CCM itapata mtetezi iwapo tu Shetani atakuwa hakimu. Lakini chini ya jua ambapo Mungu ndiye kiongozi CCM hutetewa na MAwakala wa Shetani tu...
pole sana Bi mdogo
CCM itapata mtetezi iwapo tu Shetani atakuwa hakimu. Lakini chini ya jua ambapo Mungu ndiye kiongozi CCM hutetewa na MAwakala wa Shetani tu...
Ni mwendawazimu tu ndie anaweza akaiamini CCM. CCM ndio kansa inayotafuna nchi. Chadema wanawahamasisha wananchi wasichangie maendeleo kwa sababu hata wakichangia zinaishia mifukoni mwa manyang'au ya CCM. Msiwafanye watanzania mazuzu Magamba wakubwa nyie. Yeyote anayeishabikia CCM ana LAANA yeye na KIZAZI chake kwa kuisaliti TANZANIA.
mwuongo wewe mwenyeweleo hawatak tuchangie. Wakiingia ikulu mwendo uleule hachangii mtu. Cdm ni waongo wakubwa saana.
Chadema haiwezi kuingia ikulu ya tanzania labda ya kilimanjaro
Hata mpige kelele kaeni mkijua Ccm haitatawala milele,
Hawataweza kwa maana wamechanganyikiwaWataingia kwenye ikulu ya wazazi wako.
Huo ndip ukweli mchungu. Hakuna chama cha upingaji kinachoweza kuikaribia ikulu ya nchi hiiHongera kwa upeo finyu wa kujifariji na mwenzio mtoa mada
Hata kama CCM haitatawala milele, waambieni wananchi ukweli kuhusu maendeleo! Acheni kuwadanganya!
Chadema haiwezi kuingia ikulu ya tanzania labda ya kilimanjaro
Hata mpige kelele kaeni mkijua Ccm haitatawala milele,
kwa kuwa ni mali yenu we na baba yako eh.....? idiot.
Tatizo ccm wizi na kupiga dili kumezidi...
Angalia usije kumuumbua slaa anayejichotea ruzuku ya chama halafu anaenda kutumbua israeli
Huo ndip ukweli mchungu. Hakuna chama cha upingaji kinachoweza kuikaribia ikulu ya nchi hii
Ntamuumbua yule aliyetusainisha mikataba 19 na akina TOYO ili kumuokoa prince asinyongwe kwa kukamatwa na madawa ya kulevya yaliyomwathiri Ray c hadi akaokolewa na raisi wetu MPENDWA...
85% ya misaada inaishia kwa wahindi through tenda!kazi zetu ulinzi usiku na udereva!pesa ya madini mnaweka mfukoni,tukijitahidi kwa chochote mnakuja na TRA,TBS,NEMC,TFDA,POLISI mnafunga ka mradi ketu