SPECIAL: Game of Thrones (A song of ice and fire)

SPECIAL: Game of Thrones (A song of ice and fire)

Duuh kwamba inaonesha ishu za Kingdoms na mifarakano tu???? vita hakunaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15] Sasa huu mbona ndo upuuzu zaidiii...
Ohh... basi sawa! inawezekana tuna ufahamu tofauti!
 
Hapo kwenye tatizo la lugha ndio maana nawashauri watu wadownload na subtitles ili waende sawa. Kuna movie unaweza kuiona mbaya kisa haukuelewa wanazungumza nini unaona vitendo tu
Hili ni kweli mwaka 2017 nilishindwa kuangalia sababu ya lugha ila now nimeona kasoro nyinginee hii ambayo imenitoa mood kabisaa..[emoji26][emoji26][emoji26][emoji26]
 
Unajua wakati mwingine lugha nayo ni tatizo. Kwasababu alichoona yeye ni mapanga na sio maudhui ya fasihi ile.

Little did he know.. yale mapanga na zile vita 'fupi fupi' ni artistic symbol ya kifasihi ku-portray maudhui ya vita za kifalme; ukichukulia kwamba ile ni fasihi ya kifalme sio action movie ya Arnold Schwarzenegger.

Ndio maana nadhani huyu ndugu yuko interested na mapicha picha zaidi, considering the fact of linguistic deficiency.
Nakuelewa kaka..
 
Watu goi goi na wenye mtindio wa ubongo wanaopenda katuni za tom and jerry au bongo movies za akina 'nsyuka' na matakataka mengine 'rahisi rahisi' lazima waione Game of thrones chungu sana.

Game of thrones ni series yenye kubeba maudhui mazito yanayoturudisha karne nyingi zilizopita katika nyakati za kifalme. Unahitaji kuwa na utulivu wa akili wa hali ya juu kuifwatilia ile series.

Fasihi ya Game of thrones ni the best ambayo haiwezi kulinganishwa na series yoyote ile chini ya jua.

I recommend you to watch it carefully from season one to five.
Kwahiyo nyakati hizo ndio kulikuwa na Yale mazombi!? Majidude ya ajabu yasiyoeleweka maumbile yao?
 
Ohh... basi sawa! inawezekana tuna ufahamu tofauti!
Kweli mkuu me nkajua kama Vikingsa panga pangaa... unataka kunambia Sitaona battle field between kingdoms mpaka mwisho????[emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15]
 
Series za ki intelegencia zinazousisha mambo ya FBI ndo nimeloose interest jumlaaa kila ninayoiamza siwezagi kuimaliziii[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
intelijensia hupendi, movie za kihistoria hupendi?? Unapenda series za aina gani sasa?

You have a problem!
 
Watu goi goi na wenye mtindio wa ubongo wanaopenda katuni za tom and jerry au bongo movies za akina 'nsyuka' na matakataka mengine 'rahisi rahisi' lazima waione Game of thrones chungu sana.

Game of thrones ni series yenye kubeba maudhui mazito yanayoturudisha karne nyingi zilizopita katika nyakati za kifalme. Unahitaji kuwa na utulivu wa akili wa hali ya juu kuifwatilia ile series.

Fasihi ya Game of thrones ni the best ambayo haiwezi kulinganishwa na series yoyote ile chini ya jua.

I recommend you to watch it carefully from season one to five.
Kingereza hawakielewi. Yule Tyrion akiongea Yule kama hujui kingereza utaambulia patupu
 
Hili ni kweli mwaka 2017 nilishindwa kuangalia sababu ya lugha ila now nimeona kasoro nyinginee hii ambayo imenitoa mood kabisaa..[emoji26][emoji26][emoji26][emoji26]
Hiyo kawaida mkuu mi naona ni movie nzuri sana ukiangalia kisa chake kizuri kwa kweli. Jitahidi kurudisha hiyo mood iliyopotea
 
Anza ya kwanza gusa kila episode mzee utaielewa. Hiyo ni miongoni kwa series nzuri sana! Ila naskia ya mwisho tu ndio miyeyusho japo sijaidownload bado ila nikipata muda ntaipitia
Ya mwisho episode ya pili imeishia patamu. Mamizimu( white walkers yapo winter fall tayari) na cersi kakataa kuungana na huku jermi akisamehewa madhambi yake
 
intelijensia hupendi, movie za kihistoria hupendi?? Unapenda series za aina gani sasa?

You have a problem!
Kihistoria napenda sana tuu.. yani yenye muendelezo ya matukio mkuu mfano Vikings...the 100... Hizi za Kiintelegencia huwaga naanza nazo vizuri ila sijui why huwa nashindwa kuendelea nazo sijui sababu ya Kila episode ni mission nyingne hakuna mwendelezo au vip[emoji22][emoji22]
 
Ubovu wa kusema hawapigani hiyo hutokea kwenye baadhi ya episodes, Hata Vikings ukiabgalia season hii mpya kuna vita kama mbili hazipigwi, unaona wapo battle field afu mara watu wameshapigana
Season mpya ipo kwani kwani walishatoa episode ya sita?
 
Ya mwisho episode ya pili imeishia patamu. Mamizimu( white walkers yapo winter fall tayari) na cersi kakataa kuungana na huku jermi akisamehewa madhambi yake
Hao white walkers ni shida... Itabdi nifanye mpango leo nidowanload hata episode moja niangalie siwezi pitwa hivihivi
 
Mpaka sasa sijawai kuona Tv show (series) nzuri zaid ya into the badlands
Yaah ni kweli mkuu sema nao wale computer imezidii[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nimeanza kuizoea hainishtua sanaa kiukwelii... Vikings ni best series kwangu mpaka leoo hii... IVAR THE BONELESS...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji119][emoji119]
 
Back
Top Bottom