, akapewa sumu, akang'olewa kucha, akahasiwa na vijana wa usalama wa taifa, dah wewe umeipindua serikali ya ccm na ajenti wake usalama wa taifa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom