Siungi mkono ukatili lakini...

Shusha pressure, kisha msamehe bure... Kachangia kwa muktadha wa kiimani.. Mtazamo ambao yuko sahihi.. Japo katika uhalisia wake inakera
Bros. mbona majibizano yenu yanaweza kuleta kuchikiana .twende na hoja,ukiulizwa jibu hoja hivyo ndiyo njia za kupata solutions.au kuna previous issues?
 
Bros. mbona majibizano yenu yanaweza kuleta kuchikiana .twende na hoja,ukiulizwa jibu hoja hivyo ndiyo njia za kupata solutions.au kuna previous issues?
Hapana si kila swali nawajibika kujibu... Nitajibu nitakachoona kinafaa kujibika... Na nitaangalia namjibu nani, nini na Kwanini... Kuna mahali niliandika case closed.... Ni baada ya kutafakari m na kuona sasa badala ya hoja ni mipasho na vijembe....
 
Hata sijakuelewa, naona ulikuwa unamjibu mwingine, ulipojibiwa, ukageuza kibao uka add jina langu. What happened?
 
Muuuweniiiii basi afee tujue moja kauwawa haya mambo ya kusemana vibaya mitandaoni yameshapitwa na wakati
 
Kama kweli serikali ina nia ya dhati kabisa katika kulinda maadili,basi haina budi kufungia mitandao yoote ya ngono ambayo iko zaidi ya 200 masaa 24,kumfunga amber rutty haitasaidia kitu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…