Special Thread kwa wana JF wote waliosoma Benjamin William mkapa high school BWMHS

Special Thread kwa wana JF wote waliosoma Benjamin William mkapa high school BWMHS

Nakumbuka mkuu
Sema mlifanya poa alafu tukafuata sisi
Division one 53
Kuna Dada PCB alipiga 1ya5 n
Aisee ile shule nimesikia majirani zetu kina jangwani,Azania,tambaza wanaiogopa wanaiona kama feza high vile
Mkuu acha tuu
Kanzo cha ayo mafanikio ni Mr Joel
 
Nakumbuka mkuu
Sema mlifanya poa alafu tukafuata sisi
Division one 53
Kuna Dada PCB alipiga 1ya5 n
Aisee ile shule nimesikia majirani zetu kina jangwani,Azania,tambaza wanaiogopa wanaiona kama feza high vile
Mkuu acha tuu
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] Azaboy,Jangwani yamebaki majina tu [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
 
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] Azaboy,Jangwani yamebaki majina tu [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Zimekuwa kama shule za kata tu hizo
 
Sema mie kwenye graduu ya madogo wa form4 mwaka huu lazima niende
Alafu nikachukue cheti changu cha form6 mapemaaaaaa
 
Sema mie kwenye graduu ya madogo wa form4 mwaka huu lazima niende
Alafu nikachukue cheti changu cha form6 mapemaaaaaa
Una mtoto ulimuacha hapo ndyo anamaliza mwaka huu?
 
Hiyo chule ni ya vilaza sana!!!!!!Sizani kama wahitimu wake wanaweza hata kujumulisha sehemu.
 
Benja PGM class ya 2004/2006... si mahala pa kupabeza hapo, tulipita na kuingia UDSM. Hio darasa ilitoa zero kumi za PGM. Naikumbuka team iliyotoka Azania ilivyokuwa na majungu. Sisi ni wanabenja tuliokaa alhalmain hosteli na tulianzisha umoja unaitwa Albenja ili kuiinua ile shule ya jirani..# memories# hadi leo mzimu wa kuwa wa mwisho miaka ya 2000 uliendelea kututesa kila mahali. Benja ima historia yake jamani.
 
Nilitoka hapo 2009 form four.. Tulikua na division 1 nazani 33..ila mwaka wetu nazani ndo mwaka ambao zlitoka one kali... Waliopata point 10 hadi 13.nazani tulifka zaidi ya 12..
Safi sana
 
Oyoooo daah nakumbuka life la benjani pale aisee ni noma EGM CLASS COMPLETED 2014
CHIEF KIUMBE
Huyu teacher ametuchapa yani kama sio.advance dah hatari ila ametusaidia sana
Vipi Big wa mihogo yupo kweli
Na mama mmoja alikuwa ana mobimba amazing anauza chakula yule mama alikuwa watu wanamtamani kisela...hahaha
 
Hiyo chule ni ya vilaza sana!!!!!!Sizani kama wahitimu wake wanaweza hata kujumulisha sehemu.
Chule
Sizani
Kujumulisha
Kilaza identified himself
Hahaha bro wewe povu hilo
Alumn wake hauwawezi pumbunya wewe kale nnya
 
Back
Top Bottom