Bujoro
JF-Expert Member
- Jan 30, 2018
- 3,143
- 2,276
Hajui pia hawezi kazi huyo ndo maana wanampenda maana wanachukua hera yaje kiulainiMbona hizo bahati zinawaangukia nyie mapopoma tu,sisi wengine mageto yetu yanaogopeka kama kituo cha polisi
Hajui pia hawezi kazi huyo ndo maana wanampenda maana wanachukua hera yaje kiulainiMbona hizo bahati zinawaangukia nyie mapopoma tu,sisi wengine mageto yetu yanaogopeka kama kituo cha polisi
Kila kitu kikizidi kinaweza geuka sumu, mie hako kamchezo nakapenda, ila kwa huyu binti inaonekana ana ugwadu sio wa sayari hii...mtt anapenda bilinganya utafikiri ni basic need katika maisha yake.
Itakua, make naona nlimtolea kwa kasi sana asee sasa naona akataka kufidishia.Tatizo umewahi sana kumtoa minyoo, ona sasa ana hamu ya kula kupitiliza...
Mbona wamezagaa sana kitaa saundi zako tu mzito jikaze.Mkuu naomba namba yake pls huyu sio saizi yako nadhani tunawezana na mimi huyu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Human beings
Hivi hizi hadithi za kugegedana hovyo zimekuwa ni sifa siku hizi? Dunia simama nishuke nauli nimeshalipa.
Hata mie nilifikiri ni bahati lakn ikageuka kero sasa mtu anapenda sex kama myama!!!!!Hamnaga shukrani sijui kwanini
Bahati haipogo mara mbili
Hakuna mtu anaetamani nafasi ya kusumbuliwa mwili wake, kwakweli yule binti amenitumikisha kweli.Wakati wengine wanatamani nafasi kama hizo wengine wanakerekaa...!![emoji23][emoji23][emoji23]
Wewe mkuu hujazoea kupiga miti nini???Hakuna mtu anaetamani nafasi ya kusumbuliwa mwili wake, kwakweli yule binti amenitumikisha kweli.
Unajua ukiwa na uhakika wa hivi vitu kunakuwa hamna haja ya kukamiana sana, mie huwa sipendelei wanawake wanaomkamia mtu mpaka inakua kero sasa.Wewe mkuu hujazoea kupiga miti nini???
Nikijirusha nitakufa itabidi isimame tuJirushe tu love..utatuchelewesha tunapokwenda