Special thread: Vikaragosi vya Masoud Kipanya

kwani asiposema ndo hatakufa
 
Wakati wa kumuokoa aliyetekwa! Anakejeli maana anajua huwezi kuwafanyia ambush watu ambao ni wenzako katika kutengeneza mpango!
Seat ya kwanza!
 
Wangetengeneza sinema la kihindi wakamuokoe Mo na kufyatua marisasi na mengine yakate kona yaue akina Akwilina wawili watatu ndio wangepata sifa kuwa wanafanya kazi kwa weledi.
 
Ambushi ningumu kwasababu wangelazimika watafute wazungu kama walivo tueleza ndo walio husika......lzma mtu angetoka kafara kuuliwa ili kuthibitisha mapambano.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ambush tena ???????
Igizo dogo tu wameumbuka mchana kweupe sembuse ambushi, wangeweza hata kujichapa risasi wenyewe kwa wenyewe mana they are not organized
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Huwa nacheka sana kila nikikumbuka ile picha ya sisitivii
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…