Sitoisahau siku hii.!!! Soo embarrassed


tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,998
Likes
2,143
Points
280
Age
33
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,998 2,143 280
Habari wana jf
siku ambayo kamwe Sitoisahau coz sikutegemea km vitu km hivyo vipo...ila yakanikuta na nikaamini watu tunatofautiana.

Ilikuwa ni siku ya jumamosi natoka zangu nyumbani kwenda Posta mida km ya saa nne asubuhi.

Siku hiyo sikuwa na mood za kuendesha gari kwa kuwa sikuwa na mizunguko just to meet someone na kugeuza,nikapanda daladala ya Kivukoni pale kituoni nikachagua siti ya dirishani,kwa kuwa gari ilikua tupu watu walichagua siti za kukaa.

Pembeni yangu akaja kukaa mkaka wa kawaida sana,shati kola imetanuuka,hajipendi...sikumfatilia si abiria tu atashuka kama mimi ntavyoshuka.

Safari ikaanza yule kaka jirani yangu akakutana na rafiki yake wamesoma nae wakawa wanapiga story,kwa jinsi story zilivyokua ni kwamba jiran yangu aliishia tu form six with no direction,I guess na mwenzie ni lawyer au daktari km sijasahau so mambo safi na yuko very mature mpaka kuongea na alivyo smart.

Tukiwa njiani yule daktari/lawyer alipata siti so akaenda kukaa nyuma,HAPO NDO MZIKI ULIPOANZA yule jirani yangu alikua na bahasha ya kubwa ya kakhi.Mimi sikua najua nini kinaendelea as nilikua busy kuangalia nje,kumbe katoa uboo wake ana ufikicha (masturbation)

Akaniuliza aunt saa ngapi?nikamjibu saa fulani sasa wakati na mjibu si nilimgeukia ndo nikakuta kautoa nje kaufunika na bahasha kiasi kwamba mimi nauona wengine pembeni walosimama na walokaa pembeni hawauoni,aaarrrgggh nilitamani kupiga kelele nilishtuka nikahisi naota au.

Kiukweli I felt bad nikamuuliza Mungu ni nn hichi jamani,nilitamani kulia yani nikawaza amenichuliaje mpk aanze kumasterbate mbele yangu.

Halafu alivyogundua nimeuona wala hakushtuka akaendelea uko njee kabisaaa,nikawa sasa naangalia mtu aliyesimama ili nimpishe aje akae niondokane na ujinga ule.

Kucheki watu woote wamekaa..aarrrrrgghh sina la kufanya nna hasira natamani nimtukane kwanini anafanya vile mbele yangu lakini kiukweli mimi si mtu wa kupigizana kelele na watu.

Ikafika maeneo fulani wakapanda abiria,nikanyanyuka haraka na kumpisha mtu akae me nikaendelea kusimama,akauingiza fasta kwa suruali ili anayekaa asimuone ila lazima abiria walinotice kitu kwann huyu dada asimame huenda kaudhiwa.

Ila kiukweli niliumia saaanaaa siku ile..kwanini.?? Kama ni mavazi sikuvaa vibaya,me napenda nikipanda daladala nivae suruali ila nikiwa na gari yangu najiachia nitakavyo,siku yangu ilikua ya mawazo kila nikigeuka inakuja picha la uboo mweusi hatariiii.

Kiukweli haukunivutia,niliona km ni mzimu wa shetani huo wa kudisplaiwa mmhhh.I was seriously affected psychological that day nikawaza hivi ningekua kwa gari yangu yangenikuta haya.?

Hivi kumbe dunia ndo imeharibika hivi,it was a year back.
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Ukistaajabu ya Musa...........
Lijamaa kama hilo ndio wale kwenye daladala ukisimama mbele yake huku mmebanana kidogo anamaliza haja zake nyuma yako...
Almaarufu kama dungA dunga...
Pole sana best....
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,998
Likes
2,143
Points
280
Age
33
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,998 2,143 280
Aisee tofali utakuwa unavutia sana, hadi jamaa kaamua kufanya Master's yake kwenye daladala hata bila thesis....!..
Baba V...sijuiii...ila let the people around me waseme...sipendi kujisifia....Hahahaha
 
Last edited by a moderator:
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
4,649
Likes
82
Points
0
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
4,649 82 0
Iseee pole,,, mambo ya ajabu sana hayo..
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
204
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 204 160
Ulitakiwa ujibizane naye siku ile
ulikosea sana
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,998
Likes
2,143
Points
280
Age
33
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,998 2,143 280
Ulitakiwa ujibizane naye siku ile
ulikosea sana
nilitamani nimshautie..ila nikawaza hakawii kunigeuka...airudishe kwa suruali..halafu me nidhalilike..na ushahid nikose....sikutaka makelele...
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,102
Likes
9,302
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,102 9,302 280
nilitamani nimshautie..ila nikawaza hakawii kunigeuka...airudishe kwa suruali..halafu me nidhalilike..na ushahid nikose....sikutaka makelele...
ulichotakiwa kufanya ni kumsaidia ku mastur..!!
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,998
Likes
2,143
Points
280
Age
33
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,998 2,143 280
kumbe we tofali ni mdada.? Sasa kwani umejiita hvyo?[/QU
What is tofali.?? Significance.??? Hahahaha....nimependa tu..in my own view. data...
 
Last edited by a moderator:
sokwe

sokwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
2,028
Likes
135
Points
160
sokwe

sokwe

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
2,028 135 160
Sidhani Kama una sababu za kuwaza sana kwasabab mtu mwenye akili timamu hawezi fanya hivyo, inawezekana Ana matatizo ya akili Kama unavyosema hata mavazi yake hayakuwa nadhifu, Nina rafiki yangu niliyesoma nae chuoni amekuwa mentally retarded and he was very bright huwa natamani kulia nikikutana nae, natamani nimrudishie ufahamu wake na bashasha yake! Hali yake inavyosikitisha huwa najiuliza maswali mengi kuhusu mungu na kuamini hata Mimi yanaweza kunikuta maisha yananifanya niwe mpole, learn to be humble, g'day.
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,998
Likes
2,143
Points
280
Age
33
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,998 2,143 280
Sidhani Kama una sababu za kuwaza sana kwasabab mtu mwenye akili timamu hawezi fanya hivyo, inawezekana Ana matatizo ya akili Kama unavyosema hata mavazi yake hayakuwa nadhifu, Nina rafiki yangu niliyesoma nae chuoni amekuwa mentally retarded and he was very bright huwa natamani kulia ni kukutana nae Hali yake inavyosikitisha huwa najiuliza maswali mengi kuhusu mungu na kuamini hata Mimi yanaweza kunikuta maisha yananifanya niwe mpole, learn to be humble, g'day.
Yeah kuna rafiki yangu ni mtaalam wa mambo ya akili alinambia tht z a mental disease..hayuko sawa...hapo ndo nikaona okeey kumbe ni sawa tu km nilikaa na muokota makopo...
Thnx
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,998
Likes
2,143
Points
280
Age
33
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,998 2,143 280
Yaani wewe lazma dunia inakuonea. Nanihii ya kwake, aiweke wazi na still ujisikie vibaya wewe! Ama ulimtamani?
King'asti....nilijisikia vibaya kwaninI aifanye wazi wazi mbele yangu..huo ni udhalilishaji...ile haikuwa sehemu sahihi...kuhusu kumtamani nooo mydia....lol.....
 
Last edited by a moderator:
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,743
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,743 280
Ndo nakuambia that is not your problem. Mwili wa kwake, kauweka wazi mwenyewe. Achana nae na ukichaa wake. Kuna wehu mjini na wanahitaji msaada. Stop feeling bad. Usiwe kama watu ambao wakiwa cheated na wenza wao ama kupigwa wanajisikia kuwa wamefanyiwa hivyo kwa sababu fulani. Nooo...amekupiga kwa sababu ni mwoga wa kukuface, hajui kuwasiliana na wewe and he is simply useless. Amekucheat kwa sababu hana uwezo wa kukupenda na kukutamani, na hiyo ni problem yake na haikuhusu.

Hebu enjoy maisha bwana. Jitu lenyewe mkonga mbaya hata haukukuvutia, sio?
King'asti....nilijisikia vibaya kwaninI aifanye wazi wazi mbele yangu..huo ni udhalilishaji...ile haikuwa sehemu sahihi...kuhusu kumtamani nooo mydia....lol.....
 
Last edited by a moderator:
sokwe

sokwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
2,028
Likes
135
Points
160
sokwe

sokwe

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
2,028 135 160
Watch ur language!! Sio vyema kusema muokota makopo, ni vyema ukasema Ana matatizo ya akili, remember he's just a human being regardless of his mental status.
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
204
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 204 160
nilitamani nimshautie..ila nikawaza hakawii kunigeuka...airudishe kwa suruali..halafu me nidhalilike..na ushahid nikose....sikutaka makelele...
hata kusema 'weka mbali na watoto ulishindwa?'
anyway itakubidi uanze kujenga mazoea yakutokuwaza waza just jikeep busy
 

Forum statistics

Threads 1,252,378
Members 482,105
Posts 29,806,214