Siungi mkono hotuba ya Rais Kikwete, SA


Gwalihenzi

Gwalihenzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
5,119
Likes
52
Points
145
Age
58
Gwalihenzi

Gwalihenzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
5,119 52 145
Angalia kuna Uzi wa kiongozi flani anataka akishika dola atengeneze gongo labda ile hotuba itakufaa kama ya JK hujaipenda
Kwani konyagi ni kitu gani naa inatengenezwa chini ya uongozi wa nani?
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,903
Likes
5,268
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,903 5,268 280
eti ametoa upuuzi!kivipi?
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
28
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 28 145
Nikiwa kama mtanzania mwenye mtazamo tofauti, nimejaribu kusikiliza hotuba nyingi mpaka sasa naona ya Kikwete imejaa sana ubinafsi na dhihaka wengi wanasifu na kuutambua mchango wa Madiba lakini yeye ameonesha kuwa Madiba si lolote si chochote na asingeyafanya hayo bila Tanzania.

Historia haijirudii na ukweli ubaki kuwa ukweli kuwa tumeshiriki vyema bt yeye katumia chance hiyo kama kujihalalishia masifasifa.

Kama mlikuwa makini, vicheko vya watu havikuwa vya kuvutiwa kwa hotuba bali ni utoto na ulimbukeni wake aliyokuwa anatoa. Just imagine Madiba kusahau viatu na yeye kumpelekea, INAHUSU!!

Kikubwa ameonge mambo sahihi lakini si mahala pake.

Mwenye akili timamu ataona kuwa kuna madhala makubwa juu ya speech hii

Ametudhalilisha sana
Huu ni mtizamo wako sasa iweje utusemee wengine? Umedhalilika wewe kutokana na ulivyoitafsiri.
 
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
2,383
Likes
492
Points
180
A

Ambiente Guru

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
2,383 492 180

Kuna Kijiji kinaitwa IkatolaNyerere"Unyayo wa Nyerere" wilayani Kyela. Kumbe Nyerere alishuka toka garini na kukanyaga ardhi hapo kusaliia na wanakijiji
 
M

msimamia kucha

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
304
Likes
2
Points
0
M

msimamia kucha

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
304 2 0
Huyu jamaa ni mburura tu,kwa nini usiunge mkono Mimi nimeiunga mkono na nimefurahi...ni kweli wa sauzi tuna history nao jamaa.we we utakuwa na chuki za ki**ma.kama wewe ni cdm Mimi ni zaidi yako..mimi naijua cdm kitambo nimefurahi hotuba ya jk
 
major mwendwa

major mwendwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2011
Messages
2,220
Likes
651
Points
280
major mwendwa

major mwendwa

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2011
2,220 651 280
Kama huyo mandela unayemsifia alikubali yeye mwenyewe kwa kinywa chake kwamba kama sio Tanzania na mwalimu asingefika popote then wewe unaona tunajikweza na misifa aliousema jk ni ukweli ambao wengi hata wakiuona hauna maana ila ndo hivyo walilala kwetu wakatumia na passport zetu laiti tusingewasaidia pengine damu nyingi ingemwagika au hata malengo ya huyo mandela yasingetimia
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,537
Likes
1,459
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,537 1,459 280
Nikiwa kama mtanzania mwenye mtazamo tofauti, nimejaribu kusikiliza hotuba nyingi mpaka sasa naona ya Kikwete imejaa sana ubinafsi na dhihaka wengi wanasifu na kuutambua mchango wa Madiba lakini yeye ameonesha kuwa Madiba si lolote si chochote na asingeyafanya hayo bila Tanzania.

Historia haijirudii na ukweli ubaki kuwa ukweli kuwa tumeshiriki vyema bt yeye katumia chance hiyo kama kujihalalishia masifasifa.

Kama mlikuwa makini, vicheko vya watu havikuwa vya kuvutiwa kwa hotuba bali ni utoto na ulimbukeni wake aliyokuwa anatoa. Just imagine Madiba kusahau viatu na yeye kumpelekea, INAHUSU!!

Kikubwa ameonge mambo sahihi lakini si mahala pake.

Mwenye akili timamu ataona kuwa kuna madhala makubwa juu ya speech hii

Ametudhalilisha sana

Hapo kwenye RED, mbona uzi wako umekaa kisiasa sana? Hayo madhala makubwa yatatokana na yeye kusema Nyerere alimpelekea viatu au nini hasa? Maana accusation zako zote juu ya hotuba hiyo kikubwa ulichokiona kimekudhalilisha ni hicho ndiyo maana umekiandika na hukuandika kingine.

Hebu weka siasa pembeni na ushabiki majitaka utuambie kaongea nini hasa kitakachotuletea madhara makubwa?
 
Chikwa

Chikwa

Senior Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
138
Likes
1
Points
35
Chikwa

Chikwa

Senior Member
Joined Jul 26, 2012
138 1 35
Hapo kwenye RED, mbona uzi wako umekaa kisiasa sana? Hayo madhala makubwa yatatokana na yeye kusema Nyerere alimpelekea viatu au nini hasa? Maana accusation zako zote juu ya hotuba hiyo kikubwa ulichokiona kimekudhalilisha ni hicho ndiyo maana umekiandika na hukuandika kingine.

Hebu weka siasa pembeni na ushabiki majitaka utuambie kaongea nini hasa kitakachotuletea madhara makubwa?
Mkuu nimemuuliza swali kama hilo lakini amekaa kimya. Mleta mada njoo ujibu ulichoulizwa.
 
Mimtamu

Mimtamu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
341
Likes
2
Points
0
Mimtamu

Mimtamu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
341 2 0
Huyu jamaa ni mburura tu,kwa nini usiunge mkono Mimi nimeiunga mkono na nimefurahi...ni kweli wa sauzi tuna history nao jamaa.we we utakuwa na chuki za ki**ma.kama wewe ni cdm Mimi ni zaidi yako..mimi naijua cdm kitambo nimefurahi hotuba ya jk
Mapovu ya nini bwana mdogo? bado mnautumwa wa kifikra
 
Mimtamu

Mimtamu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
341
Likes
2
Points
0
Mimtamu

Mimtamu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
341 2 0
Mkuu nimemuuliza swali kama hilo lakini amekaa kimya. Mleta mada njoo ujibu ulichoulizwa.
Kama umediriki kuchangia hoja maana yake umeielewa, ingekugharimu nini kuipotezea? Nyie mutu ovyo kabisa
 
K

Kababi

Senior Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
168
Likes
1
Points
0
K

Kababi

Senior Member
Joined Dec 24, 2010
168 1 0
Umeombwa uunge mkono?

Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
75
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 75 0
Just imagine Madiba kusahau viatu na yeye kumpelekea, INAHUSU!!

Kikubwa ameonge mambo sahihi lakini si mahala pake.

Mwenye akili timamu ataona kuwa kuna madhala makubwa juu ya speech hii

Ametudhalilisha sana
Hii alipiga chabo hapa hapa JF
 
K

kabindi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
334
Likes
3
Points
35
K

kabindi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
334 3 35
Nikiwa kama mtanzania mwenye mtazamo tofauti, nimejaribu kusikiliza hotuba nyingi mpaka sasa naona ya Kikwete imejaa sana ubinafsi na dhihaka wengi wanasifu na kuutambua mchango wa Madiba lakini yeye ameonesha kuwa Madiba si lolote si chochote na asingeyafanya hayo bila Tanzania.

Historia haijirudii na ukweli ubaki kuwa ukweli kuwa tumeshiriki vyema bt yeye katumia chance hiyo kama kujihalalishia masifasifa.

Kama mlikuwa makini, vicheko vya watu havikuwa vya kuvutiwa kwa hotuba bali ni utoto na ulimbukeni wake aliyokuwa anatoa. Just imagine Madiba kusahau viatu na yeye kumpelekea, INAHUSU!!

Kikubwa ameonge mambo sahihi lakini si mahala pake.

Mwenye akili timamu ataona kuwa kuna madhala makubwa juu ya speech hii

Ametudhalilisha sana
Naona sasa Taifa linazidi kuwa na vichaa wengi. Mimtamu nadhani % kubwa ya ubongo wako ni wa ngedele na bado ulikuwa katika transformation ya kuwa binadamu
 

Forum statistics

Threads 1,263,321
Members 485,844
Posts 30,148,133