Solar systems original kutoka ujerumani

Solar systems original kutoka ujerumani

Status
Not open for further replies.

  1. Huwa sikisii.

Itafute kampuni ya Ujerumani waliosema ni mbia wao ujionee.
mkuu ni u busy kiasi....typing error ni BOSCH
IMG_20191016_122631.jpeg
 
mkuu ni u busy kiasi....typing error ni BOSCHView attachment 1234972

Doch imekuwa Bosch. Haya tuendelee...

Bosch ni mbia wenu basi nyinyi kampuni kubwa sana maana hiyo brand ina mambo mengi sana na si mchezo mchezo.

Au pia ulikosea kusema ni mbia wenu na mnanunua baadhi ya vitu vyao?

Bosch hii bosch?

Tuwache utani jamani.
 
bibi kashachomoa Betri[emoji16][emoji23]
Hiyo namba 0754485617 nimetaka kui save imetoka ya mtu anaitwa Issa, Kumbe nilikuwa nayo kwenye simu yangu.

Kuweni nao makini sana. Mengi ni uongo mtupu. Sollar zao za Kichina siyo Ujerumani na ukiwapa order vitu vingine wananunua Kariakoo.

Najuta nilinunua solar system kutoka kwao wakaniletea kila kitu cha kichina tena quality mbovu kabisa.
 
Doch imekuwa Bosch. Haya tuendelee...

Bosch ni mbia wenu basi nyinyi kampuni kubwa sana maana hiyo brand ina mambo mengi sana na si mchezo mchezo.

Au pia ulikosea kusema ni mbia wenu na mnanunua baadhi ya vitu vyao?

Bosch hii bosch?

Tuwache utani jamani.
sasa mkuu...mbona upo inferior sana...kama una wasiwasi njo ofisin utakuta details zote,...na solar zetu zenye logo ya Dosch
 
mkuu ni u busy kiasi....typing error ni BOSCH
Next time ukiwa unaandaa tangazo jitahidi kuwa serious, error kidogo tu watu washakua na mashaka na wewe. Siku zote jitahidi kupunguza maswali hasa negative questions kutoka kwa wateja unao taka wanunue bidhaa yako.
 
sorry Bosch
Nna AC mota ya pump yenye 3.5kW.

1. Je nahitaji solar panel ngapi?

2. Inverted ya size gani na ipi unashauri ni nzruri kwa matumizi yangu?

3. Charger controller ya saizi gaini na ipi unashauri ni nzruri kwa matumizi yangu?

4. batter ya size gani na ngapi na ipi unashauri ni nzruri kwa matumizi yangu?
 
Next time ukiwa unaandaa tangazo jitahidi kuwa serious, error kidogo tu watu washakua na mashaka na wewe. Siku zote jitahidi kupunguza maswali hasa negative questions kutoka kwa wateja unao taka wanunue bidhaa yako.
poa mkuu
 
umeshafanya pump test mkuu...kama tayari tupigie utupe details za kisima
Nna AC mota ya pump yenye 3.5kW.

1. Je nahitaji solar panel ngapi?

2. Inverted ya size gani na ipi unashauri ni nzruri kwa matumizi yangu?

3. Charger controller ya saizi gaini na ipi unashauri ni nzruri kwa matumizi yangu?

4. batter ya size gani na ngapi na ipi unashauri ni nzruri kwa matumizi yangu?
 
sasa mkuu...mbona upo inferior sana...kama una wasiwasi njo ofisin utakuta details zote,...na solar zetu zenye logo ya Dosch
Nafahamu swali limekuwa gumu kwako na si rahisi kulijibu kwa kuwa uliouandika si ukweli.

Jichunge tu, maana hao Bosch ku "advertise" brand yao kuchanganya na zingine kama ulivyofanya juu huko na kudanganya umma kuwa u mbia na wao wakiipata hii habari na kama hauna ruksa yao basi ujuwe namna ya kujihami tu. Natumai una ruksa yao.

Hao si kama watu wa Kariakoo. Kariakoo sana sana tutasema "tunamwachia Mungu".
 
sasa wewe ni hater...kama unahitaji bidhaa piga sim....utapata bidhaa orujinal hayo mengine tuachie sisi na Bosch
Nafahamu swali limekuwa gumu kwako na si rahisi kulijibu kwa kuwa uliouandika si ukweli.

Jichunge tu, maana hao Bosch ku "advertise" brand yao kuchanganya na zingine kama ulivyofanya juu huko na kudanganya umma kuwa u mbia na wao wakiipata hii habari na kama hauna ruksa yao basi ujuwe namna ya kujihami tu. Natumai una ruksa yao.

Hao si kama watu wa Kariakoo. Kariakoo sana sana tutasema "tunamwachia Mungu".
 
Feiza njoo ofisin kwetu tafadhal...hakuna utapeli wowote...hizo bidhaa hapo juu zote zipo nk
Nafahamu swali limekuwa gumu kwako na si rahisi kulijibu kwa kuwa uliouandika si ukweli.

Jichunge tu, maana hao Bosch ku "advertise" brand yao kuchanganya na zingine kama ulivyofanya juu huko na kudanganya umma kuwa u mbia na wao wakiipata hii habari na kama hauna ruksa yao basi ujuwe namna ya kujihami tu. Natumai una ruksa yao.

Hao si kama watu wa Kariakoo. Kariakoo sana sana tutasema "tunamwachia Mungu".
 
Hiyo namba 0754485617 nimetaka kui save imetoka ya mtu anaitwa Issa, Kumbe nilikuwa nayo kwenye simu yangu.

Kuweni nao makini sana. Mengi ni uongo mtupu. Sollar zao za Kichina siyo Ujerumani na ukiwapa order vitu vingine wananunua Kariakoo.

Najuta nilinunua solar system kutoka kwao wakaniletea kila kitu cha kichina tena quality mbovu kabisa.
Kwa mara ya kwanza natoa shukrani kwako, Ahsante mama.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom