SPECIAL: Game of Thrones (A song of ice and fire)

SPECIAL: Game of Thrones (A song of ice and fire)

Season 1 mpaka ya 6 download hapa
GOT
Hiyo no direct link aidha itaplay au itadownload depending na browser yako. Ni hd afu size ndogo. Unaweza kucopy link na kupaste kwenye download manager yoyote zitadownload.
Hutajutia hii series mi nimeanza kuiangalia mwezi Wa Tatu, juzi nimemaliza season 7 nilifvyo na kismart ya8 ikawa inatoka yerewii!!
Katika series iliyokua ngumu kwangu kuianza ni hii lakini mpaka sasa sijajutia. Halafu angalia vitu vizuri ambavyo dunia nzima inaangalia kama hii kitu.
 
Niambie jon amedanganya wapi? Wakati yupo night watch na sheria ya night watch hairuhusiwi kulala na mwanamke. jon angeweza kuongea uongo mbele ya viongozi wake lakini still aliongea ukweli kua alilala nae, wakati wanathibitisha uwepo wa night king jon angeweza kumdanganya cersie ili wapewe jeshi lakini aliongea ukweli kwa cersie kua ameshe neel mpaka inafika hatua tyrion anamueleza kua tatizo lako huwezi kudanganya hata kidogo. Na theon anathibitisha the same thing kwamba you could have lied to cersie. Any way kwanza umeshaiangalia?

Umesginda mkuu nilkuwa nataja. Kauzi kaendelee.

Nimeangalia series zote. Nasubiri hii ya 8 isongee kidogo ndio niiangalie. Hapa nawaza turn jamaa akijua Daenerys no aunt yake sijui ataacha kumgegeda ama ataendeleza?
 
Umesginda mkuu nilkuwa nataja. Kauzi kaendelee.

Nimeangalia series zote. Nasubiri hii ya 8 isongee kidogo ndio niiangalie. Hapa nawaza turn jamaa akijua Daenerys no aunt yake sijui ataacha kumgegeda ama ataendeleza?
Wale matagaryen wanaoana wao kwa wao
 
Hii nayo imekuwa kama SULTAN, Watu wanaoangalia hii series wanajiona kama Wamarekani flani hivi. Bullshit
 
John snow ameshaambiwa kwamba inabidi amtoe daenerys kwenye iron throne yeye ndio abaki kuwa king of iron throne , lakini john anaonekana anasita maana penzi limekolea kwa dada yake hata baada ya kujua kwamba daenerys is his sister anaonekana kama anasita ,samwell tarly anatokea kumchukia mother of dragons baada ya kumweleza mbele yake aliua familia yake baada ya kukataa kumuunga mkono, jaime anakutana na dogo nabii ambaye alimtupa kutoka kwenye ghorofa na kusababisha kuwa mlemavu alipomkuta jaime akimgegeda dada yake cersei, cersei anaonekana ana dalili za kuwa mjamzito japokuwa ni mtawala bado anatoa utamu kwa vijana wenye uthubutu wa ku risk maisha yao.
 
John snow ameshaambiwa kwamba inabidi amtoe daenerys kwenye iron throne yeye ndio abaki kuwa king of iron throne , lakini john anaonekana anasita maana penzi limekolea kwa dada yake hata baada ya kujua kwamba daenerys is his sister anaonekana kama anasita ,samwell tarly anatokea kumchukia mother of dragons baada ya kumweleza mbele yake aliua familia yake baada ya kukataa kumuunga mkono, jaime anakutana na dogo nabii ambaye alimtupa kutoka kwenye ghorofa na kusababisha kuwa mlemavu alipomkuta jaime akimgegeda dada yake cersei, cersei anaonekana ana dalili za kuwa mjamzito japokuwa ni mtawala bado anatoa utamu kwa vijana wenye uthubutu wa ku risk maisha yao.
Mkuu sio dada yake. ni shangazi yake
 
1075220
photo_2019-04-16_07-22-54.jpg
 
House lanisters ndio wanakulana wenyewe jaime na cersei , targaryen hawajui kama wao ni ndugu
Nakwambia kisheria yao matageryen wanaoana ili kuzuia uzao wao usiendelee. Lannister wanafanya kisiri
 
hii house of cards nzuri sana wamekuja kuharibu kwenye season ya 5 baad ya kutmoa yule star
house of card inabidi ujue English vizuri sana kufuatilia na kichwa cha kufuatilia matukio ya kisiasa na fitina wanazofanyiana, iliniuma pale yule dada mtangazaji alikuwa analiwa na kibabu kile kinachopanga matukio ma kutatua aka problem solver mzee alimrusha binti kwenye reli wakati treni inapita kukimbia mimba na kuchafuliwa jina lake .
 
pia series nyingine kama house card ni Scandal nayo noma sana kwa sisi tunaojua kufuatilia matukio vizuri.
 
what is it about ndo nianze kuangalia
as its name implies...Game of Throne,
it's all about who get to sit on the iron throne....ila ndani yake ndio matukio ni mengi kufikia kwenye hicho kiti.

It's a very nice TV SHOW.
 
Back
Top Bottom