Slaa: Kikwete akipuuza nchi haitatawalika

Slaa: Kikwete akipuuza nchi haitatawalika

Katika kauli zenye utata na hazijawahi kuhojiwa na Jeshi la Police ni hizi;
1.Tukitaka Nchi hii haitatawalika - DR. SLAA,
2. Ikishindikana tutaingi msituni - G. LEMA

Katika hali Amani Nchini ilivyowekwa Rehani ni ishara ya kauli hizo mbili huku wanchi tukiziba masikio na kufumba macho kutoona yajayo.Tuwe tunajua kuwa shetani nae ana wafuasi tena wengi nae huwa anajumuika Makanisani, Misikitini na madhabahuni. Na ndo maana hata waganga wakienyeji wadiliki kutumia Biblia na Quruan kwenye shughuli zao, tena na wala si kila amwitae Mungu atauona Ufalme wa Mungu.Tutafakari tunakoelekea kwani sasa hakuna mahamasishano ya maendeleo bali ni maandamano kila kukicha, hivi hawa tunaoandamana leo si hao hao watakaoandamana tena kumtoa madarakani waliyemweka?.

Kauli ya Nyerere: Ukisha zoea kunywa damu ya mtu utaendelea kunywa tu.

Ukitakampigane lazima mchokozane. Chadema katika mikutano,mihadhara na maandamano yao wamekuwa wakivikashivu vyombo vya Usalama sana nakushindwa kuelewa madhara ya vyombo hivyo viki-react itakuwaje?. Je ninani hajawahi wasikia Chadema wakisema Askali gani hawa na Dr. Slaa kwenye kampeni zake alienda mbali sana najinadi eti ametembea kote huko hajaona Askari anashangaa kuwakuta uwanjani ni bora waondoke kwani anajeshi lake. Hapo hapo mwehu mmoja akapanda jukwaani na kusema Rais hajafuzwa na.................... huku Slaa akiwepo hakukemea swala lile ila yeye yanapomkuta anataka Rais atoe kauli. Mimi nilifikiri kiongozi bora ni ambaye anakuwa mafano na wala si kuwasukumizia wenzake!
 
piga tu hao, wapigwe tu - by Pinda.umeshawahi kutafakari kauli kama hiyo? Kwa kauli kama hiyo amani itatoka wapi?
 
Hizo ni kauli tu,
vipi kuhusu hali halisi ya wizi wa mali ya umma/ufisadi/mauaji holela/kubana uhuru wa habari n.k.
Nani alipaswa kuhojiwa kwanza?
 
Hivi umeshawahi kujipa mda wakufikiria tu hata kwa dakika 5 ilikuwaje twiga wakasafirishwa mchana wa jua kali, huku tukiambiwa tz inaongoza kwa ulinzi mkali kusini mwa jwangwa la sahara?

Je wewe umeisha wahi kujiuliza ni kwanini maandamano hayafanyiki Moshi au Mkoa wa Kilimanjaro kwa ujumla?
 
Je wewe umeisha wahi kujiuliza ni kwanini maandamano hayafanyiki Moshi au Mkoa wa Kilimanjaro kwa ujumla?
[MENTION][JFMP3][/JFMP3][/MENTION]

huko walishajua haki zao siku nyingi walishakataa mafisadi mda mrefu ndo maana elimu inapelekwa ambako bado, ila sasa hamtaki ndo maana mnapiga mabomu, ila haitasaidia nguvu ya umma ikishaamua hata wewe utajiunga tu.
 
Hizo ni kauli tu,
vipi kuhusu hali halisi ya wizi wa mali ya umma/ufisadi/mauaji holela/kubana uhuru wa habari n.k.
Nani alipaswa kuhojiwa kwanza?

Je utapeli, udanganyifu na uraghai havipo kwenye group la wizi, au ni mara ngapi Chadema wamekuwa wakiwaraghai walala hoi kwa michango ya kiholela huku wakipewa ruzuku?. Wanazuia wanancho kutochangia maendeleo ili ziwe nyingi watakapopita wajikusanyie, ila wewe hilo hulioni huwezi kmusema utamsaidia mnyonge huku unamnyang'anya kile kidogo alichonacho, ama ndo kukamilisha kauli ya Rais Kikwete kuwa ukitaka kura lazima ukubali kuliwa?. Wezi ni wezi haijalishi kaiba kwa njia ama mfumo gani. Leo hii unaiona Serikali na kesho utawaona Chadema kuwa ni wezi
 
Sasa hapo ndio umeandika nini manake unalialia tuuuuu si polisi nao watishie kwa mdomo basi kwamba watapiga risasi mbona wao wanapiga kiukweli? hivi anayefanya nchi isitawalike ni nani anayeuwa au anayeropoka zake. Kama wamevunja sheria kusema hayo si wakamatwe tuuu na kama wakuwakamata wapo lakini wanaona ni mwanya mzuri wa kuwauwa badala yake nani alaumiwe hapo?
 
Ni Tanzania tu Rais anapewa majina ya wauza madawa ya kulevya na yeye anasema anawapa muda wajirekebishe wakati vijana wanazidi kutopea kwenye uteja

Ni Tanzania tu watu wanathibitika kuwa wameiibia serikali mapesa mengi tu (EPA), lakini Rais anawaomba warudishe na hawatashitakiwa

Ni Tanzania tu Rais yuko radhi kuleta timu ya taifa ya mpira wa miguu ili yeye na mtoto wake wasalimiane na mchezaji maarufu (KAKA) wakati hospital hazina dawa na mashuleni hakuna vitabu!

Ni Tanzania tu ambapo shughuli zote za uchumi husimama kwa wiki nzima ili kupisha ugenui wa Rais wa Marekani!
 
Topic zingine hazina hoja za maana unaweza kujisomea mambo mbalimbali si lazima uandike jambo ambalo unajua halina msingi
 
Je utapeli, udanganyifu na uraghai havipo kwenye group la wizi, au ni mara ngapi Chadema wamekuwa wakiwaraghai walala hoi kwa michango ya kiholela huku wakipewa ruzuku?. Wanazuia wanancho kutochangia maendeleo ili ziwe nyingi watakapopita wajikusanyie, ila wewe hilo hulioni huwezi kmusema utamsaidia mnyonge huku unamnyang'anya kile kidogo alichonacho, ama ndo kukamilisha kauli ya Rais Kikwete kuwa ukitaka kura lazima ukubali kuliwa?. Wezi ni wezi haijalishi kaiba kwa njia ama mfumo gani. Leo hii unaiona Serikali na kesho utawaona Chadema kuwa ni wezi

Hayo ni matatizo ya akili ndogo kutawala akili kubwa.
Mumekalia hayo hayo nchi inaangamia.
Michango ya chadema ni sehemu ndogo sana ukilinganisha na fedha za umma zinazo potea.Wala haziliwi zinatolewa kama sadaka kutokana na majukumu waliokubaliana.
 
Hayo ni matatizo ya akili ndogo kutawala akili kubwa.
Mumekalia hayo hayo nchi inaangamia.
Michango ya chadema ni sehemu ndogo sana ukilinganisha na fedha za umma zinazo potea.Wala haziliwi zinatolewa kama sadaka kutokana na majukumu waliokubaliana.

Maandamano huyaoni jinsi yanavyoangamiza Maisha ya watu kwa masrahi ya watu wachache. Hivi mfano watu wanauana ili Diwani aingie kwenye uraji wake na familia yake na viongozi wajuu wa chama.
 
umeandika herufi tu humu nyingi lakini hakuna point ya kupick. Anayetaka amani hawezi kuruhusu uwepo wa green guard.

Wananchi kuandamana ni ishara kuwa hawaitaki ccm. Kubalini kushindwa badala ya kupiga mabomu kuwatisha wananchi. Nchi haitatawalika kwa mabomu ya polisi na risasi.
 
Katika kauli zenye utata na hazijawahi kuhojiwa na Jeshi la Police ni hizi;
1.Tukitaka Nchi hii haitatawalika - DR. SLAA,
2. Ikishindikana tutaingi msituni - G. LEMA

Katika hali Amani Nchini ilivyowekwa Rehani ni ishara ya kauli hizo mbili huku wanchi tukiziba masikio na kufumba macho kutoona yajayo.Tuwe tunajua kuwa shetani nae ana wafuasi tena wengi nae huwa anajumuika Makanisani, Misikitini na madhabahuni. Na ndo maana hata waganga wakienyeji wadiliki kutumia Biblia na Quruan kwenye shughuli zao, tena na wala si kila amwitae Mungu atauona Ufalme wa Mungu.Tutafakari tunakoelekea kwani sasa hakuna mahamasishano ya maendeleo bali ni maandamano kila kukicha, hivi hawa tunaoandamana leo si hao hao watakaoandamana tena kumtoa madarakani waliyemweka?.

Kauli ya Nyerere: Ukisha zoea kunywa damu ya mtu utaendelea kunywa tu.

Ukitakampigane lazima mchokozane. Chadema katika mikutano,mihadhara na maandamano yao wamekuwa wakivikashivu vyombo vya Usalama sana nakushindwa kuelewa madhara ya vyombo hivyo viki-react itakuwaje?. Je ninani hajawahi wasikia Chadema wakisema Askali gani hawa na Dr. Slaa kwenye kampeni zake alienda mbali sana najinadi eti ametembea kote huko hajaona Askari anashangaa kuwakuta uwanjani ni bora waondoke kwani anajeshi lake. Hapo hapo mwehu mmoja akapanda jukwaani na kusema Rais hajafuzwa na.................... huku Slaa akiwepo hakukemea swala lile ila yeye yanapomkuta anataka Rais atoe kauli. Mimi nilifikiri kiongozi bora ni ambaye anakuwa mafano na wala si kuwasukumizia wenzake!

Mkuu umejitaidi kupambanua ila nafikiri ungeleta na motives za kauli ulizoweka hapo kuwa ni tata!
Kuna kauli tata ambazo ukitazama motives zake utagundua kuwa ni serikali legelege. Fuatilia moja baada ya nyingine.
1. Tunawajua wala rushwa kwa majina, ila tunawashauri waache.
2. Tunayo majina ya waingizaji wa madawa ya kulevya nchini! (Imekuwa kashfa kwa Taifa letu. Kwa kipindi cha miezi 3, tumesikia Watanzania wamekamatwa na unga ughaibuni). Inasidikika hii biashara ni ya vigogo, upo hapo?
3. Tutawapiga tu wakikaidi amri. "nami nasema, wapigeni". Jiulize alikuwa conscious au unconscious huyu?!!
4. Tanzania ni muungano wa Pemba na Zimbabwe! Jiulize kiwango cha elimu yake na uelewa wa mambo. Hapa utadai ni typing error, ila hotuba si ilifanyiwa editing??
Kuna mambo mengi ambayo yanaacha maswali mengi kuliko majibu!!

My take:
Slaa hana uwezo wa kuifanya Nchi isitawalike ila serikali ina uwezo huo. Kwa uelewa wangu, Slaa atawapa watu uelewa nao watajitambua na wataanza kudai haki zao. Watu wakijitambua wakaanza kudai haki zao kwa serikali dhalimu ujue nchi haitatatawalika!! Mkitaka kuimaliza CDM leo, tatueni kero za Watanzania! Mfano, tuone wala rushwa wanaadhibiwa mchana kweupe, wauza unga wakinyongwa, watoroshaji wa twiga wakifungwa milele. Tazama madawa ya kulevya yalivyopoteza vijana wetu!
N.B. Tunataka uzalendo uanzie kwa viongozi wetu, kisha sisi wananchi tufuate. Hamna uzalendo ikiwa ninyi mtaendelea kuwalea wezi na wauza unga, na watorosha wanyama!
Serikali legelege inaongoza wananchi legelege. Pita ofisi za serikali uone wafanyakazi walivyo legelege!
 
Hii kauli ya Dr. Slaa ni sawa na mtu kusema "nikiamua naweza kujisaidia sokoni". Ndio unaweza kufanya nchi isitawalike lakini je, kufanya hivyo ni sifa?
 
JFCDM... Mmmh! Sio u great thinker tena ila ni ushabiki wa chama cha Msee wa ............nini kauli ya .........
 
Maandamano huyaoni jinsi yanavyoangamiza Maisha ya watu kwa masrahi ya watu wachache. Hivi mfano watu wanauana ili Diwani aingie kwenye uraji wake na familia yake na viongozi wajuu wa chama.

mkuu kama wewe una akili ingalau kidoogo, wewe umewahi shuhudia maandamano ya CHADEMA? yalifanyika wapi na malangapi? manaake unaweza ukawa unaaminishwa vitu na ukawa unareact kama mwehu! moro mala moja kuelekea mkutanoni, arusha mala tatu au nne hivi, nk. hayo maandamano ya killasiku waliyafanya wapi? usiaminishwe upuuzi na kuamini bila research!
 
Katika kauli zenye utata na hazijawahi kuhojiwa na Jeshi la Police ni hizi; 1.Tukitaka Nchi hii haitatawalika - DR. SLAA, 2. Ikishindikana tutaingi msituni - G. LEMA Katika hali Amani Nchini ilivyowekwa Rehani ni ishara ya kauli hizo mbili huku wanchi tukiziba masikio na kufumba macho kutoona yajayo.Tuwe tunajua kuwa shetani nae ana wafuasi tena wengi nae huwa anajumuika Makanisani, Misikitini na madhabahuni. Na ndo maana hata waganga wakienyeji wadiliki kutumia Biblia na Quruan kwenye shughuli zao, tena na wala si kila amwitae Mungu atauona Ufalme wa Mungu.Tutafakari tunakoelekea kwani sasa hakuna mahamasishano ya maendeleo bali ni maandamano kila kukicha, hivi hawa tunaoandamana leo si hao hao watakaoandamana tena kumtoa madarakani waliyemweka?. Kauli ya Nyerere: Ukisha zoea kunywa damu ya mtu utaendelea kunywa tu. Ukitakampigane lazima mchokozane. Chadema katika mikutano,mihadhara na maandamano yao wamekuwa wakivikashivu vyombo vya Usalama sana nakushindwa kuelewa madhara ya vyombo hivyo viki-react itakuwaje?. Je ninani hajawahi wasikia Chadema wakisema Askali gani hawa na Dr. Slaa kwenye kampeni zake alienda mbali sana najinadi eti ametembea kote huko hajaona Askari anashangaa kuwakuta uwanjani ni bora waondoke kwani anajeshi lake. Hapo hapo mwehu mmoja akapanda jukwaani na kusema Rais hajafuzwa na.................... huku Slaa akiwepo hakukemea swala lile ila yeye yanapomkuta anataka Rais atoe kauli. Mimi nilifikiri kiongozi bora ni ambaye anakuwa mafano na wala si kuwasukumizia wenzake!
We kama ushasali leo nenda kapumzike.. Usituletee mambo yako ya waganga hapa... Umejuaje waganga wanatumia biblia? Acha upumbavu wewe.. UMEENDA KWA MGANGA GANI UKAMKUTA NA BIBLIA...WE NI -------- SANA.. Usiwe unadhubutu kuchezea BIBLIA KAMA UNAVYOJARIBU.. Kama wewe ni mganga peleka uganga wako huko she,nzi.. Ty..pe..peleka mambo yako ya ccm huko.. Usitanie vitabu usivyovifahamu..
 
Back
Top Bottom