soma uijue hii

soma uijue hii

yaser

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Posts
1,361
Reaction score
299
niaje wandugu.poleni sana ndugu zangu wa MAN U, ila pia huwezi kujifu una mbio bila kumsifu anayekukimbiza so hongeren pia MAN CITY kwa mechi iliyomalizika hivi punde.any way turudi ktk kambi yetu ya MMU.kuna utafiti uliofanywa na mwanajamii mmoja kuhusiana na masuala ya mapenzi hasa kwa wapenzi wasiojuana nikiwa na maana ya kwamba utakuta mmefahamiana tu ktk simu ama kwa facebook na mkakubaliana kukutana kwa mara ya kwanza na mko mbali mbali labda mwanamke yuko mwanza na mwanaume yuko mtwara,kwa mara mara ya kwanza mwanamke anaweza akatoka aliko kumfuata mwanaume aliko bila hata ya uoga wa aina yoyote.hii inaonesha mwanamke ni mtu jasiri na hana uoga hata kidogo.takwimu haimaanishi kua wanaume huwa hawafanyi haya majambo ila wanawake ndio wanaongoza sana....so imekaaje hii au nature?
 
Sio lazima mmoja amfuate mwenzake. Mnaweza mkakutana katikati, kila mmoja akaondoka kwake mkakutana.
 
Hii mambo ya kukutanba fb ama jf na kufungiana safari kuonana huwa naiona strange flani hivi. Aah uzee raha bana!
 
Wanawake normal wako serious in relationship and willing to take risk.
 
Back
Top Bottom