Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Spika wa BMK ameishauri serikali kupitia kwa waziri wa habari Mh Fenela kuwashughulikia ITV kwa kuendesha mijadala na makongamano.

Spika sitta amekereka kwa watu kutoa maoni yao kuhusu mchakato wa kuijadili rasimu ya katiba ambayo ni haki ya msingi kwa kila Mtanzania. Je akiwa Rais ataruhusu demokrasia nchini kweli?
Sitta ana kiarusi cha akili
 
Duh! Sitta? hata Diploma ya Kificho imeonekana Bora kuliko ka Degree kako ka University of East Africa, mbona umeaibisha taaluma ya Sheria na miaka yako 50 ya utendaji kazi? mbona unaiitia serikali na wananchi wa Tz hasara, Yaani wewe na kusoma kote huko, Wasira na Lukuvi ndio wanakupeperusha kama bendera hufuata upepo? kwa hili Jambo nimeona hata Pinda amekuwa mstaarabu/mwerevu kuliko wewe

Mkuu hata huyo Pinda bure tu kwasababu angetumia akili ya kawaida tu angetambua kwamba ukiitisha kura ya maoni ndio unazidi kuunyonga kabisa hata huo Muungano uliopo. Utasababisha utengano zaidi kutoka pande hasimu. Hii ni issue ya busara ya Viongozi kupitia Rasimu na Maoni ya kisomi yaliyo wahi kutolewa nyuma na Tume mbalili kufanya maamuzi! Tatizo hatuna Viongozi tunao Watawala.
 
Siasa za CCM ni za kizamani na kinafiki sana. Mchakato huu umewa expose sana wana CCM wote wanao tajwa kuwania kuteuliwa kugombea Urais. Hakuna hata mmoja amejitokeza kutoa maoni yanayo mwonyesha kwamba anaweza akawa kiongozi wa Tanzania. Wote wamebaki kulinda maslahi finyu ya chama chao. Kinyume kabisa amejitokeza Mwingulu Nchemba akiongea kama Mtanzania kutoka CCM. Hawa wengine wanatafuta urais wa CCM ama Tanzania?!
 
Nchi hii ina bahati kubwa kupitia BMK kwa kumjua vyema Samuel Sitta na tabia za unafiki na udiktiteta alizokuwa ameziificha kwa kipindi chote alichokuwa mtumishi wa umma. Mgogoro unaoendelea wa baadhi ya wajumbe kususia vikao kutokana na uchakachuaji unaofanywa na CCM ndio umtusadia kumjua Sitta halisi baada ya kuishiwa na uvumilivu kwa kuona mradi wake unaelekea kukwama wa kufyatua katiba feki. Ni baada ya midahalo ya waliokuwa wajumbe wa tume ya kukusanya maoni kufanya kazi ya Mungu ya kusahihisha upotoshaji kupitia runinga ya ITV.
Sitta bila chembe ya soni alimshauri waziri wa habari kuifungia ITV huku akisahau kuwa chombo hiki ndicho kilimpandisha chati katika magumashi yake ya kupambana ufisadi. jamaa huyu siku akijipenyeza kukamata uraisi wa nchi hii (Mungu pishia mbali) tumekwisha kwani anaweza kuishangaza dunia kwa kufanya yale waliyokuwa wanafanya Idd Amin, Bokassa, Jerry Rowlings n.k.
Nashauri mwisho wake wa kukamata nafasi ya juu ya utumishi wa umma iishie hapahapa katika bunge la katiba linaloelekea kushindwa.
 
There are some ideas so wrong that only a very intelligent person could believe in them. - George Orwell
 
Mnafiki yule,hafai kuw\a kiongozi maana anataka nisipate habari ili niwe mpumbavu,upumbavu huo apeleke kwao
 
Sitta ni kituko cha sisiemu.Kuwa rais kama huyu katika nchi yetu ni kuipeleka nchi yetu kuzimu.Huyu jamaa hata ubalozi wa nyumba kumi hatoshi.
 
Alikuwa anatoa ya moyoni kwani ITV walimpa sana promo Edo kupitia Dk 45.Naona Sitta kaamua kuwatolea uvivu!
 
Sita kama mwenyekiti alikuwa sahihi kwa sababu kuna watu wanatumia vyombo vya habari kupotosha mchakato mzima wa katiba
 
Ndugu wana JF.

Katika CCM Sitta alikuwa mmoja ya watu ambao wangekuwa na influence kubwa iwapo angepewa Urais.

Je kwa sasa Sitta unampa marks ngapi kama mtu mwenye masilahi kwa wananchi iwapo ataweza kueuliwa na chama chake uwania Urais?
 
Huyu hafai akipewa uongozi atakuwa dikiteta kutokuheshimu maoni ya wananchi na tabia ya kutojali wananchi ten percent ina mtosha
 
mimi kama mimi, huyu mzee nilimwamini huyu na mzee mwakyembe. Lakini SITTA ameharibu sana KWA SASA MWIGILU YUPO JUU KULIKO SITA. NAMPA 5%
 
mimi kama mimi, huyu mzee nilimwamini huyu na mzee mwakyembe. Lakini SITTA ameharibu sana KWA SASA MWIGILU YUPO JUU KULIKO SITA. NAMPA 5%
Nami nilimtegemea kama masalia ya Nyerere, watu waadilifu, wazalendo. Kumbe ni power monger, anasoma watakaompendekeza wanamwelekeo upi. Hafai, hafai hafai?
 
Hafai. Tabia yake imejidhihirisha - ni mpenda madaraka, dikteta na anajli maslahi yake binafsi. Kile anachokifanya Sitta ni kusaka nafasi ateuliwe na chama chake kugomebea urais, ingawa moyoni mwake anajua anachofanya si sawa. Nampa maksi 3%
 
Back
Top Bottom