Selikavu
JF-Expert Member
- Jul 14, 2017
- 15,476
- 34,636
Ndo hapo😃😃Kukubaliana angepiga juu au pembeni.
Mnakubaliana halafu unapiga ontarget?
Ndo hapo😃😃Kukubaliana angepiga juu au pembeni.
Mnakubaliana halafu unapiga ontarget?
hata yanga kule south goli la aziz key walitakiwa wafanye hiviUbishi unalipa asikudanganye mtu.
Shida refa kaingia akiwa na maelekezo hahaha.Wamezidi wenyeji, wanafosi ushindi kwa hali na mali... Refa nae hakua na akili...
Na tulishinda Mtani.Watashinda Inshallah
Kabisa Rafiki.Na walilia balaa sio kwa kupendelewa nabado hawajabeba kombe
Kweli mungu hatokei Moroco