D Daniel bayo New Member Joined Aug 12, 2023 Posts 3 Reaction score 1 Jun 15, 2026 #281 Naomba kufahamu je walimu wa postgraduate kwenye soko la ajira wanathaminika kam hao wengine Hali ya ajira ipoje kwa upande wao.?
Naomba kufahamu je walimu wa postgraduate kwenye soko la ajira wanathaminika kam hao wengine Hali ya ajira ipoje kwa upande wao.?
tpaul Platinum Member Joined Feb 3, 2008 Posts 27,647 Reaction score 29,012 Jun 17, 2026 Thread starter #282 Daniel bayo said: Naomba kufahamu je walimu wa postgraduate kwenye soko la ajira wanathaminika kam hao wengine Hali ya ajira ipoje kwa upande wao.? Click to expand... Walimu wa postgraduate soko lao liko vizuri sana na wanahitajika kama njugu mkuu. Unakwama wapi?
Daniel bayo said: Naomba kufahamu je walimu wa postgraduate kwenye soko la ajira wanathaminika kam hao wengine Hali ya ajira ipoje kwa upande wao.? Click to expand... Walimu wa postgraduate soko lao liko vizuri sana na wanahitajika kama njugu mkuu. Unakwama wapi?