SPECIAL: Game of Thrones (A song of ice and fire)

SPECIAL: Game of Thrones (A song of ice and fire)

Watu goigoi na wenye mtindio wa ubongo wanaopenda katuni za tom and jerry au bongo movies za akina 'nsyuka' na matakataka mengine 'rahisi rahisi' lazima waione Game of thrones chungu sana.

Game of thrones ni series yenye kubeba maudhui mazito yanayoturudisha karne nyingi zilizopita katika nyakati za kifalme. Unahitaji kuwa na utulivu wa akili wa hali ya juu kuifwatilia ile series.

Fasihi ya Game of thrones ni the best ambayo haiwezi kulinganishwa na series yoyote ile chini ya jua.

I recommend you to watch it carefully from season one to five.
 
Ya pilii hiii...
Anza ya kwanza gusa kila episode mzee utaielewa. Hiyo ni miongoni kwa series nzuri sana! Ila naskia ya mwisho tu ndio miyeyusho japo sijaidownload bado ila nikipata muda ntaipitia
 
Watu goi goi na wenye mtindio wa ubongo wanaopenda katuni za tom and jerry au bongo movies za akina 'nsyuka' na matakataka mengine 'rahisi rahisi' lazima waione Game of thrones chungu sana.

Game of thrones ni series yenye kubeba maudhui mazito yanayoturudisha karne nyingi zilizopita katika nyakati za kifalme. Unahitaji kuwa na ufahamu mkubwa na utulivu wa akili kuifwatilia ile series.

Fasihi ya Game of thrones ni the best ambayo haiwezi kulinganishwa na series yoyote ile chini ya jua.

I recommend you to watch it carefully from season one to five.
season 1-5 kali sana nakubaliana nawew
 
Ubovu wa kusema hawapigani hiyo hutokea kwenye baadhi ya episodes, Hata Vikings ukiabgalia season hii mpya kuna vita kama mbili hazipigwi, unaona wapo battle field afu mara watu wameshapigana
Umeelewa ubovu ninaousemea?????
 
Kiongozi nahisi utakuwa umeangalia season ya mwisho pekee ndio naskia wengi wanasema mbaya lakini hizo nyingne mzee ni moto jarbu kufatilia. Au nawewe umezoea wakorea hahhahaa
Wakorea mbona wako vizuri, game of throne ni series mbovu sana kulinganisha na Wakorea.
 
GT nimetizama season 1 mpaka ya 3 ni upuuz tu kugegedana na ushoga nikajiapiza sitizami tena huo upuuz Bora nistick kwa wakorea tu
Naangalia into the badlands,kuna vidada ni vilesbian vinaniboa kinoma,vinanyonyana ndimi..hivi lengo la kucheza scene kama hizi ni nini??
 
Ubovu wa kusema hawapigani hiyo hutokea kwenye baadhi ya episodes, Hata Vikings ukiabgalia season hii mpya kuna vita kama mbili hazipigwi, unaona wapo battle field afu mara watu wameshapigana
Hii battle field zote mbili nilizotegemea kuona watu wanapigana wanafanya uhunii huuu huu sasa kama series nzima itakuwa hivi huu ni ujingaaa kiukweliii[emoji57][emoji57][emoji57][emoji57] Vikings at lst battle nyingi walikuwa wanaoneshaaa hawa aisee nimechokaa mpaka nimewashtukia ambapo na wewe hili umelionaaa...
 
season 1-5 kali sana nakubaliana nawew
Unajua wakati mwingine lugha nayo ni tatizo. Kwasababu alichoona yeye ni mapanga na sio maudhui ya fasihi ile.

Little did he know.. yale mapanga na zile vita 'fupi fupi' ni artistic symbol ya kifasihi ku-portray maudhui ya vita za kifalme; ukichukulia kwamba ile ni fasihi ya kifalme sio action movie ya Arnold Schwarzenegger.

Ndio maana nadhani huyu ndugu yuko interested na mapicha picha zaidi, considering the fact of linguistic deficiency.
 
GT nimetizama season 1 mpaka ya 3 ni upuuz tu kugegedana na ushoga nikajiapiza sitizami tena huo upuuz Bora nistick kwa wakorea tu
Ushogaa balaa... Kugegedana kila konaa me nilianzaga kuingalia kipindi flani nikaacha sasa now nimoena kila mtu GOT khaaa... Nikaona niiianze tenaa
 
Alafu utakuta watu wanaoangalia GoT wanawaponda ambao hawaiangalii eti hawaielewi sababu vichwa vizito.

Yani nielewe complicated series kama Black list alafu nishindwe kuelewa hiyo ya madragon, like serious?
 
Unajua wakati mwingine lugha nayo ni tatizo. Kwasababu alichoona yeye ni mapanga na sio maudhui ya fasihi ile.

Little did he know.. yale mapanga na zile vita 'fupi fupi' ni artistic symbol ya kifasihi ku-portray maudhui ya vita za kifalme; ukichukulia kwamba ile ni fasihi ya kifalme sio action movie ya Arnold Schwarzenegger.

Ndio maana nadhani huyu ndugu yuko interested na mapicha picha zaidi, considering the fact of linguistic deficiency.
Duuh kwamba inaonesha ishu za Kingdoms na mifarakano tu???? vita hakunaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15] Sasa huu mbona ndo upuuzu zaidiii...
 
Alafu utakuta watu wanaoangalia GoT wanawaponda ambao hawaiangalii eti hawaielewi sababu vichwa vizito.

Yani nielewe complicated series kama Black list alafu nishindwe kuelewa hiyo ya madragon, like serious?
Series za ki intelegencia zinazousisha mambo ya FBI ndo nimeloose interest jumlaaa kila ninayoiamza siwezagi kuimaliziii[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Unajua wakati mwingine lugha nayo ni tatizo. Kwasababu alichoona yeye ni mapanga na sio maudhui ya fasihi ile.

Little did he know.. yale mapanga na zile vita 'fupi fupi' ni artistic symbol ya kifasihi ku-portray maudhui ya vita za kifalme; ukichukulia kwamba ile ni fasihi ya kifalme sio action movie ya Arnold Schwarzenegger.

Ndio maana nadhani huyu ndugu yuko interested na mapicha picha zaidi, considering the fact of linguistic deficiency.
Hapo kwenye tatizo la lugha ndio maana nawashauri watu wadownload na subtitles ili waende sawa. Kuna movie unaweza kuiona mbaya kisa haukuelewa wanazungumza nini unaona vitendo tu
 
Sijawahi kuangalia hii movie kwanza me Ni mvivu sana wa kuangalia series hapa yenyewe kwenye PC nuna single movies Kama Mia mbili hivi lakini sijawahi kuziangalia.game of thrones nasikia Kuna ushoga ndani yake sijui Kama ni kweli
 
Back
Top Bottom