Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Mr. mbilinyi nayeye. njiani kuelekea. mjengoni. ukawa kwishaaaa
 
Kuweka story sio lazima ikamilike,c ameweka wapi inapatikana nenda kanunue Rai usome au ela ya gazeti mgogolo?
 

Attachments

  • 1407387669236.jpg
    1407387669236.jpg
    37.4 KB · Views: 107
Mimi nadhani anatafuta namna ya kupenya katika NEC ya CCM maana akiwafurahisha watanzania hawezi kupita kwenye NEC kwani msingi wa CCM sio kuungwa mkono na wananchi bali kuchakachua kura za wananchi. Kwa upande wake yupo sawa kwani wanaaamini CCM hata ukisimamisha jiwe litapigiwa kura
 
Tatizo sio Sitta bali ni sisi wenyewe kuamini kuwa kuna mwanasiasa nchi hii atakuwa na huruma na watanzania. Ni wakati sasa wa watanzania wenyewe kuamua ni lipi linatuafaa na si kina Sitta kutuamlia la kufanya. Sitta hakusema toka hewani,huo ni msimamo wa chama na bunge lenyewe. Wapo kimasilahi ya kichama na kibinafsi pia.Humprey na kina Mzee Butiku waendelee kutupa hii awareness ili watanzania kwa wingi wetu tuelewe nini kinaendelea ili tuamue hatima ya Tanzania yetu kama si Tanganyika na Zanzibar.
 
This guy was born in 1942.......no more talking just judge yourself.




Spika wa BMK ameishauri serikali kupitia kwa waziri wa habari Mh Fenela kuwashughulikia ITV kwa kuendesha mijadala na makongamano.

Spika sitta amekereka kwa watu kutoa maoni yao kuhusu mchakato wa kuijadili rasimu ya katiba ambayo ni haki ya msingi kwa kila Mtanzania. Je akiwa Rais ataruhusu demokrasia nchini kweli?
 
Tatizo hilo si kwa sita bali kwa wabunge wote maarufu kuanzia mbowe na wengine wengi ukiondoa mzee ndessa,mkono na lowassa

Hapa tunamzungumzia 6 kama mbowe na wengine majimbo yao yameoza kama urambo fuguwa thred zao tuwajadili lakini nadhani hulijui jimbo la urambo la 6 na hulijui jimbo la Hai la mbowe
Huwezi kufananisha majimbo haya mawili nitofauti sana ardhi na mbingu Hai iko juu sana kimaendeleo yote kuanzia miundo mbinu hadi huduma za kijamii ukizingatiaa mikoa yote miwili yenye haya majimbo ni mikoa tokea ezi za mkoloni muuwaji mjerumani.
 
Spika wa BMK ameishauri serikali kupitia kwa waziri wa habari Mh Fenela kuwashughulikia ITV kwa kuendesha mijadala na makongamano.

Spika sitta amekereka kwa watu kutoa maoni yao kuhusu mchakato wa kuijadili rasimu ya katiba ambayo ni haki ya msingi kwa kila Mtanzania. Je akiwa Rais ataruhusu demokrasia nchini kweli?

kwa taarifa yako rais ambae watanzania wanamuhitaji ni msomi zaid wa uchumi. nae ni prof. anna tibaijuka. huyo ndie chaguo la vijana wasomi na wanawake na watanzania kwa ujumla. prof. anna tibaijuka ndo habari ya mjini sasaivi kwa mbio za urais 2015
 
Hawez kuwa rais,kwanza mzee,halafu jinga linaloshuka hadhi kila uchao.

kwa taarifa yako rais ambae watanzania wanamuhitaji ni msomi zaid wa uchumi. nae ni prof. anna tibaijuka. huyo ndie chaguo la vijana wasomi na wanawake na watanzania kwa ujumla. prof. anna tibaijuka ndo habari ya mjini sasaivi kwa mbio za urais 2015
 
This guy was born in 1942.......no more talking just judge yourself.

kwa taarifa yako rais ambae watanzania wanamuhitaji ni msomi zaid wa uchumi. nae ni prof. anna tibaijuka. huyo ndie chaguo la vijana wasomi na wanawake na watanzania kwa ujumla. prof. anna tibaijuka ndo habari ya mjini sasaivi kwa mbio za urais 2015
 
Tatizo sio Sitta bali ni sisi wenyewe kuamini kuwa kuna mwanasiasa nchi hii atakuwa na huruma na watanzania. Ni wakati sasa wa watanzania wenyewe kuamua ni lipi linatuafaa na si kina Sitta kutuamlia la kufanya. Sitta hakusema toka hewani,huo ni msimamo wa chama na bunge lenyewe. Wapo kimasilahi ya kichama na kibinafsi pia.Humprey na kina Mzee Butiku waendelee kutupa hii awareness ili watanzania kwa wingi wetu tuelewe nini kinaendelea ili tuamue hatima ya Tanzania yetu kama si Tanganyika na Zanzibar.

kwa taarifa yako rais ambae watanzania wanamuhitaji ni msomi zaid wa uchumi. nae ni prof. anna tibaijuka. huyo ndie chaguo la vijana wasomi na wanawake na watanzania kwa ujumla. prof. anna tibaijuka ndo habari ya mjini sasaivi kwa mbio za urais 2015
 
Lidikteta hilo halifai kamwe!.

kwa taarifa yako rais ambae watanzania wanamuhitaji ni msomi zaid wa uchumi. nae ni prof. anna tibaijuka. huyo ndie chaguo la vijana wasomi na wanawake na watanzania kwa ujumla. prof. anna tibaijuka ndo habari ya mjini sasaivi kwa mbio za urais 2015
 
Kwani umelemaa mpaka uitaji kunyooshwa?(jisemee nafsi yako).


kwa taarifa yako rais ambae watanzania wanamuhitaji ni msomi zaid wa uchumi. nae ni prof. anna tibaijuka. huyo ndie chaguo la vijana wasomi na wanawake na watanzania kwa ujumla. prof. anna tibaijuka ndo habari ya mjini sasaivi kwa mbio za urais 2015
 
Atapendekeza JF nayo ifungiwe kwa Makamba.
 
Spika wa BMK ameishauri serikali kupitia kwa waziri wa habari Mh Fenela kuwashughulikia ITV kwa kuendesha mijadala na makongamano.

Spika sitta amekereka kwa watu kutoa maoni yao kuhusu mchakato wa kuijadili rasimu ya katiba ambayo ni haki ya msingi kwa kila Mtanzania. Je akiwa Rais ataruhusu demokrasia nchini kweli?


Rais ajaye atakuwa binadamu sio Chura!
 
huyo mzee sitta nilimuona kama mwenyeuchungu na rasilimali za inchi hii kumbe ndo hamna kitu kabisa,hiyo katiba ni yetu sisi watanzania iweje tusijue ukweli
 
Back
Top Bottom