Bukyanagandi
JF-Expert Member
- Jun 24, 2009
- 11,626
- 18,233
Nilidhani uzee unaendana na hekma kumbe sivyo Sitta pamoja na uzee wake bado ana akili kama za mtu wa miaka 12.
Mkuu baadhi ya wana siasa hawatabiriki i.e ni ma-flip floppers mahili, hivi unaweza kuamini kituo wanacho pendekeza kishughulikiwe ndio walikuwa wanakitumia miaka iliyo pita kuwakandia MAFISADI wa kweli na wa kubuni? Walizunguka Nchi nzima wakitumia kituo cha ITV kutangaza hazma zao za kuwa-contain MAFSADI papa - Je hiyo ilikuwa ni political gimmicks za kutaka kuzidi kete washindani wao come 2015 au? Je imekuwaje kampuni iliyo kuwa inawakupatia platform ya kujinadi kiana leo hii wanaiona ni kero!!