Smartphone brands zenye market share kubwa zaidi duniani

Smartphone brands zenye market share kubwa zaidi duniani

kam huawei atarud kweny soko la dunia ninakuhakikishia hiz xiaomi tutazisahau mazima sabb wale ndio washindani asilia wa iphone na samsung had kweny ubora sio soko peke yake tu
Huawei kuipiga chini Xiaomi????

Never!!!
 
hata kimauzo boss ina maan bidhaa yako imekubalika na kuaminiwa sana mm sidhn kam bidhaa yako ni nzyr afu isiwe na soko zur maan malengo ya makampuni yote ni kupenya kweny soko na kufanya vzr sokon hat tukitoa kweny masoko kwa sim kwa ubora kwa ujumla naona samsung yuko juu sana upande wa android huawei alikuwa awatoe kimasomaso wachin vzr niliishika huawei p40 pro ase ni matatiz ni sim kali sana yan ukichukua googl pixel zote ukiiwek na ile huawei p40 pro bado naoan hawasogei na hat hiz oppo vivo naona bado kwa yule mwamba dah sijui kwann alifanyiwa unyama hv
Xiaomi tayari ina soko zuri
 
wanapigwa chini mkuu usiombe wapewe msamaha
Ila kuliko kuongelea vitu ambayo havi-exist ni vyema kuongelea current situation

Hiyo Xiaomi 13 Ultra itakuwa bonge la simu. Nasubiria tu nijue specs zake
 
Ila kuliko kuongelea vitu ambayo havi-exist ni vyema kuongelea current situation

Hiyo Xiaomi 13 Ultra itakuwa bonge la simu. Nasubiria tu nijue specs zake
yani kiongoz hii mashine kweli una underestimate na kuidananisha na xiaomi kweli? kweli ninaamin tumetiafutiana kmawaz na kila kitu ila kwa hili dah lina utata
20230417_173208.jpg
 


Hii video nimeipenda. Kweli S23 Ultra ni bonge la simu [emoji3060][emoji3060]
 
Hiyo ni Samsung mkuu sio Huawei
Halafu hata sio S23 Ultra.
Samsung yoyote ambayo sio S23 Ultra ipo chini ya Xiaomi 13 Pro
iko chini vipi sasa.....[emoji28] au hilo neno pro linakupagawisha nina uhakik s23+ ukiiwek na hiy 13 pro zinatoshana nguvu vyema sana
 
hata kimauzo boss ina maan bidhaa yako imekubalika na kuaminiwa sana mm sidhn kam bidhaa yako ni nzyr afu isiwe na soko zur maan malengo ya makampuni yote ni kupenya kweny soko na kufanya vzr sokon hat tukitoa kweny masoko kwa sim kwa ubora kwa ujumla naona samsung yuko juu sana upande wa android huawei alikuwa awatoe kimasomaso wachin vzr niliishika huawei p40 pro ase ni matatiz ni sim kali sana yan ukichukua googl pixel zote ukiiwek na ile huawei p40 pro bado naoan hawasogei na hat hiz oppo vivo naona bado kwa yule mwamba dah sijui kwann alifanyiwa unyama hv

Hakufanyiwa figisu.alishindwa kutofautisha biashara na harakati za kiserikali.

Maana US walivyo hawana roho mbaya walimpa taarifa kwanza,kwamba aisee hizi simu zina chip ya udukuzi wa mawasiliano,kama itakupendeza achana na hizo pigo.akapuuza.

Akalimwa ban mazima.
Labda tuseme walimzushia,lakini kampuni mshirika wa huawei yaani honor hayuko kwenye hivyo vikwazo,so unaweza ukaona haikuwa fitna.
 
Hakufanyiwa figisu.alishindwa kutofautisha biashara na harakati za kiserikali.

Maana US walivyo hawana roho mbaya walimpa taarifa kwanza,kwamba aisee hizi simu zina chip ya udukuzi wa mawasiliano,kama itakupendeza achana na hizo pigo.akapuuza.

Akalimwa ban mazima.
Labda tuseme walimzushia,lakini kampuni mshirika wa huawei yaani honor hayuko kwenye hivyo vikwazo,so unaweza ukaona haikuwa fitna.
honor kwel nawaona hata sim zao zipo madukani
 
Hakufanyiwa figisu.alishindwa kutofautisha biashara na harakati za kiserikali.

Maana US walivyo hawana roho mbaya walimpa taarifa kwanza,kwamba aisee hizi simu zina chip ya udukuzi wa mawasiliano,kama itakupendeza achana na hizo pigo.akapuuza.

Akalimwa ban mazima.
Labda tuseme walimzushia,lakini kampuni mshirika wa huawei yaani honor hayuko kwenye hivyo vikwazo,so unaweza ukaona haikuwa fitna.
Honor ameshatengana na Huawei
 
wale wadau wa tunda wakiion hii watasema mi marketing manager wa samsung ila usiwajali unasimamia ukweli

Samsung mwaka huu kafanya kitu cha tofauti sana.

Simu haijabadillika muundo hata kidogo,lakini ni perfomance tu.
 
Back
Top Bottom