Sitorudia tena kumwambia mwanamke ntamuoa mapema mapema.

Sitorudia tena kumwambia mwanamke ntamuoa mapema mapema.

Kila kitu kikizidi kinaweza geuka sumu, mie hako kamchezo nakapenda, ila kwa huyu binti inaonekana ana ugwadu sio wa sayari hii...mtt anapenda bilinganya utafikiri ni basic need katika maisha yake.
Sasa si ndo mnawatakaga hao ili muwe mnapewa mzigo kila siku bila usumbufu? Oa huyo huyo tu
 
Sisi binadamu ni watu wa ajabu sana...

Unakupenda anataka akuletee kila siku unaona kero unalalamika...

Akikubania utalalamika... kama nia yako ilikua ni kugonga na kusepa do it now kabla mambo hayajawa enmgi...


Cc: mahondaw
Mwanamke inabidi akuzungushezungushe akikupatia, akugeie kimoja viwili, sio unapata namba leo kesho kutwa unapewa bufeee yani kujipakulia tu mpaka umwambie nimechoka sasa.
 
Shule zimefungwa. .be patient Zikifungwa huu utoto hauto uona
Hivi hizi hadithi za kugegedana hovyo zimekuwa ni sifa siku hizi? Dunia simama nishuke nauli nimeshalipa.
 
Kutojielewa tu '' watoto ndio huwa Wana ji-proud kiasi hicho
Nimesema kugegedana hovyo wanaume mnaona kama ni sifa fulani hivi ukionekana umegegeda wanawake wengi
 
Yaani wanaume bwana mwanamke asipoupenda huo mchezo lawama akiupenda pia lawama mimi ndo maana nasemaga wanawake siku hizi tusihangaike na wanaume eti kuwapa mnachotaka maana hata nyie hamjui mnataka nini yaani tufanye tu vile tunavyojisikia mkituacha haya msipotuacha haya
Usipende ku GENERALIZE......vitu !!!!!!!
 
Haumto**m**i vizuri chief !!! ..kwa ushauri tu piga tizi kula lishe bora la sivyo ukija oa utagongewa sana tu.
Kila kitu kikizidi kinaweza geuka sumu, mie hako kamchezo nakapenda, ila kwa huyu binti inaonekana ana ugwadu sio wa sayari hii...mtt anapenda bilinganya utafikiri ni basic need katika maisha yake.
 
Haumto**m**i vizuri chief !!! ..kwa ushauri tu piga tizi kula lishe bora la sivyo ukija oa utagongewa sana tu.
Kusema kweli kila mbabe huwa ana mbabe wake sasa huyu binti nimemgwaya japukuwa huwa nna show za kibabe sana.
 
Back
Top Bottom