Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Sitta hajawahi kuwa na dalili ya kuwa rais, wenye uwezo mdogo wa kufikiri ndio waliokuwa wanampa credit za kuwa anafaa kuwa rais.
 
Mimi kura yangu nitampa Membe,Wassira au Lowasa au mwingine yeyote lakini si Sitta au Slaa maana hawana tofauti sana!

Hivi Sitta ameshindwa kujifunza kwa Mh Rais Jk? Sitta Angekuwa kwenye nafasi ya Jk si ange fungia vyombo vyote? Huu udikteta umenikera sana maana kwanza ni Clouds pekee ndio hawajawai kuonesha Midahalo.


Swala la katiba ni letu sote na Midahalo imetusaidia kuwajua watu na maoni yao na watanzania wasio wabunge wakasemee wapi? Wajifungie chumbani?

Namsifu sana Mh Jk ni Rais mvumilivu sana na hakuwai kumzuia mtu kuongea na yeye kwenye uongo ana sahihisha lakini hapambani na vyombo vya habari!

Katika hili sitta ameteleza swala la Midahalo ni haki ya watanzania na hakuna sheria ya mabadiliko ya katiba inayo zuia midahalo na huwezi kuwabana watu walio nje ya bunge!

Nami naanza kuamini Kificho ndio alifaa kwenye hicho kiti maana huyu baba ana busara ya hali ya juu!
 
Spika wa BMK ameishauri serikali kupitia kwa waziri wa habari Mh Fenela kuwashughulikia ITV kwa kuendesha mijadala na makongamano.

Spika sitta amekereka kwa watu kutoa maoni yao kuhusu mchakato wa kuijadili rasimu ya katiba ambayo ni haki ya msingi kwa kila Mtanzania. Je akiwa Rais ataruhusu demokrasia nchini kweli?
Walisema "Mfa maji haachi kutapatapa" Hilo ndio Bunge la Katiba.
 
Spika wa BMK ameishauri serikali kupitia kwa waziri wa habari Mh Fenela kuwashughulikia ITV kwa kuendesha mijadala na makongamano.

Spika sitta amekereka kwa watu kutoa maoni yao kuhusu mchakato wa kuijadili rasimu ya katiba ambayo ni haki ya msingi kwa kila Mtanzania. Je akiwa Rais ataruhusu demokrasia nchini kweli?

Hapo ndio utaujuwa uzuri wa Kikwete kuhusu demokrasia.

Hata Sitta demokrasia hiyo hiyo inampa uhuru wa kuongea na kutoa maoni yake, au demokrasia ni kwako tu?
 
Hawez kuwa rais,kwanza mzee,halafu jinga linaloshuka hadhi kila uchao.
 
ni kweli dada dhaifu yuko juu siunaona maisha bora kwa kila mwana ccm...



hapo ndio utaujuwa uzuri wa kikwete kuhusu demokrasia.

Hata sitta demokrasia hiyo hiyo inampa uhuru wa kuongea na kutoa maoni yake, au demokrasia ni kwako tu?
 
Simshangai Mh Sitta
kwani hiyo ndiyo tabia yake. Wengi wetu hawajui historia yake. Alikuwa
mmoja wa viongozi waliogoma chuo kikuu cha DSM enzi hizo wakidai posho
kubwa wakati huo na kupinga kwenda JKT miaka ya 1974 kama kumbukumbu za
watu waliokuwa naye wako sahihi, Na mmoja wa waliomwendea Mwalimu JK
Nyerere kuomba msamaha walipofukuzwa wote chuoni. Alitumika vile vile
kuwataja waliokuwa vinara wa mgomo ambao hawakusamehewa kabisa kurudi
chuoni kuendelea na masomo Hivyo tangu zamani ni ndumila kuwili
anayeangalia upepo unavyovuma na kujitupa kwenye mkondo ili apate
umaarufu. Mnakumbuka akiwa spika ailvyokalia kesi ya Mh Lowassa? Ni mtu
hatari zaidi ya tunavyomdhania.

ndugu yangu umesema kweli tupu
 
Sitta ni mnafiki, mbinafsi na mpenda sifa wa kutupwa, zile mbwembwe wakati akiwa spika zilikuwa ni ishu zake binafsi, yule mbwiga tu hafai kwa lolote, na urais atishia kuusikia kwenye bomba
 
Vyama vinavyounda UKAWA CHADEMA, CUF na NCCR vimempunguzia Makali ya mbio za Urais mwaka 2015 mwenyekiti wa bunge maaulum la katiba Samuel Sitta. Hii ni kwa mujibu wa habari kwa ufupi magazetini ya radio magic fm kwa habari zaidi
Source : RAI nguvu ya hoja.
 
kulikuwa na haraka gani kupost habari isiyokamilika?
 
Mkuu kwani kuna ubaya gani? Nimeweka habari niliyopata kwa ufupi radioni nikaweka gazeti lenye habari hiyo ili ufuatilie zaidi!

6 kajimaliza mwenyewe kwa kukubali kutumia akili ya kuambiwa bila kuongeza zake kama mbayuwayu
 
Vyama vinavyounda UKAWA CHADEMA, CUF na NCCR vimempunguzia Makali ya mbio za Urais mwaka 2015 mwenyekiti wa bunge maaulum la katiba Samuel Sitta. Hii ni kwa mujibu wa habari kwa ufupi magazetini ya radio magic fm kwa habari zaidi
Source : RAI nguvu ya hoja.

Kutoka speed and standards hadi kuwa chura kwenye bwawa lenye maji moto sio mchezo.
 
Back
Top Bottom