jiwe angavu
JF-Expert Member
- Aug 28, 2015
- 22,373
- 43,253
Ndio mkomage kufuatiria maisha ya watu.Kuna dogo mmoja ni msenge siku moja nikaamua kumtolea uvivu kumsema..huwezi kuamini alinisuta..mwisho akasema "Kwani wako?
#MaendeleoHayanaChama
Ndio mkomage kufuatiria maisha ya watu.Kuna dogo mmoja ni msenge siku moja nikaamua kumtolea uvivu kumsema..huwezi kuamini alinisuta..mwisho akasema "Kwani wako?
Maaandiko si yametumwa jayfee mkuu hujayaona kwani?Lete andiko kuthibitisho hilo
Sawa.Pale wamesema mwanamke kuwa ni halali hawajasema shoga
Nimekuelewa vizuri kabisa MamaSamia.We jamaa unatakiwa ujue kwamba ushauri bora ni ule unaotolewa na mhanga mwenyewe. Mashoga, walevi, makahaba, mateja hata wezi huwa ni watu wenye majuto sana kimoyomoyo kwenye maisha yao. Wengi wanapambana kutoka huko ila wanashindwa. Wanaposhauri watu wasijiingize huko huwa wanamaanisha kwa dhati kabisa. Kwahiyo ukiona shoga anasema usiingie huko bora umsikilize kuliko hata kiongozi wako wa dini.
We ni member wao kwaniMbna ulayaaa zinanyeshaaa ambako wako huruuu kabisaa? Kwan lazima u comment na mada iko nje ya uwezo wa ubongo wako?
Sent using Jamii Forums mobile app
SahihiWe jamaa unatakiwa ujue kwamba ushauri bora ni ule unaotolewa na mhanga mwenyewe. Mashoga, walevi, makahaba, mateja hata wezi huwa ni watu wenye majuto sana kimoyomoyo kwenye maisha yao. Wengi wanapambana kutoka huko ila wanashindwa. Wanaposhauri watu wasijiingize huko huwa wanamaanisha kwa dhati kabisa. Kwahiyo ukiona shoga anasema usiingie huko bora umsikilize kuliko hata kiongozi wako wa dini.
Mzee Bible ni kitabu kigumu sana hata wakristo wenyewe wanapata shida kukielewa ,kitabu kile kimefungwa na muhuri Saba alafu usije hata siku moja ukazani Bible na hiyo Qur'an vinaendan yaan haviendani hata chembe wala usihangaike kuvifananisha ,uislam na ukristo ni vitu viwili touti,kingine linapokuja swala la ushoga kipo wazi kabisa Sema usomaji wako unataka ufananishe Qur'an na Bible ilo halipoQur'an imepinga Ushoga kwa kupitia Nabii Luti.
Lakini cha kushangaza katika Biblia, ukisoma hicho kisa cha LUTU ambao wao Wakristo hawamtambui kama Nabii, haijaonyesha Dhahiri kuwa vitendo vilivyokuwa vinafanyika pale ni vya kuingiliana Wanaume kwa Wanaime (Ushoga).
Bali Biblia imekazania tu Uovu, Mara Uovu ulizidi. Uovu huo ni uovu gani? (Mbona Biblia haijakuwa Specific kwamba ni Ushoga? Wote tunajua Uovu upo wa dizaini nyingi.(Kama Usiue, Usizini, na n.k.)
Ndio maana sishangai mda mwingine Ukristo dhehebu kama Roman Catholic unaporuhusu Ushoga, kwasababu kwenye Biblia hamna sehemu ulipopingwa. Wengi mpaka muisikilize Qur'an ndio muoanishe na kisa chenu ndani ya Biblia.
Tatizo mnachanganya Bible na Qur'an ni maji na mafutaNeno kumjua kwenye biblia kimetumiaka kama kumuingilia, walitaka wawapige machine Malaika lutu akajitolea kuwapa Binti zake wawili wa kike wakakataa wakataka Malaika ambao walikuwa kwenye umbo la kiume la kibinadamu , ndipo wale Malaika wakawapiga upofu
Mzee Qur'an yenu na Bible ni maji na mafuta hata kama utakuta majina yaliyo kwenye Bible yako kwenye Qur'an lakin vitu vinavyozungumziwa na kumaanishwa ni tofautiQur'an imepinga Ushoga kwa kupitia Nabii Luti.
Lakini cha kushangaza katika Biblia, ukisoma hicho kisa cha LUTU ambao wao Wakristo hawamtambui kama Nabii, haijaonyesha Dhahiri kuwa vitendo vilivyokuwa vinafanyika pale ni vya kuingiliana Wanaume kwa Wanaime (Ushoga).
Bali Biblia imekazania tu Uovu, Mara Uovu ulizidi. Uovu huo ni uovu gani? (Mbona Biblia haijakuwa Specific kwamba ni Ushoga? Wote tunajua Uovu upo wa dizaini nyingi.(Kama Usiue, Usizini, na n.k.)
Ndio maana sishangai mda mwingine Ukristo dhehebu kama Roman Catholic unaporuhusu Ushoga, kwasababu kwenye Biblia hamna sehemu ulipopingwa. Wengi mpaka muisikilize Qur'an ndio muoanishe na kisa chenu ndani ya Biblia.
Sijachanganya , Koran na bible ni vitu tofauti kabisaTatizo mnachanganya Bible na Qur'an ni maji na mafuta
Sasa unatakaje Jambo uliloliona kwenye story ya kuran ukute kwenye story hiyo hiyo kwenye BibleSijachanganya , Koran na bible ni vitu tofauti kabisa
Ni wapi nimetaka ? Soma posti zangu vizuriSasa unatakaje Jambo uliloliona kwenye story ya kuran ukute kwenye story hiyo hiyo kwenye Bible