Slaa: Kikwete akipuuza nchi haitatawalika

Slaa: Kikwete akipuuza nchi haitatawalika

Ni wazi kabisa kuwa, kama ilivyo kwa chama chochote cha siasa, CHADEMA kinajiandaa kushika dola kwa kukiondoa madarakani CCM. Lakini kwa aina ya siasa wanayotumia CHADEMA ni dhahiri shahiri kuwa, kama wakifanikiwa kuingia madarakani, watapata shida kubwa mno kuongoza nchi na huenda isitawalike kabisa. Hii itasababishwa na mambo haya:

Kwanza, kuwaaminisha wananchi kuwa ni masikini kwa sababu ya CCM. Kati ya makosa makubwa yanayofanywa na chadema ni pamoja na kuwaaminisha wananchi kuwa umasikini wao umetokana na CCM, hivyo kama CHADEMA kikiingia madarakani, wananchi watakaa kusubiri kiwaletee maendeleo
Pili, kubeza mipango ya maendeleo inayopangwa na serikali sasa hivi; kumekuwa na utaratibu wa kupinga na kukejeli kila kinachopangwa na serikali ya CCM. Mfano, wananchi kuchangia maendeleo huku chadema wakiwahamasisha wananchi kutochangia, eti ni kazi ya rerikali!

Kwa ujumla CHADEMA wanajiwekea mazingira magumu ya kuongoza nchi. Wananchi wanahitaji kuambiwa ukweli kuwa wao ndo chanzo cha maendeleo yao.
 
..sasa ukweli ni upi?

..nini mchango wa CCM na serikali zake ktk kudumaa kwa maendeleo ya nchi hii?
 
LEO nimekaa mahali karibu na Polisi Traffic, walikuwa wanaulizana kama wamepata biashara nzuri au, mmoja akaambiwa azidi mikwara ndio wataogopa na kutoa
 
85% ya misaada inaishia kwa wahindi through tenda!kazi zetu ulinzi usiku na udereva!pesa ya madini mnaweka mfukoni,tukijitahidi kwa chochote mnakuja na TRA,TBS,NEMC,TFDA,POLISI mnafunga ka mradi ketu
 
ivi watz tumelogwa badala kujadili ni kwa jinsi gani kumwondoa huyu mkoloni mweusi madarakani tunalaumu chama makini
Badala ya kujadili mustakabali wa nchi yetu imewekwa rehani wachina wanachukua kila kitu mnaandika tuu
wewe hata mwanao akiugua ugonjwa kama moyo huna pakumpeleka ni kusubiria ajifie tuu ila wa kwao atapelekwa India
Tuamke jamani bla bla zimepitwa na wakati
 
kwani mleta mada umasikini wa watanzani unasababishwa na nini kama siyo ccm
?usiwe kama mwenyekiti wenu aliye ulizwa swali hilo nakujibu "actually idon't know wy they are poor.poor both you and your chairman.
 
Ni mwendawazimu tu ndie anaweza akaiamini CCM. CCM ndio kansa inayotafuna nchi. Chadema wanawahamasisha wananchi wasichangie maendeleo kwa sababu hata wakichangia zinaishia mifukoni mwa manyang'au ya CCM. Msiwafanye watanzania mazuzu Magamba wakubwa nyie. Yeyote anayeishabikia CCM ana LAANA yeye na KIZAZI chake kwa kuisaliti TANZANIA.
 
CCM itapata mtetezi iwapo tu Shetani atakuwa hakimu. Lakini chini ya jua ambapo Mungu ndiye kiongozi CCM hutetewa na MAwakala wa Shetani tu...
 
thread ya kijinglish na mawazo haba kutoka kwa mtu concervative mara nyingi sichangii JIPANGE.
 
Maccm hivi hamna agenda zaidi ya chadema? mkilala chadema, mkiamka chadema...kila kiti mnawaza chadema. Ona sasa uchu wa madaraka unawapa presha kila kukicha mnawaza mbonu ya kuiangamiza chadema. I wish kama mngemuelewa dr slaa aliposema nchi haitatawalika..
Ila kwa sababu nyie ni ma.pu.mbavu mnajifanya kupotosha maana halisi ya nchi kutotawalika...nyie endeleeni kutumia nchi kama ni shamba la bibi ila kitakaponuka ndio mtajua kuwa uvumilivu una mwisho wake. :laser:
 
Hao wachina wameingia hapa kwa vile serikali ya CCM inalala nao kitanda kimoja tena uchi.
Sasa kulegea makalio ya viongozi wa CCM kwa kutaka fukuto la Wachina unataka kutupakazia wote??? We vipi??

ivi watz tumelogwa badala kujadili ni kwa jinsi gani kumwondoa huyu mkoloni mweusi madarakani tunalaumu chama makini
Badala ya kujadili mustakabali wa nchi yetu imewekwa rehani wachina wanachukua kila kitu mnaandika tuu
wewe hata mwanao akiugua ugonjwa kama moyo huna pakumpeleka ni kusubiria ajifie tuu ila wa kwao atapelekwa India
Tuamke jamani bla bla zimepitwa na wakati
 
ivi watz tumelogwa badala kujadili ni kwa jinsi gani kumwondoa huyu mkoloni mweusi madarakani tunalaumu chama makini
Badala ya kujadili mustakabali wa nchi yetu imewekwa rehani wachina wanachukua kila kitu mnaandika tuu
wewe hata mwanao akiugua ugonjwa kama moyo huna pakumpeleka ni kusubiria ajifie tuu ila wa kwao atapelekwa India
Tuamke jamani bla bla zimepitwa na wakati

chama makini kwa hz sera za uongo.
 
Ni mwendawazimu tu ndie anaweza akaiamini CCM. CCM ndio kansa inayotafuna nchi. Chadema wanawahamasisha wananchi wasichangie maendeleo kwa sababu hata wakichangia zinaishia mifukoni mwa manyang'au ya CCM. Msiwafanye watanzania mazuzu Magamba wakubwa nyie. Yeyote anayeishabikia CCM ana LAANA yeye na KIZAZI chake kwa kuisaliti TANZANIA.

leo hawatak tuchangie. Wakiingia ikulu mwendo uleule hachangii mtu. Cdm ni waongo wakubwa saana.
 
Back
Top Bottom