Slaa aenda nje ya nchi ? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa aenda nje ya nchi ?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kamaka, Nov 8, 2010.

  1. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WAKUU,
    NAULIZA KUTOKANA NA FUNUNU ZILIZOJAA HUKU KIJIJINI KWETU,NI KWELI MH:DR SLAA KASAFIRI,KAMA NI KWELI ,JE NI KWA SABABU ZIPI?:israel:
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,666
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Thread hii inatusaidia nini?
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Waambie ha wanakijiji wenzako kuwa Slaa bado yupo nchini na hajasafiri kwenda kokote nje ya tanzania
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 7,938
    Likes Received: 2,088
    Trophy Points: 280
    Hata kama kasafiri nyie mnahusisha hiyo safari na nini?
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    jamani msimjibu kwa hasira..m beep simu yake uone kama imezimwa?ikiita ujue yupo hapa hapa anaandaa kutoa tamko zito....
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,512
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Slaa yupo nchini ameenda kupumzika karatu...mimi nipo karatu jumapili nilimwona maeneo ya karatu huku. Anaweza akawa dar kuanzia jumatatu
     
  7. K

    Kiti JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tunasuburu tamko zito. Nasikia viongozi wa dini walimfuata kumwambia akubali yaishe? mimi nafikiri aanike kwanza hali halisi ili wapiga kura tuone jinsi wadanganyika tulivyonajisiwa na mtoto wa CCM aitwae NEC.
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Hivi slaa hajawahi kwenda nje ya nchi?
    Sasa kwanini leo inakuwa issue?
     
Loading...