Slaa: Kikwete akipuuza nchi haitatawalika

Slaa: Kikwete akipuuza nchi haitatawalika

Hivi wewe unazani tuna akili ya kupandikiza kama ya kwako. Ushakula mrenda na ugali we mtoto wa bibi? mods muwe mnaruhusu na matusi kwa vibaraka kama hawa sie maisha ni mangumu sana shauri ya watu wachache wanaokula pesa zetu watakavyo.
 
Katika kile kinachojionyesha kwa sasa katika media za Ki-siasa ni ishara ya utekelezaji wa msemo wa Dr. Slaa, kuwa akitaka Nchi hii haitatawalika. Swala la ESCROW ni geresha tu.

Tujiulize hivi; Ujeruman na Uingereza viongozi wa Chadema walifuata nini? je wamesahau kama Ujeruman na Uingereza hawakuitawala Tanganyika (Tanzania kwa sasa), au wanafikiri walipenda kuondoka?. Kwa hali ilivyo sasa katika Nchi hizi mbili na misimamo yao isiyo na hasara yoyote kwetu ni kama vile walipelekewa taarifa ya uongo na kuaminishwa kuwa ni ya ukweli bila kuifanyia uchunguzi kisha wakakimbilia tamko.

Nawapongeza sana Watanzania wenzangu kwa kukataa Ukoloni mambo leo unaotakakuja kwa mgongo wa Ki-siasa, na kusema bora tule mlenda kwa ugali wa mtama kuliko kudanganywa na kuaminishwa, ili kuamini hayo angalia matokeo ya uchaguzi wa Serikali za Mitaa. Kama kweli swala la ESCROW lingekuwa sahihi na lilivyo bichi kabisa basi Serikali ingeanguka kwani hata Rais hajatoa tamko lolote imekuwa hivyo je angekuwa amechukuwa maamuzi matokeo si yangekuwa zaidi ya hapo?.

KAFULILA kadanganya Umma na kuutapeli kwa mgongo wa Zitto Kabwe, kwani swala hili lilitoka kwa Nimrod Mkono na Kumtaarifu Zitto baada ya kuona amenyang'anywa tonge nono, Zitto akapima upepo akaona yeye hataamika kwa sababu anamgogoro na Chama chake akaamua kumtwishwa mzigo huo Kafulila na kumwahidi atamwokoa Bungeni. Je ni nani hakuona maamuzi ya PAC jinsi yalivyojiita upande mmoja na kuwa nje ya report ya CAG na TAKUKURU?. Mliona kabisa Wabunge walivyokuwa wakihoji maamuzi yale lakini mwisho wa siku Mboye kama kawaida yake akatakakuhamasisha Wafuasi wake Bungeni wagomee majadiriano ndipo wenye busara wakakuli yaishe na kufanyia marekebisho kisha kumwachia Rais.

Hivi PAC ni Bunge au ni Kamati ya Bunge?

Usituchoshe bure wewe na ngonjera zako zisizokuwa na kichwa wala miguu! Akili yako haina akili! Tunachojua ni kwamba Tumbili (David Kafulila) alimkamata mwizi (Fredrick Werema) kisha akamfukuza kazi period. Nini maana yake Kama Escrow ni uzushi, hila na uongo??!! Bs.
 
Mzee slaa akili na mitazamo yake vyote vimechuja.
 
Usituchoshe bure wewe na ngonjera zako zisizokuwa na kichwa wala miguu! Akili yako haina akili! Tunachojua ni kwamba Tumbili (David Kafulila) alimkamata mwizi (Fredrick Werema) kisha akamfukuza kazi period. Nini maana yake Kama Escrow ni uzushi, hila na uongo??!! Bs.
Sasa wewe ndiyo tumbili kabisa ulichoandika zubeda hawezi kuandika hivi.
 
Katika kile kinachojionyesha kwa sasa katika media za Ki-siasa ni ishara ya utekelezaji wa msemo wa Dr. Slaa, kuwa akitaka Nchi hii haitatawalika. Swala la ESCROW ni geresha tu.

Tujiulize hivi; Ujeruman na Uingereza viongozi wa Chadema walifuata nini? je wamesahau kama Ujeruman na Uingereza hawakuitawala Tanganyika (Tanzania kwa sasa), au wanafikiri walipenda kuondoka?. Kwa hali ilivyo sasa katika Nchi hizi mbili na misimamo yao isiyo na hasara yoyote kwetu ni kama vile walipelekewa taarifa ya uongo na kuaminishwa kuwa ni ya ukweli bila kuifanyia uchunguzi kisha wakakimbilia tamko.

Nawapongeza sana Watanzania wenzangu kwa kukataa Ukoloni mambo leo unaotakakuja kwa mgongo wa Ki-siasa, na kusema bora tule mlenda kwa ugali wa mtama kuliko kudanganywa na kuaminishwa, ili kuamini hayo angalia matokeo ya uchaguzi wa Serikali za Mitaa. Kama kweli swala la ESCROW lingekuwa sahihi na lilivyo bichi kabisa basi Serikali ingeanguka kwani hata Rais hajatoa tamko lolote imekuwa hivyo je angekuwa amechukuwa maamuzi matokeo si yangekuwa zaidi ya hapo?.

KAFULILA kadanganya Umma na kuutapeli kwa mgongo wa Zitto Kabwe, kwani swala hili lilitoka kwa Nimrod Mkono na Kumtaarifu Zitto baada ya kuona amenyang'anywa tonge nono, Zitto akapima upepo akaona yeye hataamika kwa sababu anamgogoro na Chama chake akaamua kumtwishwa mzigo huo Kafulila na kumwahidi atamwokoa Bungeni. Je ni nani hakuona maamuzi ya PAC jinsi yalivyojiita upande mmoja na kuwa nje ya report ya CAG na TAKUKURU?. Mliona kabisa Wabunge walivyokuwa wakihoji maamuzi yale lakini mwisho wa siku Mboye kama kawaida yake akatakakuhamasisha Wafuasi wake Bungeni wagomee majadiriano ndipo wenye busara wakakuli yaishe na kufanyia marekebisho kisha kumwachia Rais.

Hivi PAC ni Bunge au ni Kamati ya Bunge?

Wewe ndo hopeless kabisa. Hata unachokiongelea hukijui. Pumba tupu
 
Kenya haikutawaliwa na wangereza na hawapo kenya? Africa ya kusini haikutawaliwa? Je hawapo huko Africa ya kusini?


CCM ina ushirikiano na China je ni kitu gani wachina wanafanya hapa nchini. Mbona wachina wanapora hadi wanyama wetu, pembe za ndovu, mikataba ya kihuni ya gesi nk. Mleta mada una akili ndogo sana na hii inasababishwa na siasa-mavi za ccm
 
Ndugu zangu, tuweke thread zenye malengo safii si kuleta uzushi. CCM hata iweje, mmeshakataliwa na wananchi ila hamjui tuu. Subirini dawa yenu 2015.
Mtaiba kura, mtachafua uchaguzi lakini Bungeni mjiandae kukaa upande uleee wa upinzani. Ndipo nchi yenu itatawalika vizuri.
Msianze vilio, saa imewadia ila ilikuja ghafla mno kwenu. Mmeuza kiila kitu, mpaka twiga hai, tembo mmemaliza, ni nini mmebakiza?? Ardhi ya kilimo mmeuza, na kile wananchi wanajilimia kwa jembe la mkono katika kipindi hiki cha miaka 53 ya uhuru wetu, mnawazuia wasiuze wanakotaka, mahindi yamezuiwa yaozee nje, korosho zimechukuliwa kwa mkopo na wala hamziuzi, mnarudisha baada ya msimu, jamani, paamba ndo usiseme.
Mnagawana fedha za umma kwa kifuko ya rambo na sandalusi. Mkipongezana ati si za umma bali mmepewa; " In good faith". Ama kweli mfa maji. Huyo Dr. Slaa kakukosea nini na wapi??? Simtetei Slaa, ila usiukatae uovu wako kwa kuwatupia wengine luharo lwako weyeee
 
Naam, pesa zilichukuliwa kihalali. Hakuna mahala katika ripoti ya CAG ilipoonesha pesa za escrow zimetolewa nje ya uhalali.
Ulitaka umeme wa bure?
Kweli watanzania bado ni wagumu kueleweshwa
Dada wafafanulie vizuri, umeme wametumia na aliyewapa kalipwa
sasa wamechokoza Mzinga sisi tunaumia tunaoutaka Umeme tofauti na hao wa Kigoma
Dodoma leo ni siku ya pili Jana kuanzia saa 11 jioni hadi saa 6 usiku alifajiri ya saa 3 leo hadi saa 12
Mvua zinanyesha mabwawa yanajaa umeme upo wapi
Tumuachie Habinder Singh atuzalishie umeme kwani ana uwezo wa kuzalisha zaidi ya huo wa 100megawatts
na ameahidi kutupunguzia bei

Kwa hiyo Slaa hana ubavu wa kusababisha Nchi isitawalike uzee unamsumbua km keshaanza kuwa mchochezi hivi
 
Akiyataja maeneo ya Miji midogo ambayo CHADEMA imeshinda, Dr. Slaa amesema "1. Nkasi - Namanyere 2. Hai - Bomang'ombe. 3.Karatu - Karatu. 4. Arumeru Mashariki - Usa river. 5.Vunjo - Ukawa. 6. Mbeya vijijini - Mbalizi. 7. Mbozi Maghari - Tunduma. 8. Mbozi Mashariki - Mlowo. 9. Kyela - Kyela. 10. Lupa - Makongorosi. 11. Busanda - Katoro. 12. Geita - Geita. 13. Chato - Chato. 14. Kwimba - Ngudu. 15. Karagwe - Kayanga. 16. Bukombe - Ushirombo. 17. Sengerema - Sengerema. 18. Tarime - Tarime. 19. Tarime - Sirari mji mdogo. 20. Rorya - Shirati ( 7/2). 21. Bunda - Bunda. 22. Serengeti - Mugumu 10/10 ( CUF 3). 23. Kahama - Kahama. 24. Bariadi - Bariadi ( 49/43). 25. Kilombero - Ifakara. 26. Magu - Magu. 27. Mbozi - Vwawa. Sehemu zote hizo CCM ndio chama cha upinzani."
 
Katika kile kinachojionyesha kwa sasa katika media za Ki-siasa ni ishara ya utekelezaji wa msemo wa Dr. Slaa, kuwa akitaka Nchi hii haitatawalika. Swala la ESCROW ni geresha tu.

Tujiulize hivi; Ujeruman na Uingereza viongozi wa Chadema walifuata nini? je wamesahau kama Ujeruman na Uingereza hawakuitawala Tanganyika (Tanzania kwa sasa), au wanafikiri walipenda kuondoka?. Kwa hali ilivyo sasa katika Nchi hizi mbili na misimamo yao isiyo na hasara yoyote kwetu ni kama vile walipelekewa taarifa ya uongo na kuaminishwa kuwa ni ya ukweli bila kuifanyia uchunguzi kisha wakakimbilia tamko.

Nawapongeza sana Watanzania wenzangu kwa kukataa Ukoloni mambo leo unaotakakuja kwa mgongo wa Ki-siasa, na kusema bora tule mlenda kwa ugali wa mtama kuliko kudanganywa na kuaminishwa, ili kuamini hayo angalia matokeo ya uchaguzi wa Serikali za Mitaa. Kama kweli swala la ESCROW lingekuwa sahihi na lilivyo bichi kabisa basi Serikali ingeanguka kwani hata Rais hajatoa tamko lolote imekuwa hivyo je angekuwa amechukuwa maamuzi matokeo si yangekuwa zaidi ya hapo?.

KAFULILA kadanganya Umma na kuutapeli kwa mgongo wa Zitto Kabwe, kwani swala hili lilitoka kwa Nimrod Mkono na Kumtaarifu Zitto baada ya kuona amenyang'anywa tonge nono, Zitto akapima upepo akaona yeye hataamika kwa sababu anamgogoro na Chama chake akaamua kumtwishwa mzigo huo Kafulila na kumwahidi atamwokoa Bungeni. Je ni nani hakuona maamuzi ya PAC jinsi yalivyojiita upande mmoja na kuwa nje ya report ya CAG na TAKUKURU?. Mliona kabisa Wabunge walivyokuwa wakihoji maamuzi yale lakini mwisho wa siku Mboye kama kawaida yake akatakakuhamasisha Wafuasi wake Bungeni wagomee majadiriano ndipo wenye busara wakakuli yaishe na kufanyia marekebisho kisha kumwachia Rais.

Hivi PAC ni Bunge au ni Kamati ya Bunge?
Unavyoeleza kiajabu ajabu inaonyesha una hali ngumu sana. Vipi maji yamefika shingoni Mura? Tulia hapo hapo, kikombe cha maji kimoja umepata tarehe 14/12/2014. Cha pili na cha mwisho kinakuja 31/10/2015.
 
Naam, pesa zilichukuliwa kihalali. Hakuna mahala katika ripoti ya CAG ilipoonesha pesa za escrow zimetolewa nje ya uhalali.

Ulitaka umeme wa bure?
Habari ya mjini sio hela ya umeme bali ni hela ya capacity charges
 
Katika kile kinachojionyesha kwa sasa katika media za Ki-siasa ni ishara ya utekelezaji wa msemo wa Dr. Slaa, kuwa akitaka Nchi hii haitatawalika. Swala la ESCROW ni geresha tu.

Tujiulize hivi; Ujeruman na Uingereza viongozi wa Chadema walifuata nini? je wamesahau kama Ujeruman na Uingereza hawakuitawala Tanganyika (Tanzania kwa sasa), au wanafikiri walipenda kuondoka?. Kwa hali ilivyo sasa katika Nchi hizi mbili na misimamo yao isiyo na hasara yoyote kwetu ni kama vile walipelekewa taarifa ya uongo na kuaminishwa kuwa ni ya ukweli bila kuifanyia uchunguzi kisha wakakimbilia tamko.

Nawapongeza sana Watanzania wenzangu kwa kukataa Ukoloni mambo leo unaotakakuja kwa mgongo wa Ki-siasa, na kusema bora tule mlenda kwa ugali wa mtama kuliko kudanganywa na kuaminishwa, ili kuamini hayo angalia matokeo ya uchaguzi wa Serikali za Mitaa. Kama kweli swala la ESCROW lingekuwa sahihi na lilivyo bichi kabisa basi Serikali ingeanguka kwani hata Rais hajatoa tamko lolote imekuwa hivyo je angekuwa amechukuwa maamuzi matokeo si yangekuwa zaidi ya hapo?.

KAFULILA kadanganya Umma na kuutapeli kwa mgongo wa Zitto Kabwe, kwani swala hili lilitoka kwa Nimrod Mkono na Kumtaarifu Zitto baada ya kuona amenyang'anywa tonge nono, Zitto akapima upepo akaona yeye hataamika kwa sababu anamgogoro na Chama chake akaamua kumtwishwa mzigo huo Kafulila na kumwahidi atamwokoa Bungeni. Je ni nani hakuona maamuzi ya PAC jinsi yalivyojiita upande mmoja na kuwa nje ya report ya CAG na TAKUKURU?. Mliona kabisa Wabunge walivyokuwa wakihoji maamuzi yale lakini mwisho wa siku Mboye kama kawaida yake akatakakuhamasisha Wafuasi wake Bungeni wagomee majadiriano ndipo wenye busara wakakuli yaishe na kufanyia marekebisho kisha kumwachia Rais.

Hivi PAC ni Bunge au ni Kamati ya Bunge?
Hivi una akili sawa sawa wewe? Tena naomba ubadilishe jina lako upesi, unatudhalilisha sisi watu wa eneo la akina Tata Mura.
 
Back
Top Bottom