Siungi mkono hotuba ya Rais Kikwete, SA


Mimtamu

Mimtamu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
341
Likes
2
Points
0
Mimtamu

Mimtamu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
341 2 0
Nikiwa kama mtanzania mwenye mtazamo tofauti, nimejaribu kusikiliza hotuba nyingi mpaka sasa naona ya Kikwete imejaa sana ubinafsi na dhihaka wengi wanasifu na kuutambua mchango wa Madiba lakini yeye ameonesha kuwa Madiba si lolote si chochote na asingeyafanya hayo bila Tanzania.

Historia haijirudii na ukweli ubaki kuwa ukweli kuwa tumeshiriki vyema bt yeye katumia chance hiyo kama kujihalalishia masifasifa.

Kama mlikuwa makini, vicheko vya watu havikuwa vya kuvutiwa kwa hotuba bali ni utoto na ulimbukeni wake aliyokuwa anatoa. Just imagine Madiba kusahau viatu na yeye kumpelekea, INAHUSU!!

Kikubwa ameonge mambo sahihi lakini si mahala pake.

Mwenye akili timamu ataona kuwa kuna madhala makubwa juu ya speech hii

Ametudhalilisha sana
 
Aadilu

Aadilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
651
Likes
183
Points
60
Aadilu

Aadilu

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
651 183 60
Nikiwa kama mtanzania mwenye mtazamo tofauti, nimejaribu kusikiliza hotuba nyingi mpaka sasa naona ya Kikwete imejaa sana ubinafsi na dhihaka wengi wanasifu na kuutambua mchango wa Madiba lakini yeye ameonesha kuwa Madiba si lolote si chochote na asingeyafanya hayo bila Tanzania.

Historia haijirudii na ukweli ubaki kuwa ukweli kuwa tumeshiriki vyema bt yeye katumia chance hiyo kama kujihalalishia masifasifa.

Kama mlikuwa makini, vicheko vya watu havikuwa vya kuvutiwa kwa hotuba bali ni utoto na ulimbukeni wake aliyokuwa anatoa. Just imagine Nyerere kusahau viatu na yeye kumpelekea, INAHUSU!!

Ametudhalilisha sana
Kwa kweli jina lako linareflect hali uliyonayo. Wewe ni mtamu na wanaume wanafaidi utamu wako.
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,008
Likes
110
Points
160
Age
30
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,008 110 160
Nikiwa kama mtanzania mwenye mtazamo tofauti, nimejaribu kusikiliza hotuba nyingi mpaka sasa naona ya Kikwete imejaa sana ubinafsi na dhihaka wengi wanasifu na kuutambua mchango wa Madiba lakini yeye ameonesha kuwa Madiba si lolote si chochote na asingeyafanya hayo bila Tanzania.

Historia haijirudii na ukweli ubaki kuwa ukweli kuwa tumeshiriki vyema bt yeye katumia chance hiyo kama kujihalalishia masifasifa.

Kama mlikuwa makini, vicheko vya watu havikuwa vya kuvutiwa kwa hotuba bali ni utoto na ulimbukeni wake aliyokuwa anatoa. Just imagine Nyerere kusahau viatu na yeye kumpelekea, INAHUSU!!

Ametudhalilisha sana
Ndio uwezo wako wa kufiri umeishia hapo?
 
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,551
Likes
3,071
Points
280
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,551 3,071 280
Kwani kuna cha uongo chochote alichosema Kikwete? kama vicheko vilikuwa vya kebehi je na makofi yote yale yalikuwa ya kinafiki? ulitaka na yeye aseme Tanzania ilisaidiwa na Madiba wakati ukweli ni Madiba ndio alisaidiwa na Tanzania?
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,652
Likes
1,741
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,652 1,741 280
usichokijua ni kwamba, waasisi wa nchi hata gari ambalo alitembelea linawekwa museum, sasa hicho kiatu kitatumika kama moja ya kumbukumbu pia,
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,192
Likes
107
Points
160
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,192 107 160
We kweli mtamu! Mbona mjukuu wake kaongelea kuhusu Madiba alivyokuwa akitongoza msichana kwa kumkimbizia kuku! Zile zilikua ni speech za kueleza unachokumbuka kuhusu marehemu na mwisho kutoa pole.
Ndio maana wote walieleza mpaka
mambo funny ya Mandela. Speech ya Kikwete ilikua nzuri kwani yeye alitakiwa amuelezee mandela ni jinsi gani alishirikiana na Nyerere na Tanzania ki jumla katika kuikomboa South Afrika na nchi nyingine za south. Ndio angle alitakiwa kuiongelea na si kujikweza. Ndio maana alishangiliwa.
 
saimon111

saimon111

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,724
Likes
1,042
Points
280
saimon111

saimon111

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,724 1,042 280
We binti utakua mwanga si bure, JK alichoongea pale hakuna cha ubinafsi kwan historia ya S.A na TZA ndio zilivyo......na kuhusu viatu vya mandela kusahauliwa, mbona sisi kuna sehemu zinaalama za nyayo za mtemi huko Tabora na wati huwa wanaenda kuziangalia mpaka leo.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,598
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,598 280
Ametoa hutuba ya kipuuzi sana
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Kweli wewe Mtamu....Tunakupa ww fursa ya kutoa hotuba yenye akili hapa JF kwa kuandika ili tukuone
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,390
Likes
1,183
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,390 1,183 280
Sina uhakika kama ulikuwa makini kusikiliza...
Na hii ndio aina ya baadhi ya members tulionao JF sasa....Hajui hata anachokiandika. ..Eti Nyerere kusahau viatu!!
 

Forum statistics

Threads 1,263,343
Members 485,844
Posts 30,148,754