HIMARS
JF-Expert Member
- Jan 23, 2012
- 73,313
- 103,537
Aiseee sasa Qatar walichokuwa wanakataa ni kipi?
Aiseee sasa Qatar walichokuwa wanakataa ni kipi?
Kwaiyo kwa andiko Hilo Mimi Niko sahihi? maana huwa natumia za wanawake tuPale wamesema mwanamke kuwa ni halali hawajasema shoga
Hahaha Kwa Iman ya kiisilamu utakuwa upo sahihi maana si maandiko yame ruhusuKwaiyo kwa andiko Hilo Mimi Niko sahihi? maana huwa natumia za wanawake tu
Wale walikuwa wanapinga ushoga lakin Kwa kupiga wanawake it's seems to be okay😏😏😏Aiseee sasa Qatar walichokuwa wanakataa ni kipi?
Kumekuchaaaaaaaaa!!! Ndo maana mashoga na mabasha wengi ni Islamic. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Uishi Maisha marefu madamUnafamilia?unawatoto?
Kama hivi vitu unavyo utakuwa umeelewa nachomaanisha kama hauna ukipata utamuelewa mtoa mada
Asante Kwa kuelewa mkuuSophy nimerudi kwa heshima yako.
Nasema hivi; Bila kujalisha kama nina watoto ama sina, Kujadili ushoga ni Upumbavu.
Kama mleta mada alivyotahadhalisha, ambao hatupendi mijadala ya kipuuzi kama hii ya mashoga tulitakiwa kupita kulia. Sorry! Hamtoniona tena kwenye nyuzi zenu za ushoga.
Daah mkuu nimejikuta nacheka kifala SanaWapemba wanakwambia santanalah halala laukana tambala, qul duar ni dawa, kila chenye duara ni dawa yakheee ETUGRUL BEY
Haijalishi ni WA Dini gani au kabila gani hawa wote ni wapumbavu wakubwa SanaInasikitisha sana, halafu kibaya zaidi dada zetu wa kiislamu ndo wapo mstari wa mbele kugawa Tigo.
Mikundu yote inafananaWale walikuwa wanapinga ushoga lakin Kwa kupiga wanawake it's seems to be okay[emoji57][emoji57][emoji57]
Naheshimu Sana wanawakeWee kwenda zako huko, sasa mtoto wako wee unataka alelewe na nani? Sasa piga kelele hapa JF, afu acha kumlea mwanao ipasavyo, atainamishwa na kukunjwa 7 km kawaaaa.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Kila tabia chafu ni ya hiyo dini kasoro usagajiKumekuchaaaaaaaaa!!! Ndo maana mashoga na mabasha wengi ni Islamic. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kumbe n ruksaaaaa na halali
Sent using Jamii Forums mobile app
Endelea kujitoa lock Tu mkuuSodoma Na gomora ni uarabuni...kwahiyo waarabu ndio waasisi wa kufirana duniani
Nawe pia. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Naheshimu Sana wanawake
Sina la kusema juu yako
Uwe na siku njema
Haswaaaaaaah!!!Kila tabia chafu ni ya hiyo dini kasoro usagaji
Kujiuza
Madawa ya kulevya
Kuiba
Ujambazi
Uganga
Utapeli
Shida na dhiki sio sababu ya kufanya huo upumbavu waoSasa wakikuletea shida zao uwe unatatua,sio wote wanapenda kupumuliwa!...
Wapo wanaofanya kwa tamaa,kuiga,dhiki nk..
Kama wewe huli kisamvu wenzako wanakitafuna
Hilo bwabwa mkuu kumbe umelishtukiaMbona kama umeumia sana!!!!???? Pole, ushoga siyo kilema, unachohitaji ni msaada wa kisaikolojia tu na utaacha huo mchezo.
Nilimtambua toka kitambo halafu kuna madam mmoja nae anamsapoti sijui kama yupo salama.Ni shoga hilo achana nalo ila ujumbe limeupata.